[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

Trần Đoành.

Xe container
Em mà ở cương vị này ko dám nói thế đâu... Tự nghĩ nó cứ nhục nhục thế nào ấy, chắc vì thế lên em đếch làm đc xxx

thanh3883

Xe buýt
Theo cháu thì HÀI.
Nửa đêm nhớ (mùi khe). Nhờ anh đô úy đến bắt chị Mùi Khe.
Không một người nào bình thường lại gọi bệnh nhân nửa đêm lên khám khe cả.

Có cái gì kỳ kỳ, uẩn khúc.
Cụ làm em nhớ vụ Hiệu trưởng trường THPT ở Hà Giang, Nguyễn Trường Tô!
Hòa giải khỏi thù hận và đi tù thôi. Chứ đứt chắc chắn rồi. Mất cả sổ hưu là khả năng cao.
C
Chúng nó vừa biểu diễn 1 pha quay xe khét lẹt !
Đôi trẻ kia không khéo ăn cái Gây rối trật tự công cộng.

"Theo Công an TP Cao Bằng, vào khoảng 22h30 ngày 28/4, ông Đặng Đình Đoàn đang trực tại Công an phường Sông Bằng thì nhận được tin báo qua điện thoại của anh Nguyễn Văn Mạnh, bác sỹ bệnh viện 103 Cao Bằng ở tổ 11 phường Sông Bằng về việc bị một người đàn ông tên Nam làm việc tại quán cắt tóc My Hair Salon gọi điện thoại, nhắn tin lăng mạ, đe dọa và nhờ công an phường giúp đỡ. "
Phó phường mà đi Lexus GX460 không phải đơn giản đâu. Ông nào đăng clip hôm nào xong vụ này đến mời tiếp lên phường :))

robertlang8282

Xe tải
Nửa đêm mà gọi thì chứng tỏ đang ngồi quán nhậu nào đó. Tay BS chém em có thể gọi được em này em nọ nên ra oai nhưng ai ngờ bị chửi qua điện thoại, thế là anh CA nóng mặt, cả hội rủ nhau đến dằn mặt. Chú mặc quân phục chắc cũng đang trực thì bị thủ trưởng gọi đi, số đen.
Bản chất sự việc nó là ntn mà nhiều cụ trong post cứ cố tỏ ra văn minh giả tạo.
Em gái đấy mà là người bình thường thì bố bọn xxx cũng chả dám gọi gạ gẫm vào nửa đêm như vậy

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

C

Phó phường mà đi Lexus GX460 không phải đơn giản đâu. Ông nào đăng clip hôm nào xong vụ này đến mời tiếp lên phường :))
Đúng thì ko phải sợ cụ ạ. Sợ đã không đăng :)

Xolabaque

Xe tăng

C

Cụ cho cái lý do, chắc bôi xấu hình ảnh phải không ạ... ???????????

VoCan

Xe điện
Quay xe sai hướng khéo lao xuống vực.
Em là em thích tất cả lao xuống vực rồi á, từ nhân vật chính , nhân vật phụ đi theo , những kẻ bao che dung túng , lều báo định hướng .Đơn giản vì trường hợp này may có Camera , nếu không có Cam thì sự việc này sẽ còn đi đến đâu nữa. Bất kỳ ai cũng cũng có thể rơi vào trường hợp oan mà không nói được , nếu không có cam và dung túng lẫn nhau .

binhsu7273

Xe cút kít
Em gái đấy mà là người bình thường thì bố bọn xxx cũng chả dám gọi gạ gẫm vào nửa đêm như vậy
Vậy là "Gái" thì các CB được phép "Chà Đạp" và Hành Hung vô pháp chăng...? 8->8->8->

Xolabaque

Xe tăng
Ko chìm đc thì tội phải nhân đôi và lôi nhiều kẻ bao che ra nữa
Ghế ít mà đ...ít nhiều, anh em đùm bọc cái méo gì, đang lắm thằng tăm tia, chờ thời cơ là bỏ thêm dăm tảng đá xuống giếng cho die hẳn, chứ chờ đấy mà yêu thương nhau...

binhsu7273

Xe cút kít
Nhiều khi chẳng còn tin vào kết quả nhưng......tận trong đáy lòng vẫn Hy Vọng còn chút gì đó. (:|(:|(:|

Theo báo cáo của Công an TP Cao Bằng, vào khoảng 22 giờ 30 phút ngày 28-4, ông Đặng Đình Đoàn đang trực tại Công an phường Sông Bằng thì nhận được tin báo qua điện thoại của anh Nguyễn Văn Mạnh, bác sĩ Bệnh viện 103 Cao Bằng tại tổ 11 phường Sông Bằng về việc bị một người đàn ông tên Nam (Phùng Đức Nam) làm việc tại quán cắt tóc My Hair Salon gọi điện thoại, nhắn tin lăng mạ, đe dọa và nhờ Công an phường giúp đỡ.
Do sẵn có mối quan hệ quen biết với anh Mạnh nên ông Đoàn đã chỉ đạo 1 cán bộ Công an phường cùng đi xe riêng đến Bệnh viện 103 Cao Bằng đón anh Mạnh đến quán cắt tóc để giải quyết vụ việc, trên đường đi ông Đoàn có gọi điện cho Công an phường Đề Thám cử lực lượng đến phối hợp.
Khi đến quán cắt tóc thì có 6 người gồm 4 nam và 2 nữ đang đứng ở sân, ông Đoàn có yêu cầu anh Nam là người đã gọi điện, nhắn tin cho anh Mạnh về Công an phường Đề Thám để giải quyết, anh Nam không đồng ý nên đã xảy ra cãi vã, xô xát. Do bức xúc trước thái độ và lời nói xúc phạm của một số người trong nhóm nên ông Đoàn đã thiếu kiềm chế và có hành vi tát vào đầu chị Triệu Mùi K. và anh Phùng Đức Nam.

VoCan

Xe điện
Cụ có bằng chứng về cái mà cụ gọi là bản chất không ? Em là em công nhận là văn minh giả tạo chứ là văn minh thật thì cụ đã bị kiện rồi

Mzc

Xe điện
Em là em thích tất cả lao xuống vực rồi á, từ nhân vật chính , nhân vật phụ đi theo , những kẻ bao che dung túng , lều báo định hướng .Đơn giản vì trường hợp này may có Camera , nếu không có Cam thì sự việc này sẽ còn đi đến đâu nữa. Bất kỳ ai cũng cũng có thể rơi vào trường hợp oan mà không nói được , nếu không có cam và dung túng lẫn nhau .
Chuẩn. Bọn đấy nên xử để hết ngông nghênh.