[Funland] Pháp Luân Công đang phá hoại HP gđ em, các cụ, mợ cứu em với

Trạng thái
Thớt đang đóng

G810

[Tịch thu bằng lái]
Các bờ dồ PLC cho em hỏi, khi em chơi gái có lúc cả hai lên đỉnh, lúc em rút ra thì rõ ràng ở cái lỗ ... có một luồng khí phụt ra. Em đọc "Lửa hận rừng xanh" của HLy thì có đoạn trích dẫn là khí này hít vào sẽ tăng công lực, đồng thời làm trí tuệ minh mẫn.

Em định luyện khí công theo phương pháp này. Không hiểu kết hợp với PLC thì có hiệu quả hơn không?

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Các bờ dồ PLC cho em hỏi, khi em chơi gái có lúc cả hai lên đỉnh, lúc em rút ra thì rõ ràng ở cái lỗ ... có một luồng khí phụt ra. Em đọc "Lửa hận rừng xanh" của HLy thì có đoạn trích dẫn là khí này hít vào sẽ tăng công lực, đồng thời làm trí tuệ minh mẫn.

Em định luyện khí công theo phương pháp này. Không hiểu kết hợp với PLC thì có hiệu quả hơn không?
=)) đang uống nước, đọc còm của cụ e phun ướt hết màn hình

linkng

Xe tăng

Học được môn này mắt tinh, tay nhanh. Tung đồng xu lên hai bên rút súng bắn, từ bên này qua bên kia như đá cầu, phỏng cụ :D

linhanh1976

Xe buýt
Trước em thấy giữa trời nắng chang chang các PLCer ngồi thiền ở cv Nghĩa Đô, hỏi làm gì sao không ngồi nhà hay núp vào cây thiền cho mát thì em mới biết là phải giữa trời đất thế thẩm thấu được tinh hoa từ vũ trụ vào người ợ :( !
Theo E biết thì cứ có PLCer luyện công ở đâu là lại phải có vài cá chìm ra nghe ngóng nắm thông tin ợ :| .
Bản thân cũng tò mò PLC là cái gì mà nó cứ mơ ảo huyền diệu như vậy ợ, chả có nhẽ lại tham gia thử xem nó như nào nhưng lại sợ thử thành thật, lú không dứt được thì toi em :( !
Trường hợp của cụ chủ thì E nghĩ nếu cụ vững tâm thử theo mợ nhà đi luyện công xem bản chất sự việc như nào, hiểu rồi thì xem nó lú chỗ nào thì kéo mợ ra ợ.
Kụ làm tớ đang ăn bún ốc mà bị sặc vì bật cừoi thẩm thấu tinh hoa vũ trụ rồi ...

đứngcạnhcửasổ

Xe container
3key nói:
Trước em thấy giữa trời nắng chang chang các PLCer ngồi thiền ở cv Nghĩa Đô, hỏi làm gì sao không ngồi nhà hay núp vào cây thiền cho mát thì em mới biết là phải giữa trời đất thế thẩm thấu được tinh hoa từ vũ trụ vào người ợ :( !
Cám ơn bờ dồ.

[Đối kháng tà tặc phong, tỵ chi hữu thời, điềm đạm hư vô, chân khí tòng chi, tinh thần nội thủ, bệnh yên tòng lại] dịch nôm là : đương đầu tà khí, thanh tâm tĩnh thần, điềm đạm hư vô, chân khí sung túc, tinh thần giữ vững, đẩy lùi bệnh tật.

Tập Pháp Luân Công giữa trời nắng chỉ là thấp tầng, tu luyện cao tầng thì phải tập giữa trời mưa bão.

linhanh1976

Xe buýt
Đón chào thành viên thứ 3 , tín đồ của FLC tham gia vào thớt này bắt đầu từ hum qa của diễn đàn Of , và thảo luận truyền bá cùng 2 tín đồ plc kia ạ , để cho chúng tớ đc... khai sáng...

quangphuctam

Đi bộ

Biển sốOF-320898Mua xe ngày24-05-2014Số km6 Động cơ OF0 mã lực

nuadem viết
Chốt lại:
Nếu PLC tốt và giúp ích cho đời thì tại không thấy trang báo nào nói tốt về nó mà chỉ có mỗi trang của PLC? Nếu cụ GaSubaru lấy được dẫn chứng người thực việc thực một cách khách quan thì thảo luận tiếp còn không thì dừng tại đây.

quangphuctam đã sửa : 25-05-2014 lúc 10:46 Lý do: thiếu thông tin dẫn chứng​

nscd

Xe buýt
Em ghét cụ bờ zồ.
Nhưng mà plc cụ nghiên cứu kỹ nhỉ

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Em ghét cụ bờ zồ.
Nhưng mà plc cụ nghiên cứu kỹ nhỉ
Cám ơn bờ dồ.

Các đồng tu Pháp Luân Công đang cố gắng thuyết phục các bờ dồ OTV về kết quả tu luyện Pháp Luân Công sẽ trở thành chân nhân (chỉ nhìn phiến diện)
đứngcạnhcửasổ cung cấp cái nhìn khách quan về kết quả tu luyện Pháp Luân Công : chân nhân hoặc điên loạn (nhìn đa diện biện chứng).

xuxu_xink

Xe tải
Cám ơn bờ dồ.

[Đối kháng tà tặc phong, tỵ chi hữu thời, điềm đạm hư vô, chân khí tòng chi, tinh thần nội thủ, bệnh yên tòng lại] dịch nôm là : đương đầu tà khí, thanh tâm tĩnh thần, điềm đạm hư vô, chân khí sung túc, tinh thần giữ vững, đẩy lùi bệnh tật.

