[Funland] Phim Mỹ: Điểm Đến Cuối Cùng !!!!!!!

Alisoma

Xe buýt
Phim Final destination này không xếp chung với phim ma được ..theo em thì nó cùng dạng với series Saw hay Hostel....he he
Bên em thì đang kêu gọi chích mũi thứ 4 cho người bệnh nền hay 50 tuổi trở lên mà chẳng thấy ai quan tâm. Thật sự mà nói chẳng ai thèm bàn đến con covid này nữa. Chỉ có cái lũ gian thương dựa hơi con covid để tát nước theo mưa và đám nhân viên chính phủ viện cớ covid để lầy thôi he he
Đúng rồi cụ, các serie này là kiểu máu me kinh dị, từ chuyên môn là "Gore Horror" thì phải, chứ không có yếu tố ma kiểu như The Exorcist, Conjuring, ...Em giờ có tuổi nên ít xem phim kinh dị, chứ ngày trẻ mê lắm, nhất là hôm nào rủ được gái xem cùng.

• Vodka
Reactions: NGC

7vienngocrong

Xe tăng
Saw hay Final Destination e luyện hết lâu rồi. Dzuiii nhất e đang có bầu xem Saw, e cùng thèng e đồng nghiệp xem buổi trưa trong cty, con bé cùng phòng đi ăn cơm xong về nhào vô xem tụi e đang xem phim gì. Nó thấy cảnh trong phim Saw nhân vật nam đập gãy chân tự thoát khỏi khóa, máu me từa lưa con nhỏ chạy vô toilet ói hết thức ăn, khóc um sùm, vừa khóc vừa la sao mấy a chị xem phim ghê quá .Mấy seri máu me này e vừa xem vừa ăn cơm chả thấy sợ gì.

bachkhoak40

Xe điện
Sơ bộ phim này thế nào cccm?

windy1

Xe điện
Em biết cụ ở bển. Và, các cụ quen dùng từ kiểu cũ. Hơi khó đọc tí nhưng không sao.
Có điều, cụ đừng gọi là người da đỏ là mọi da đỏ được không. Họ không phải mọi và cụ nói đúng kiểu phân biệt chủng tộc.
Kính cụ.
Vâng cụ, em sẽ để ý lại cách gọi. Tuy nhiên, em không có ý kỳ thị ai cả.

windy1

Xe điện
Mấy con cá mập cụ nói là trong serie JAW, không phải SAW. Cụ kia đang nói về SAW, serie tra tấn máu me.
Final destination thì em nhớ ngày trẻ xem được 02 phần đầu thì tạm được, các phần sau nhạt dần.
Mấy con cá mập cụ nói là trong serie JAW, không phải SAW. Cụ kia đang nói về SAW, serie tra tấn máu me.
Final destination thì em nhớ ngày trẻ xem được 02 phần đầu thì tạm được, các phần sau nhạt dần.
Em nhầm tên phim. Các cụ nhắc, em nhớ ra rồi. SAW là phim có cây cưa trong đó.

Còn có 1 vài cuốn phim, nói về chiếc thuyền bỏ hoang, lênh đênh trên biển (du thuyền ma), có cụ nào nhớ tên tựa phim không nhỉ.

RongPhuongBac

Xe điện
Vâng cụ, em sẽ để ý lại cách gọi. Tuy nhiên, em không có ý kỳ thị ai cả.
Ơ yeah. Cụ không có ý kì thị ai nhưng mỗi khi nói nhớ uốn ý lại. Người da đỏ mất đất còn mỗi nhúm. Sản phẩm của ...

windy1

Xe điện
Ơ yeah. Cụ không có ý kì thị ai nhưng mỗi khi nói nhớ uốn ý lại. Người da đỏ mất đất còn mỗi nhúm. Sản phẩm của ...
Em nói thêm, Khi em nói ra chữ "cao bồi" , thì trong đầu em, "chữ mọi da đỏ" xuất hiện theo sau đó.

Nhưng nếu em nói ra những chữ, "người da trắng" thì câu kế tiếp sẽ là "người da đỏ". Đó là do thói quen.

Các cụ cho rằng , em kỳ thị thì em sẽ để ý đến điều đó

RongPhuongBac

Xe điện
Em nói thêm, Khi em nói ra chữ "cao bồi" , thì trong đầu em, "chữ mọi da đỏ" xuất hiện theo sau đó.

Nhưng nếu em nói ra những chữ, "người da trắng" thì câu kế tiếp sẽ là "người da đỏ". Đó là do thói quen.

Các cụ cho rằng , em kỳ thị thì em sẽ để ý đến điều đó
Thực ra cao bồi như cụ nói cũng chỉ có nghĩa là chăn bò mà thôi ;)). Phỏng cụ?

windy1

Xe điện
Đấy đâu phải ẩn nghĩa. Mà là ý nghĩa của nó như thế ;)). Ẩn đâu mà ẩn hả cụ
Em còm với cụ lần cuối.
Em mở thớt nầy là tìm tên phim cụ ơi . Nếu cụ xem phim nhiều, thì góp vài tên phim cụ đã xem qua, em cám ơn cụ trước nhé.

RongPhuongBac

Xe điện
Em còm với cụ lần cuối.
Em mở thớt nầy là tìm tên phim cụ ơi . Nếu cụ xem phim nhiều, thì góp vài tên phim cụ đã xem qua, em cám ơn cụ trước nhé.
Đầy phim nhé cụ. Nhưng cụ thích 1 bên mọi với 1 bên cao bồi thì em đưa làm gì rồi cụ mê muội cái sản phẩm hô li uốt để rồi ám ảnh với mọi dợ ;))

windy1

Xe điện
Chưa thấy cụ nào nói đến tập phim, của Charles Bronson, mà em đang tìm nhỉ.

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]