[Funland] Phát hạt mùi miễn phí tại viện Nhi, Xanh Pôn. Chia sẻ bài thuốc nam phòng sởi

4 Số

Xe tải
Giá như e ở nhà cũng tham gia cùng! tiếc rằng đi công tác ở xa quá. Voka tấm lòng chủ thớt

CuongDN2012

Xe điện
Mợ chủ ơi, hồi nhỏ e cũng bị sởi, mẹ e lấy lúa rài, có nơi gọi là lúa ma ( lúa gặt xong rồi, rạ mọc lại lần 2 và thành lúa) có nơi gọi là lúa nhì nấu nước uống, e 3 ngày sau hết. Mợ có thể áp dụng thêm.

xuanha_ng

Xe điện
Mợ Yến đọc tn của e trên fb chưa?
Cụ ngủ muộn thế

mợ yếndinh lên hn nội chưa. E lội thớt từ trang 1 đến giờ. Mai e qua rang mùi hộ mợ
Cảm ơn tấm lòng của mợ

pain

Xe ba gác
:)) đã xong mọi người nhé, mong rằng sẽ có kết quả tốt, em đi oánh chén đây, người em thơm như cây mùi di động, mai ra cửa em sẽ bước chân phải :))
Chân cứng đá mềm nhé! Mai em gọi về sớm hỏi thăm:)

Trek 4500

Xe hơi
E ko giúp đc mợ. Chỉ vodka mợ thôi. Chúc mợ mọi điều suôn sẻ. Tội các cháu quá

vls460hl

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ ngủ muộn thế

mợ yếndinh lên hn nội chưa. E lội thớt từ trang 1 đến giờ. Mai e qua rang mùi hộ mợ
Cảm ơn tấm lòng của mợ
Hôm nay có 1 cụ tay to rang phát hết luôn rồi cụ ạ ;)), sáng mai cụ qua phụ giúp cùng với mấy mợ ấy nhé. Chứ để mấy mợ đấy ra đường phát mùi, em thấy sót của lắm ạ.

loathanh

Xe máy
Em hoan ngênh tấm lòng của mợ. Nhưng rất khó vào được viện để phân phát cho người nhà các cháu.

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com
Mợ Yến đọc tn của e trên fb chưa?
Em đọc rồi cụ ạ, em đang ủ mưu, tính kế, nếu tình hình khả quan em làm luôn, có khả năng là chuẩn bị sắm cân tiểu ly :)) tuyền 16 là 16 ;))
Cụ ngủ muộn thế

Cảm ơn tấm lòng của mợ
Chúng em rang xong rồi ạ, tại em lỗi quá tuyền tính giờ 12h mà quên ko ghi là pm :)). Sáng mai cụ (mợ) có rảnh thì đi phát mùi với chúng em ạ.

Chân cứng đá mềm nhé! Mai em gọi về sớm hỏi thăm:)
Vâng, cảm ơn cụ, nhưng cụ đừng gọi sớm quá nhé, em ứ mở mắt mà nghe máy được đâu :P

Hôm nay có 1 cụ tay to rang phát hết luôn rồi cụ ạ ;)), sáng mai cụ qua phụ giúp cùng với mấy mợ ấy nhé. Chứ để mấy mợ đấy ra đường phát mùi, em thấy sót của lắm ạ.
Xót là xót dư lào, phơi nắng phơi gió tẹo cho có canxi. Mai em ới cụ đi phát đầu tiên đấy :))
xờ ong xong! gớm, giờ vẫn lưu lạc trên này (:|
Em còn lưu lạc lâu hơn ấy ạh, vì em bị mất ngủ lâu ngày. Mai cụ nhớ gọi hỏi sớm giúp em nhé, để triển khai sớm ạh. 2 thùng đầy ự, nhà giờ vẫn thơm như được xịt tinh dầu ấy, dễ chịu thế. Này, nãy em ko ưng bụng đâu nhá, cụ với cụ Lọ mọ nói xấu em, em nghe thấy hết, lần sau nói xấu phải nói thầm nhá :P

