Thảo luận phân vân giữa Camry 2.5Q với Venza 2.7 Full anh em giúp..

hoanganhdhyhp

Xe điện
thực ra nếu chất lượng xe MBA mà bằng được xe Hàn thì e cũng cố làm con E300 ngay
Kkk vậy các đại gia, nguyên thủ quốc gia, chính khách... họ ngu hết cả rồi khi ko chọn xe Nhật mà cụ thể là Toy=))=))=))

Gừng

Xì hơi lốp
Kkk vậy các đại gia, nguyên thủ quốc gia, chính khách... họ ngu hết cả rồi khi ko chọn xe Nhật mà cụ thể là Toy=))=))=))

vâng

mấy thằng đó nó có 1 đội xe chờ sẵn và bảo dưỡng 247 nên nó đi xe gì cũng dc

chứ ở xóm e có ông chạy C200 bị hỏng lên hỏng xuống toàn phải vào Toi sửa cho rẻ

hoanganhdhyhp

Xe điện
vâng

mấy thằng đó nó có 1 đội xe chờ sẵn và bảo dưỡng 247 nên nó đi xe gì cũng dc

chứ ở xóm e có ông chạy C200 bị hỏng lên hỏng xuống toàn phải vào Toi sửa cho rẻ
Khổ thân mấy ông éo có tiền hay có tiền mà éo dám ngảy hố vôi, éo biết hưởng thụ, toàn thủ dâm tư tưởng Toy là nhất=))
Trong khi cả tg ai hả biết xe sang đi nó sướng hơn xe bình dân và chăm nó nhiều hơn.
Mấy lão đi Toy phần lớn là tính tiết kiệm ngại chăm và nuôi xe nên bảo thủ toàn chê người khác, ae đi Mer hay xe sang phần lớn chăm xe coi đó là bt còn lão nào đi Mer kêu của nợ này nọ thì tốt nhất quay về cái máng lợn cho nó lành=))=))=))=))=))

Gừng

Xì hơi lốp
Khổ thân mấy ông éo có tiền hay có tiền mà éo dám ngảy hố vôi, éo biết hưởng thụ, toàn thủ dâm tư tưởng Toy là nhất=))
Trong khi cả tg ai hả biết xe sang đi nó sướng hơn xe bình dân và chăm nó nhiều hơn.
Mấy lão đi Toy phần lớn là tính tiết kiệm ngại chăm và nuôi xe nên bảo thủ toàn chê người khác, ae đi Mer hay xe sang phần lớn chăm xe coi đó là bt còn lão nào đi Mer kêu của nợ này nọ thì tốt nhất quay về cái máng lợn cho nó lành=))=))=))=))=))
khà khà

thôi thì năm sau e phấn đấu con E 300 lướt vậy, nếu có bị bệnh thì cũng đỡ xót

datto70

Xe điện
Đi To đa số là ngại công Chăm Nuôi mất thời gian, như em cần 1 cái xe đi đến Cty vứt ở đó, chiều đi về Nhà, đừng có mất thời gian cho sửa chữa và bảo dưỡng nhiều, đi làm xin nghỉ khó, chủ nhật thì Đại lý nó cũng nghỉ

RAVA

Xe ba gác
-Ko biết cảm giác của mấy bác mua đôi gương Mec GLC trong Hãng giá 160 củ = 10% cả con xe nó ntn nhỉ, hay là vẫn khen đúng...giá trị thật?:D

hoanganhdhyhp

Xe điện
Đi To đa số là ngại công Chăm Nuôi mất thời gian, như em cần 1 cái xe đi đến Cty vứt ở đó, chiều đi về Nhà, đừng có mất thời gian cho sửa chữa và bảo dưỡng nhiều, đi làm xin nghỉ khó, chủ nhật thì Đại lý nó cũng nghỉ
Vậy Toy hay xe Nhật là chuẩn bài rồi:D

hoanganhdhyhp

Xe điện
-Ko biết cảm giác của mấy bác mua đôi gương Mec GLC trong Hãng giá 160 củ = 10% cả con xe nó ntn nhỉ, hay là vẫn khen đúng...giá trị thật?:D
Vào hãng chả phải Mer, hãng nào cũng thế thôi, giá trị trung bình của 1 món đồ cứ gọi là x3 lần. Riêng cái bóng led xe em hãng còn báo 11 củ hai bên, thay hàng hãng tuồn ra ngoài 2 củ nhưng em đi mua ngoài gara y hệt có 600k sáng như ban ngày mà vài năm chả thấy sao.
Giá trị cái xe và phụ tùng tại VN nó ở trên trời do chính sách thuế và cả độ ăn dày của từng hãng, khéo mua thì cứ ra ngoài cho hợp lý.

