[Funland] Phân vân về chung cư k35 , HUD3 , Hòa phát

Khánh.Nissan

Đi bộ
Tình hình là qua tham khảo thì em đang phân vân giữa 3 dự án : HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, Hòa Phát 70 Nguyễn Đức Cảnh và K35 Tân Mai. Rất mong nhận được sự chia sẻ của cccm.
Giá e tham khảo qua căn 2 PN thì thấy tầm giá nhau. Khoảng 1ty8. Nhưng đang phân vân chưa có hướng cụ thể.
- K35 thì thích Căn Góc 02 Phòng ( Ngủ 66.8 m2 ) thì không được xem nhà mẫu. Bàn giao nhà chưa có gì. Mới xem qua bản về chưa có gì để đánh giá nhiều. Bàn giao nhà sang năm mà giá thì đang tăng ầm ầm.
- HUD3 Thì xem đc căn 02 Phòng Ngủ ( 72.6 m2 ) khá ưng ý vì thiết kế hiện đại + có Sàn gỗ + Đèn led + Trần Thạch cao. Nhưng mà địa lý vị trí không được đẹp lắm vì cổng nhỏ, đường nhỏ. Sợ ảnh hưởng công việc và sinh hoạt về sau.
- Hòa Phát thì mới chỉ xem bản vẽ chưa có xem cụ thể vì đi xem HUD3 mới biết thêm cc Hòa Phát. Nhưng mà xem thấy giá có vẻ hơi cao so với vị trí và khuôn viên. Không biết có phải do trên mạng giá chênh không :))

Hiện tại là e đang rất là phân vân, Và mong muốn mua được trong 1-2 tháng tới. Cụ nào có thông tin hay Review gì cho em xin tham khảo với ạ.
Tiện đây có bác nào có nhu cầu nhượng lại CC giá tốt ới e với ạ. Em xin cảm ơn.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
nếu ở khu đấy em mua vị trí, vote 1 usd cho k35 về vị trí cùng độ thoáng.
2 khu kia hiện tại đường nhỏ quá đường chính khu vực cũng không qua đó. Mà K35 em thấy vẫn có nhà mẫu để xem cơ mà. :?

oketo

Xe hơi
Cụ hãy tới công năng, mục đích, đi lại và nhu cầu sử dụng rồi cứ thế mà trừ đi
Hy vọng cụ tìm được căn ưng ý

VelvetPink

Xe máy
Hud3 xây lởm. Bác tìm hiểu các công trình trc của nó là biết.

Khánh.Nissan

Đi bộ
nếu ở khu đấy em mua vị trí, vote 1 usd cho k35 về vị trí cùng độ thoáng.
2 khu kia hiện tại đường nhỏ quá đường chính khu vực cũng không qua đó. Mà K35 em thấy vẫn có nhà mẫu để xem cơ mà. :?
E đi xem nhà mẫu mà chỉ được xem nhà khác. Không phải căn e lựa. Bây giờ vào xem cũng khó khăn lắm b. Hẹn mãi lên xuống mấy lần mới vào xem được mà lại vào nhìn mỗi cái hành lang r đi về

Khánh.Nissan

Đi bộ
Cụ hãy tới công năng, mục đích, đi lại và nhu cầu sử dụng rồi cứ thế mà trừ đi
Hy vọng cụ tìm được căn ưng ý
Cảm ơn bác :))) nhưng mà có cái nữa là tài chính b ơi mỗi lần hỏi là giá một tăng. Phát hoảng :))

ttrungtien102

Đi bộ
Em thấy K35 là lựa chọn phù hợp hơn 2 lựa chọn còn lại, vị trí thuận lợi, tiện ích ok, chất lượng xây dựng thì không chê được, mỗi tội theo cá nhân em thì thiết kế ở đâu khá xấu.

688690

Xe tải
Hòa phát chủ đầu tư có úy tín rồi nên chắc hơn 2 cái kia. Cá nhân e mua cc ưu tiên chất lượng và quản lý vận hành hơn ạ.

