[Funland] Phía đại lý Ford có phạm tội cướp tài sản người khác không?

thanhhuan1509

Xe tải
Bác đăt câu hỏi như này chắc bác có câu trả lời rồi....hihihihi em xin phép không trả lời ạ.
Không có, em kg biết thật. vì em theo dõi các ý của bác nên em mới hỏi.
chứ có thì em trả lời bác chi
Hoặc có 1 tình huống vậy cho gần với ý bác nè: giờ A và B bàn nhau trước; A sẽ giả bộ giật 200k của B, B chạy theo nhưng kg kịp và giật 1 chiếc xe của chị A; nếu thoát thì A và B sẽ cướp được xe, nếu xui bị bắt thì B khai vì A giật tiền của B, nên B "mượn" tạm xe để đòi lại. Vậy thì lúc này B có phạm tội cướp xe kg bác?

buidoimiennui

Xe điện
Đến mua xe còn kèm lạc vẫn đâm đầu vào mua thì tẩy chay kiểu gì hả cụ.
Em chỉ thấy là ở mình hãng nào cũng phốt cả, nhưng kết quả chung đa phần người tiêu dùng là người thiệt.
Cái cơ quan gì đó bảo vệ người tiêu dùng nên hoạt động đúng với trọng trách của mình.
Một khi người dùng đồng lòng tẩy chay thì không cần cái cơ quan đó tồn tại, ý là vậy.

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
Không có, em kg biết thật. vì em theo dõi các ý của bác nên em mới hỏi.
chứ có thì em trả lời bác chi
Hoặc có 1 tình huống vậy cho gần với ý bác nè: giờ A và B bàn nhau trước; A sẽ giả bộ giật 200k của B, B chạy theo nhưng kg kịp và giật 1 chiếc xe của chị A; nếu thoát thì A và B sẽ cướp được xe, nếu xui bị bắt thì B khai vì A giật tiền của B, nên B "mượn" tạm xe để đòi lại. Vậy thì lúc này B có phạm tội cướp xe kg bác?
Kiểu dàn cảnh để cướp tài sản như này, chắc trong Sài gòn nhiều lắm bác nhỉ?

--Lamborghini--

Xe lăn

buidoimiennui

Xe điện
Mỗi người một ý, cái đồng lòng ở mình nó là điều không thể :))
Cụ nói đúng ạ. Nên hơi buồn khi phải nói rằng: **u thì chết. Biết lởm mà vẫn cố mua thì chịu thôi. Xin lỗi các cụ nếu có dính phốt. Dù sao cũng có các cụ dính phốt thì mới có cái cảnh báo cho những người sau. Thật lòng biết ơn các cụ.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Em rất dị ứng với kiểu cư xử với khách hàng như vậy.
Em có thể gửi đơn tố giác tội phạm dựa vào video này không?

Có video thế này mà bọn kia thoát thì có mà như rừng rú, sao mua xe mà khổ vậy nhỉ ?, hãng này em chứng kiến 1 vụ từ 2002 đến giờ cứ nói tên hãng xe là rùng mình.

Mỗi người một ý, cái đồng lòng ở mình nó là điều không thể :))
đang đồng lòng chửi bới, nó giảm giá sập sàn phát tất cả lại dậy từ nửa đêm ra chen nhau xếp hàng, ông ra sớm còn bán đc lốt cầm tiền về ngủ tiếp. Tất cả như “chưa từng có cuộc chia ly” =))

Em học Giáo dục công dân, Triết học, kinh tế chính trị, lịch sử Oảng.... giờ em nhớ mỗi “Vật chất quyết định ý thức”

--Lamborghini--

Xe lăn
đang đồng lòng chửi bới, nó giảm giá sập sàn phát tất cả lại dậy từ nửa đêm ra chen nhau xếp hàng, ông ra sớm còn bán đc lốt cầm tiền về ngủ tiếp. Tất cả như “chưa từng có cuộc chia ly” =))

Em học Giáo dục công dân, Triết học, kinh tế chính trị, lịch sử Oảng.... giờ em nhớ mỗi “Vật chất quyết định ý thức”
Đồng lòng chửi thì chắc được, chứ đồng lòng tẩy chay e e là khó.
Ở mình cứ cái gì hót nhất là xe kiểu gì cũng kèm lạc, còn ế không ai mua thì mới giảm giá.
Mà thường ế không ai mua thì giảm cũng chả ai thèm mua trừ khi giảm sâu để dọn kho :)

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
Bác tập trung vào vấn đề đang tranh luận, tự nhiên bác tổ lái làm gì nhỉ. đâu có liên quan
Câu trả lời của em có rồi đấy và em xin được dừng tranh luận chủ đề này ở đây, kẻo như một số bác bảo em là tỏ ra nguy hiểm..........hihihihi. Em chào các bác cùng tất cả mọi người nhé.