phim cách nhiệt liệu tác dụng có ok ko các bác

0912196699

Xe đạp
xe của em km 2010 slx dán phím lumia mà thấy ko khác bọt lắm so với ko dán

các bác thấy dán phim có ok ko a

forwin

Xe buýt
Có giảm nóng do cách nhiệt hồng ngoại mà bác. Em đi trời nắng chiếu vào tay không thấy nóng. Em dán 3M.

An_Dương oto

Xe tăng

LLuma mà cụ ơi. Cụ nhầm sang tên điện thoại rồi :). Chất lượng phim mà tốt thì đi sẽ mát hơn ko dán nhiều cụ nhé. Và nó còn có tác dụng bảo về mặt taplo đó cụ

lordship

Xe tải
Em hỏi ngu chút, nêú dán phim ra ngoài thì hiệu qủa cách nhiệt sẽ cao hơn, vì nhiệt sẽ dc giữ lại bên ngoài xe. Dán bên trong thì độ bền cao hơn. Có bác nào thử dán phim bên ngoài chưa.

Lê Thành Trung

Xe tăng
Em nghĩ nếu cụ đại gia, cứ dán ngoài. Mấy hôm lại bóc đi dán cái khác. Như vậy thì xe mát phải biết cụ chủ nhỉ =D>
Em hỏi ngu chút, nêú dán phim ra ngoài thì hiệu qủa cách nhiệt sẽ cao hơn, vì nhiệt sẽ dc giữ lại bên ngoài xe. Dán bên trong thì độ bền cao hơn. Có bác nào thử dán phim bên ngoài chưa.

lordship

Xe tải
Em dán 2 lớp phía trong. Mát đáng kể. 1 lớp vẫn nóng ko chịu dc. Em nghĩ dán ngoài cũng chẳng có lực nào tác động ngoài gió và bụi. ( nghĩ thôi em chưa thử :))

xecutkit

Xe tải
Em dán 2 lớp phía trong. Mát đáng kể. 1 lớp vẫn nóng ko chịu dc. Em nghĩ dán ngoài cũng chẳng có lực nào tác động ngoài gió và bụi. ( nghĩ thôi em chưa thử :))
Em xin lỗi, chứ dán ngoài bác có nghĩ đến lúc phải rửa xe nó như thế nào không, độ cứng như thủy tinh ở kính xe mà vẫn còn bị mờ đi do tác động của thời tiết mưa gió huống hồ film cách nhiệt bằng nhựa tráng phủ kim loại.

xecutkit

Xe tải

Bác dán phải film đểu rồi, cảnh báo các bác là thậm chí các gói khuyến mại dán film ở các đại lý bán xe ô tô mới được ủy quyền chính hãng vẫn ăn film đểu như thường, thằng cu em nhà em chuyên thi công film cho 1 số showroom được ủy quyền phân phối xe có tên tuổi nhưng em không tiện nói tên, nó cho biết họ vẫn dùng film 3M, V-Kool giá.... 1 triệu 1 cuộn 15m x 1,5m. Thế đấy.
Bác muốn dán film xịn thì chỉ có trực tiếp đến các đại lý bán và thi công film được ủy quyền của 3M, V_kool.... thôi.
Thiển nghĩ của cá nhân em, với thời tiết khắc nghiệt như ở miền bắc nước ta thì chẳng có film nào giải quyết triệt để được cả, hãy xác định là chỉ đỡ tí ti thôi kể cả film cực xịn.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

NNS

Xe ngựa
em dán Vkool xịn dưới hầm fortunal ý
đuơng nhiên đỗ phơi xe dưới nắng thì dĩ nhiên vẫn nóng như cái lò rồi, chả kems gì ko dán, nhưng lúc đi thì khác hẳn, ko còn thấy rát tay rát mặt với ánh nắng chói chang hè. dĩ nhiên là như vậy điều hoà sẽ đỡ phải chạy nhiều hơn. lúc đổi xe ko dán thấy khác ngay

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Không nên dán ngoài cụ ơi, chưa biết có cách nhiệt tốt hơn hay không nhưng chắc chắn sẽ không được bảo hành.

Hội Kute

Xe máy
film có phát huy được tác dụng hay không phụ thuộc vào bác dán phim tàu hay Film hãng, giờ nhiều loại mang mác V- Kool, llumar... nhưng toàn là tàu. bác nên tìm hiểu kỹ về các loại Film. Nếu bác quan tâm tới Film bác nên trãi nghiệm loại Film hàng đầu của USA SOLAR MASTER. Về độ cách nhiệt và phản xạ ánh sáng cực tốt , bảo hành 10 năm bác ạ.

MrJin

Xe hơi
Xe e dán LLuma cũng thấy k ăn thua với thời tiết như mấy hôm nắng gắt vừa rồi.

tdcn

Xe máy
Em thấy tốt mà, so sánh chỗ dán film và chỗ không dán ngoài trời nắng cảm nhận được sự khác biệt.

dellhell

Xe hơi

Em thấy tốt mà, so sánh chỗ dán film và chỗ không dán ngoài trời nắng cảm nhận được sự khác biệt.
Cụ nói đến độ nắng chiểu trực tiếp lên da và nắng xuyên qua film thì tất nhiên khác rồi,Còn về độ nóng của toàn xe thì chắc chắn vẫn như cũ vì nắng nóng vì chủ yếu nóng từ nóc xe và kính trước xe hắt vào là chính,nên theo e nghĩ flim chỉ để trang trí cho đẹp thôi ợ

tdcn

Xe máy
cái nóng đó thì em không đo được, nhưng rõ ràng là chỗ có film mát hơn chỗ không có dán film cụ DellHell ạ, mà film dán cả kính lái, kính hậu mà cụ.

Tuanm3

Xe tải
Đề tài này nó như cách âm chống ồn ấy tâm lý là chính.
Xịn hay ko xịn dán hay ko dán mà để dưới trời nắng thì như nhau ạ. Còn vấn đề chống nắng hay tia uv hay gì gì thì thì tất nhiên có dán nó vẫn hơn mặc dù ko nhều 1 2 độ chẳng giải quyết đc gì nhiều so với số tiền bỏ ra chưa kể các cụ còn đòi ngon bổ rẻ. Dán thì khi lên xe các cụ vẫn phải mở kính ra một lúc cho bay hết khí nóng rồi bật điều hòa ko dán thì cũng thế. Đen da hay tia uv hay gì gì thì nó xuât hiện ở mộ lúc mọi nơi trong cuộc sống hàng ngày chứ đâu phải khi lên ô tô các cụ mới sợn đen da, tia uv... Thế bt các cụ ko sợ lên ô tô mới sợ hê hê. Đậu xe cố gắng tìm chỗ mát, cửa nóc các cụ mở hé lên thế cũng chẳng cần dán. Xe em vừa bóc hết nhìn xe còn đẹp hơn