Tập Pháp Luân Công giữa trời nắng chỉ là thấp tầng, tu luyện cao tầng thì phải tập giữa trời mưa bão.

May cho sói em quá:D nhìn tầng luyện tập thế này tự oánh giá năng lực bản thân là em ko theo kịp ạ , nếu ở tầng thấp em dễ nhập viện:)) còn ở tầng cao em dễ nhập quan( sk em ko đủ theo )

hellboy89

Xe hơi
Thế gấu nhà cụ tham gia cái môn PLC này có đi nhiều không? Bà cô cháu còn tham gia cái hội gì ấy, lên rừng rú, cởi hết quần áo, nhẩy quanh đống lửa rồi đọc kinh khỉ gì cơ

Hanoi84

Xe tăng
Cám ơn bờ dồ.

Hóa ra đây là PLC đây ạ. Sáng sáng em đi tập thể dục ở hồ Thành Công thấy mọi người tập giông thế này em lain tưởng đang tập Yoga :)

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Thế gấu nhà cụ tham gia cái môn PLC này có đi nhiều không? Bà cô cháu còn tham gia cái hội gì ấy, lên rừng rú, cởi hết quần áo, nhẩy quanh đống lửa rồi đọc kinh khỉ gì cơ
Cám ơn bờ dồ. Đó là [Đạo Ty], không phải Pháp Luân Công.

GaSubaru

Xe đạp
Chốt lại:
Nếu PLC tốt và giúp ích cho đời thì tại không thấy trang báo nào nói tốt về nó mà chỉ có mỗi trang của PLC? Nếu cụ GaSubaru lấy được dẫn chứng người thực việc thực một cách khách quan thì thảo luận tiếp còn không thì dừng tại đây.

Đây, thông tin khách quan, học viên ở Việt Nam hẳn hoi, phân bổ đều cả các tỉnh thành, có đầy đủ tên họ số điện thoại và trường hợp cho các bạn kiểm chứng.

Trang FB này tên là 'Khỏi bệnh thần kì nhờ tập Pháp Luân Công', thống kê rất nhiều trường hợp tư luyện ở VN mà trở nên tốt hơn.

Khỏi bệnh thần kì nhờ tập Pháp Luân Công

Hy vọng vẫn còn có người dũng cảm thừa nhận sự thật, ngay cả khi sự thật ấy chỉ có đem lại điều tốt hơn cho mình chứ chả phũ phàng như bị nó vu khống.

linkng

Xe tăng
Pháp luân công là môn phái lớn, đệ tử ở nhiều quốc gia người cao nhất là Thánh vương vậy các cấp bậc tiếp theo là gì? Trong giáo phái có nhiều người chuyên tâm lo việc, những người này tu luyện đến mức nào đấy có thể hít khí trời để sống, đi lại dùng khinh công ? Mong bờ dồ Đccs trả lời giúp!

lenhaque

Xe tăng
He he, có vẻ như các anh bạn PLCer không đọc và trich dẫn bất cứ cái gì ngoài trang minghui với vietdaikynguyen lởm khởm thì phải. Thế giới vô cùng rộng lớn, muốn tìm hiểu cẩn thận về Phật giáo sao chẳng bắt đầu từ những điều cơ bản nhất. Vừa bắt đầu đã đòi vượt Như Lai, bá đạo quá ...

linhanh1976

Xe buýt
Tớ thich tu luyện cao tầng này hơn...Kụ ạ..Of mình tu thế này đi...
Tớ hỏi Kụ ĐCCS , tại sao tu flc lại phải khấn lạy cái mũ bảo hiểm thế kia ???

Cám ơn bờ dồ.

Chỉnh sửa cuối:

songxanh

Xe tăng
Xe 7 chỗ nhận chở khách từ Hà nội: 0983970196
Cám ơn bờ dồ. Khi tu luyện Pháp Luân Công, sẽ làm tăng endorphin là các enkephalin. Các enkephalin tăng dần lên sẽ ức chế hoạt động sản sinh oxcytocin (hormone sinh ra và chi phối não bộ trong quá trình liên kết tình dục và tình cảm). Đó là lý do khoa học, khi tu luyện Pháp Luân Công thì đồng tu không quan tâm tới tình dục và người thân.
Hóa ra cái này là bộ bí kíp Quỳ Hoa Bảo Điển đã thất truyền bấy lâu :D

nuadem

Xe tải
Đây, thông tin khách quan, học viên ở Việt Nam hẳn hoi, phân bổ đều cả các tỉnh thành, có đầy đủ tên họ số điện thoại và trường hợp cho các bạn kiểm chứng.

Trang FB này tên là 'Khỏi bệnh thần kì nhờ tập Pháp Luân Công', thống kê rất nhiều trường hợp tư luyện ở VN mà trở nên tốt hơn.

Khỏi bệnh thần kì nhờ tập Pháp Luân Công

Hy vọng vẫn còn có người dũng cảm thừa nhận sự thật, ngay cả khi sự thật ấy chỉ có đem lại điều tốt hơn cho mình chứ chả phũ phàng như bị nó vu khống.
Những thông tin này không khách quan và không có giá trị dẫn chứng, vì: không được đăng tải trên trang chính thống, không được kiểm duyệt nên không đáng tin cậy (Facebook chỉ là trang cá nhân, tự do ngôn luận).

hienvanbui

Xe buýt
Website
Modaninhvan.com
cháu cũng có nghe một vài điều tiếng về cái môn này rồi nhưng chưa biết khuyên cụ thế nào

Trạng thái
Thớt đang đóng