Phia cò 2:

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Lúc em bé này về đến bản, em ghé sát để xem em ý có phải thở bằng mũi, bằng mồm và cả tai như mình không, thấy bé vẫn cười tươi và...chẳng có biểu hiện gì là mệt cả:

Những người lớn thì...thường thôi! :P
Sức khỏe quá ngon, mềnh thì gùi bằng niềm tin :)

mavica

Xe tải
Và chụp một kiểu ảnh lưu niệm của cả nhóm tới điểm Phia có 2, trong ảnh người đứng thứ năm hàng đầu bên trái sang là nhà báo Hoài Phương của TH Cao Bằng, người đã chỉ dẫn và kết nối đầu tiên qua chị Lam với diễn đàn Otofun, để có chuyến đi này:
Cảm ơn anh Sonrack. Nhóm "Lên đỉnh cùng nhau" đã có khoảng thời gian vô cùng ý nghĩa, mang niềm vui đến cho bà con và các cháu cũng chính là tạo niềm vui cho chính mình, không thể diễn tả hết bằng lời, chỉ những ai trực tiếp tham gia mới cảm nhận được.
Chúc tất cả các thành viên (dù trực tiếp hay gián tiếp) đã góp phần tạo nên ngọn lửa để SƯỞI ẤM BẢN CAO một năm mới nhiều sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công. Love all >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<

pooka

Xe container
Em đánh dấu hóng tiếp

gafquef

Xe tăng
cụ gafquef đc phân công trong nhóm e mà e tìm mãi chẳng thấy cụ đâu :)
Ơ. Xe em được phân công chở hàng đi Phia Cò 2 mà Mợ Trăng
Thế là bỏ trốn làm a phải làm gấp 2 à :))
I EM có bỏ trốn đâu.:D
Cảm ơn anh Sonrack. Nhóm "Lên đỉnh cùng nhau" đã có khoảng thời gian vô cùng ý nghĩa, mang niềm vui đến cho bà con và các cháu cũng chính là tạo niềm vui cho chính mình, không thể diễn tả hết bằng lời, chỉ những ai trực tiếp tham gia mới cảm nhận được.
Chúc tất cả các thành viên (dù trực tiếp hay gián tiếp) đã góp phần tạo nên ngọn lửa để SƯỞI ẤM BẢN CAO một năm mới nhiều sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công. Love all >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<
Úi giời, mình lên đỉnh nhiều nhất mà chẳng thấy cái mẹt mình đâu. kkkkkk

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Lần đầu tiên trong đời em đi cái cung đường mà sợ đến độ chân tay tê cứng hết cả lại. Mà cái đường đi từ bản bung vào đến phia cò thì quả là khủng khiếp :(( Xe em đi lạc đường đi 4 vòng liền từ ngoài ủy ban đến phia cò. Đến giờ nghĩ em vẫn hãi :(

Thắng_Mềm

Xe điện
Cụ này chém Thắng_Mềm thâm quá :))

Thắng_Mềm dỗi rồi này :))
:)) :))
Lần đầu tiên trong đời em đi cái cung đường mà sợ đến độ chân tay tê cứng hết cả lại. Mà cái đường đi từ bản bung vào đến phia cò thì quả là khủng khiếp :(( Xe em đi lạc đường đi 4 vòng liền từ ngoài ủy ban đến phia cò. Đến giờ nghĩ em vẫn hãi :(
Ơ. Thế cụ cũng giống em à . Đi nhầm đường :))

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Anh [@Sonrack;6764] ời, lần này em không góp mặt được, xem ảnh của anh đỡ thèm thôi ạ :D

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Nói chung cũng do ăn ở mmlaf ra thôi, ai đời để các em ra đi hết bỏ lại một mình một ngựa thế :P
em là em thương anh ý lắm anh ạ :)) Lúc anh ý đi từ trong ra đến bản bung nhìn mặt anh ý tái mét, em định quay ra ôm cái an ủi mà anh ý ứ cho :))

Hưng Híp

Xe tăng
Chưa có ảnh liên hoan trước cửa cây xăng à các cujcacs mợ ;))

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
em là em thương anh ý lắm anh ạ :)) Lúc anh ý đi từ trong ra đến bản bung nhìn mặt anh ý tái mét, em định quay ra ôm cái an ủi mà anh ý ứ cho :))
Lần sau có lòng như vậy thì cô ôm từ sau lại đê vừa bất ngờ lại vừa an toàn :)

laicanthan

Xe container
:)) :))

Ơ. Thế cụ cũng giống em à . Đi nhầm đường :))
Cụ ấy gián tiếp làm cụ đậu phộng đấy :)) Tất nhiên cụ Cọp rừng CB mới là nhân vật trong chuyển động 4 vòng =))