[Funland] Phát hiện thi thể giám đốc công ty xây dựng cháy đen trong xe ô tô

Trạng thái
Thớt đang đóng

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Những nick phụ (âm binh), hoặc đi bộ nhưng đã tổ lái, võng vỉa, vi phạm quy định diễn đàn thì bị như thế cũng ko có gì là lạ các cụ ạ
Chuẩn rồi cụ. Chỉ là đùa tếu vì "Đi bộ" thì làm gì có xe cộ gì để "Xì lốp hay Tháo bánh" thôi cụ ơi :))

toyota219

Xe điện
Em thấy hay bị xì lốp nên phải cảnh giác thôi cụ ạ.
Trong thớt Vin có đồng chí Gangbang hay khịa lắm. Có lần đồng chí khịa em làm em mất bình tĩnh, ệch đồng chí 1 cái thế mà 2p sau bị xì ngay vì ngôn ngữ không phù hợp.
Mách lẻo nhanh thật.
Em block các đồng chí như vậy luôn.
Phải quạt của MNSD hok nhỉ. Tóp nào cũng chê mềnh quỡn zô chê này nọ- mà lạ nick đó cũng vô theo éo bít mần chi🤣🤣🤣🤣

antigones8X

Xe buýt
Em thấy chú này cũng là doanh nghiệp đang hoàng, làm ăn chắc chắn và ổn định nhiều năm nay rồi, rất sát sao với công việc, không ngờ lại có kết cục buồn như vậy

Tĩnh hiên trà

Xe điện
Team V đông mà cụ. Em cũng thích đồ V cơ mà đôi lúc thấy mấy ông đội đó def cho V trông thêm ngứa mắt :D
Thực ra đồ của V ngon , nhưng gần đây khi ra ô tô thuê team truyền thông cực đoan nên bị phản đòn .Giá ô tô ( sau khi trừ khuyến mãi, voucher )so với chất lượng là khá ổn nhưng sau khi đóng cửa , ngưng sản xuất thì nhiều người cũng lo lâu dài

Sao lại nhạy nhể, em thấy Mẹc, Bim rồi Toy cháy đều. VF cháy là bình thường nhất là khi chủ xe muốn cháy.
Trong thớt Vin có đồng chí Gangbang hay khịa lắm. Có lần đồng chí khịa em làm em mất bình tĩnh, ệch đồng chí 1 cái thế mà 2p sau bị xì ngay vì ngôn ngữ không phù hợp.
Mách lẻo nhanh thật.
Xe cút kít của cụ hay xe lăn của em mà bị tháo bánh thì vứt xó đã đành, chứ xe contener mà tháo 1-2 bánh thì em nghĩ vẫn chạy tốt. Chả hiểu cơ chế sắp xếp xe cộ và chế độ vận hành của Ban lãnh đạo Mod kiểu gì nữa. Chán kinh =))=))=))
Em thấy có trường hợp đi bộ còn bị tháo bánh vĩnh viễn cơ :(
Đến mức mách lẻo cơ á ? E chỉ thấy hay đánh tráo khái niệm, lươn lẹo trong các chủ đề về Vin thôi. Chắc gia nhập đội quân bên đấy!
Team V đông mà cụ. Em cũng thích đồ V cơ mà đôi lúc thấy mấy ông đội đó def cho V trông thêm ngứa mắt :D
Phải quạt của MNSD hok nhỉ. Tóp nào cũng chê mềnh quỡn zô chê này nọ- mà lạ nick đó cũng vô theo éo bít mần chi🤣🤣🤣🤣
Thực ra đồ của V ngon , nhưng gần đây khi ra ô tô thuê team truyền thông cực đoan nên bị phản đòn .Giá ô tô ( sau khi trừ khuyến mãi, voucher )so với chất lượng là khá ổn nhưng sau khi đóng cửa , ngưng sản xuất thì nhiều người cũng lo lâu dài
Rất nhiều bác thắc mắc vì sao thớt Vin hay bị xóa, bị xóa nhanh. Bởi chính những bài viết như trên góp phần làm cho thớt nói về Vin càng bị xóa nhanh hơn. Đang chủ đề về (Phát hiện thi thể giám đốc công ty xây dựng cháy đen trong xe ô tô) Nhưng các bác tổ lái chủ đề sang xì lốp, tháo bánh và đặc biệt quay sang quy chụp, chỉ trích những người bất đồng ý kiến với mình, lái chủ đề sang ông V hãng V. Các bác còn tiếp tục như thế thì việc xì lốp, tháo bánh cũng như thớt nào nói về ông V, hãng V mà các bác đang viết tắt kia càng xóa nhanh thôi.

Thằng đó đúng team truyền thông bẩn đấy. Có khi còn có cả quyền block nữa cơ.
Ai đụng đến là nhảy tưng tưng lên.
Em vừa nhắc nhở, khuyến cáo xong. Bác vẫn nhảy vào quy chụp, miệt thị thành viên khác ngay. Em mời bác nghỉ tạm 10 ngày cho bình tĩnh nhé. Trân trọng!

cocsku

Xe cút kít
Nắng nóng quá chăng? Mà sao ngồi ghế lái lại không thoát ra được?

huyhung123

Xe điện
Cùng suy nghĩ như cụ. Nếu xe tự cháy tới mức ko mở cửa thoát ra dc thì khả năng hóc ko tháo dc seatbelt.
Cháy thì sao lại k mở cửa đc cụ? Cánh nó là khoá cơ khí mà, kiểu gì chả mở được ( trừ khi tai nạn làm nó kẹt).

Alisoma

Xe buýt
Thằng đó đúng team truyền thông bẩn đấy. Có khi còn có cả quyền block nữa cơ.
Ai đụng đến là nhảy tưng tưng lên.
Nhắc đến doanh nghiệp tên Vin, người tên Vượng thì cụ cũng nhảy tưng tưng lên đây thây :))

cadan

Xe container
Mách lẻo nhanh thật.
Cụ hóm thật, chữ bang thay chữ nam..

Cơ mà nghĩa gangbang thì siêu fun🤣

nosay

Xe hơi
Em thấy chú này cũng là doanh nghiệp đang hoàng, làm ăn chắc chắn và ổn định nhiều năm nay rồi, rất sát sao với công việc, không ngờ lại có kết cục buồn như vậy
Em cũng biết bác này đang tham gia dự án cỡ to vừa vừa trên Yên Bái, công ty bác ấy làm san lấp.
Biết bác ấy rồi thì sẽ loại trừ khả năng tự tử.
Kính chúc hương linh bác sớm được về cõi lành!
A Di Đà Phật!

Phuongviet281

Xe máy
Dạ vâng, bác ý không trả lời được và nhân tiện có bác khác kêu ca vì Vin, VinFast hay bị xóa. Em đã trả lời giúp các bác ở mấy còm trước rồi bác!
Rõ ràng Em đã bảo là chưa có kết luận CQĐT, Em ngồi hóng thuyết âm mưu được bao nhiêu trang??? Bác với ai đó không biết đọc hay là cố ý lái câu trả lời của Em theo ý của các Bác???:D

Trạng thái
Thớt đang đóng