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Em đang bán cái Sky Central của Hud1, giá 2 ngủ là 1,8 tỷ, đã có nhà mẫu.
Điểm trừ là vài năm nữa đoạn đường 2,5 xong mới đỡ tắc

Khong_La_Ai_Ca

Xe đạp
Em đi xem 1 loạt dự án và cũng bán nhiều rồi. Ở cái khu Hoàng Mai, nếu muốn chủ đầu tư uy tín + nhà đẹp + chất lượng sống tốt thì chỉ có khu Gamuda thôi bác ạ.
Tòa The Zen của Gamuda sắp xây xong đó bác. Tháng này còn đang được chủ đầu tư hỗ trợ chiết khấu giá khủng nữa. Bác tới xem thì mê luôn.
Bác cần tham quan nhà mẫu The Zen Gamuda và thông tin chiết khấu chủ đầu tư thì alo em nhé: 01693 254 658

Duc012009

Xe tải
K35 địa thê đẹp nhất, mật độ XD thấp, chất lượng kha tốt. Tuy nhiên thiết kế xấu

HanoiCorner

Xe tải
Mời cụ chủ tham khảo

https://www.otofun.net/threads/chung-cu-k35-tan-mai-nho-cac-cu-tu-van.1306075/

Em chưa từng thấy sales nào lởm như mấy đội đang bán K35. Cá nhân em thích làm việc với sales nào cứng cựa, thậm chí nanh nọc cũng được, nhưng phải là có hiểu biết. Chứ mấy sales mặt non choẹt, em nhìn đã chán không buồn nói chuyện rồi.

Em đã mua K35, và mua thẳng của chủ nhà luôn. Giá thì cũng same same với giá các sales bán. Tuy nhiên trong buổi sáng chốt mua đó, giá sales báo cao hơn giá em mua 1 củ vnđ/m2. Và em thấy đội môi giới ăn chênh rất khủng khiếp, trung bình cũng phải 150 - 200 củ vnđ/căn.

Làm việc trực tiếp với chủ nhà dễ chịu hơn, và mình chủ động được mọi việc hơn làm với sales, thậm chí em còn phải chỉ cho chủ nhà từng bước trong các giao dịch chuyển nhượng.

Tình trạng báo hàng ảo giá ảo, lệch căn lệch tầng ở K35 rất nhiều và kiểu làm vẫn là chụp giật quê mùa.

Dây tây

Đi bộ
Mời cụ chủ tham khảo

Em chưa từng thấy sales nào lởm như mấy đội đang bán K35. Cá nhân em thích làm việc với sales nào cứng cựa, thậm chí nanh nọc cũng được, nhưng phải là có hiểu biết. Chứ mấy sales mặt non choẹt, em nhìn đã chán không buồn nói chuyện rồi.

Em đã mua K35, và mua thẳng của chủ nhà luôn. Giá thì cũng same same với giá các sales bán. Tuy nhiên trong buổi sáng chốt mua đó, giá sales báo cao hơn giá em mua 1 củ vnđ/m2. Và em thấy đội môi giới ăn chênh rất khủng khiếp, trung bình cũng phải 150 - 200 củ vnđ/căn.

Làm việc trực tiếp với chủ nhà dễ chịu hơn, và mình chủ động được mọi việc hơn làm với sales, thậm chí em còn phải chỉ cho chủ nhà từng bước trong các giao dịch chuyển nhượng.

Tình trạng báo hàng ảo giá ảo, lệch căn lệch tầng ở K35 rất nhiều và kiểu làm vẫn là chụp giật quê mùa.
Bác mua được căn nào rồi bác.
Phải nói là giá của k35 lên rất nhanh và sale mỗi người một giá.

Khánh.Nissan

Đi bộ
Mời cụ chủ tham khảo

Có cách nào tìm thông tin chủ nhà không bác. Em tìm toàn gặp sale non quá không được tư vấn gì nhiều. Đúng 1 căn mà 2 bên báo chênh 1,5 giá