Mợ chủ ơi, hồi nhỏ e cũng bị sởi, mẹ e lấy lúa rài, có nơi gọi là lúa ma ( lúa gặt xong rồi, rạ mọc lại lần 2 và thành lúa) có nơi gọi là lúa nhì nấu nước uống, e 3 ngày sau hết. Mợ có thể áp dụng thêm.
Vâng cụ, em sẽ tìm hiểu thêm xem sao. Nhưng mùa này ko phải mùa gặt, kiếm cái đó chắc khó cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

EyeStorm

Xe điện
Em đọc rồi cụ ạ, em đang ủ mưu, tính kế, nếu tình hình khả quan em làm luôn, có khả năng là chuẩn bị sắm cân tiểu ly :)) tuyền 16 là 16 ;))

Chúng em rang xong rồi ạ, tại em lỗi quá tuyền tình giờ 12h mà quên ko ghi là pm :)). Sáng mai cụ (mợ) có rảnh thì đi phát mùi với chúng em ạ.

Vâng, cảm ơn cụ, nhưng cụ đừng gọi sớm quá nhé, em ứ mở mắt mà nghe máy được đâu :P

Xót là xót dư lào, phơi nắng phơi gió tẹo cho có canxi. Mai em ới cụ đi phát đầu tiên đấy :))

Em còn lưu lạc lâu hơn ấy ạh, vì em bị mất ngủ lâu ngày. Này, nãy em ko ưng bụng đâu nhá, cụ với cụ Lọ mọ nói xấu em, em nghe thấy hết, lần sau nói xấu phải nói thầm nhá :P

Vâng cụ, em sẽ tìm hiểu thêm xem sao. Nhưng mùa này ko phải mùa gặt, kiếm cái đó chắc khó cụ ạ.
Mai em qua chỗ mợ em xách theo cái cân điện tử cầm tay nhá ^^
Ghớm mợ... cân hạt mùi mà mợ sắm hẳn cân tiểu ly như cân vàng mí lị thuốc phiện ko bằng :)) :)) :))

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Mai em qua chỗ mợ em xách theo cái cân điện tử cầm tay nhá ^^
Ghớm mợ... cân hạt mùi mà mợ sắm hẳn cân tiểu ly như cân vàng mí lị thuốc phiện ko bằng :)) :)) :))
Ớ không không, cụ ko phải cầm cân đâu ạ, là em tính kế cho bài tiếp theo, tuyền 16 gram mỗi loại, ko dùng cân tiểu ly thì dùng cái gì để cân ạ cụ :)

EyeStorm

Xe điện
Ớ không không, cụ ko phải cầm cân đâu ạ, là em tính kế cho bài tiếp theo, tuyền 16 gram mỗi loại, ko dùng cân tiểu ly thì dùng cái gì để cân ạ cụ :)
Hình như papa em vẫn còn chiếc cân tiểu ly ở nhà :-? :-? :-?
Sáng mai em hỏi lại papa em ^^

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com

197716102003

Xe container
papa cụ eye trước bán vàng hay thuốc phiện đới?
Hồi hộp khó ngủ quá hả Đinh 10 ơi?

hoalocvung

Xe điện
Hiện tại em có 2 thùng hạt mùi đã rang, khoảng 250 gói mùi, mọi người có ai muốn đi phát cùng chúng em không ạ. :(
Sao bác không liên hê với các bác sĩ tai các bênh viên ho chuyển trưc tiếp đến tay những người cần dùng. mà phát thế này ngày hôm nay hay trường kỳ kháng chiến đến ngày hết dich hả bác

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Có một thứ mà các bé ở viện nhi và các viện khác rất cần nếu nằm điều trị dài ngày đó là bỉm, nó cũng rất tốn kém. Nếu các cụ mợ có lòng nên quyên ủng hộ mua bỉm cho các cháu. Cái này thiết thực chứ cơm cháo thì viện ko cho mang vào

Kymui1979

Xe buýt
Có một thứ mà các bé ở viện nhi và các viện khác rất cần nếu nằm điều trị dài ngày đó là bỉm, nó cũng rất tốn kém. Nếu các cụ mợ có lòng nên quyên ủng hộ mua bỉm cho các cháu. Cái này thiết thực chứ cơm cháo thì viện ko cho mang vào
thiết thực đấy ạ , nếu tìm được đại lý nào cung cấp bỉm sỉ (loại chưa dán tem nhãn các hãng) thì giá chắc tốtt hơn ////////////////////////