đanvy

Xe đạp
lần đầu mua xe mình đang phân vân giữa Camry 2.5Q với Venza 2.7 Full vì giá 2 em same same nhau em camry date 2013 tầm hơn 800 và venza full 2010 thì rẻ hơn vài chục củ hai xe này thì em venza đi hơn 100mile thay một số phụ tùng còn camry thì tầm 80km hơn tình trạng thì hình thức thì tương đối... hai xe có lịch sử va quẹt.. do người quen giới thiệu... anh em giúp mình tầm tiền này chọn cho nào tốt hơn lành hơn... và khi kiểm tra xe cần kiểm tra những gì ak...có cần mang vào hãng không... anh em giúp mình nhược điểm của 2 em này với mình cảm ơn anh em rất nhiều ak..
Nhà cụ đông dân cư thì venza,ít thì camry

mat3phat

Xe tải
Vào hãng chả phải Mer, hãng nào cũng thế thôi, giá trị trung bình của 1 món đồ cứ gọi là x3 lần. Riêng cái bóng led xe em hãng còn báo 11 củ hai bên, thay hàng hãng tuồn ra ngoài 2 củ nhưng em đi mua ngoài gara y hệt có 600k sáng như ban ngày mà vài năm chả thấy sao.
Giá trị cái xe và phụ tùng tại VN nó ở trên trời do chính sách thuế và cả độ ăn dày của từng hãng, khéo mua thì cứ ra ngoài cho hợp lý.
Hãng báo thì bao giờ cũng cao vì họ còn nuôi cả 1 hệ thống, duy trì cả 1 thương hiệu, cả chữ tín với khách hàng, nhưng họ cũng ko lấy được nhiều đâu vì bán cao thì thuế cao. Còn giá thì giá nào chả có cụ ạ, mà cái nào nó chả sáng, mấy năm thì LED chưa thể hỏng được nên nó vẫn sáng cụ ạ! Tóm lại là tùy tư duy mỗi người trong vấn đề này!

Victor Dat

Xe đạp
E thì vote cho Venza, thic con này dânn văn phòng đi làm con này là hết bài

mat3phat

Xe tải
Mua xe không phải nói duy tâm nhưng cũng có duyên, cụ nên nhờ hay thuê anh em trong nghề đi xem giúp.
Con xe mẽo hơn số miles và gấp rưỡi km, nó mới thì chất hơn nhiều, nhưng thấy như 1 số cụ có nghề comment thì ca này con LD có khi lại ngon trên tổng thể! Nhưng em nghĩ là cụ sẽ mua con khác chứ không phải 2 con này! ^^

Công Huy Toyota

Đi bộ
^^ cụ ới em em tư vấn cụ nhé!

longhighlander

Xe hơi
Bên e chuyên nhận xử lý căn bệnh này tất cả xe có trợ lực điện như venza,rav4, civic2.0,highlander, tucson2016... đều bị sau khoảng 5 đến 10 vạn km, e đã sản xuất ra cả bạc nhựa thước lái morning 2008,i10 các đời,acen 2011 dùng chung, bạc cho morning 2014,altis, và cả bạc của i30 đều có ,e có bán bạc cho cả gara nhé(rất nhiều gara lấy rồi bỏ vào ăn ngay) , giá cả như sau xử lý cụm moto trợ lực(xe nào có hoa khế thì thay mới, nhưng vẫn phải xử lý mới hết kêu) và thước lái bao gồm thay cả bạc thước lái là 1,2tr bảo hành 1năm với xe tư nhân, nếu chỉ xử lý thước lái(cả thay bạc nhựa) là 500k( đảm bảo ko hết bệnh hoàn lại tiền) thay thế gì khác tính riêng các cụ nhé? E cũng xử lý cho rất nhiều cụ mợ bên kmfc,hội i30,hội Tucson rồi , dc của e gara long thành khu tái định cư x2a yên sở hoàng mai HN,e nhận mua lại thước lái cũ, cụm moto trợ lực mà cccm đã thay ra nhé 0979031771

Kelly Tran

Xe đạp
Em đang chạy venza và em vẫn thấy đi rất là thích, rộng rãi, lành và nhìn "ốp xừn" cũng ko đến nỗi nào

datto70

Xe điện
Bên e chuyên nhận xử lý căn bệnh này tất cả xe có trợ lực điện như venza,rav4, civic2.0,highlander, tucson2016... đều bị sau khoảng 5 đến 10 vạn km, e đã sản xuất ra cả bạc nhựa thước lái morning 2008,i10 các đời,acen 2011 dùng chung, bạc cho morning 2014,altis, và cả bạc của i30 đều có ,e có bán bạc cho cả gara nhé(rất nhiều gara lấy rồi bỏ vào ăn ngay) , giá cả như sau xử lý cụm moto trợ lực(xe nào có hoa khế thì thay mới, nhưng vẫn phải xử lý mới hết kêu) và thước lái bao gồm thay cả bạc thước lái là 1,2tr bảo hành 1năm với xe tư nhân, nếu chỉ xử lý thước lái(cả thay bạc nhựa) là 500k( đảm bảo ko hết bệnh hoàn lại tiền) thay thế gì khác tính riêng các cụ nhé? E cũng xử lý cho rất nhiều cụ mợ bên kmfc,hội i30,hội Tucson rồi , dc của e gara long thành khu tái định cư x2a yên sở hoàng mai HN,e nhận mua lại thước lái cũ, cụm moto trợ lực mà cccm đã thay ra nhé 0979031771

Đánh dấu ạ, cái món xâu này nhìn như nhựa tái chế ấy nhỉ:)):)):))