[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

AnhhoangSu

Xe điện
Gớm. Đốt lò ở đâu, khua chiêng múa trống.
Có cái thằng phó phường hống hách, hiếp dân mà cũng không dám xử thì em khinh.
;))Cái lò ấy chính ra mới là sản phẩm pr đỉnh cao nhất. Lòe đc niềm tin, hy vọng của ko biết bao nhiêu là người;))

beomap2

Xe container
XX TP. Cao Bằng phát biểu bao che thì lại ngu lâu nữa, thà im mồm còn hơn. Cứ làm như mọi người không biết gì, nói gì mọi người cũng tin, muốn nói sao cũng được.

Chỉnh sửa cuối:

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Phó phường giải trình là đang trực, thế mà lại phân bua là do uống rượu nên mới có cách hành xử mất dạy đó, thế được uống rượu khi đang trực chỉ huy à, đối phó dư luận loanh quanh hơn chó chạy tang...
XX TP. Cao Bằng phát biểu bao che thì lại ngu lâu nữa, thà im mồm còn hơn. Cứ làm như mọi người không biết gì, nói gì mọi người cũng tin, muốn nói sao cũng được.
Thích thì nói cần j quan tâm mọi người có biết có tin hay ko. Giống kiểu giải trình vật giống tiền, vấp dây sạc... vậy. Đỉnh cao chơi chữ, coi trời bằng vung.

robertlang8282

Xe tải
Cụ đừng tỏ ra hiểu biết XH hơn các cụ OFFer ạ, nếu giả dụ em ấy có là 4` đi chăng nữa thì vẫn có quyền từ chối và được phép nghỉ ngơi tái tạo sức lao động. E chỉ thấy cụ kém hiểu biết về pháp luật và quyền công dân ạ.
Cụ chắc nhiều tuổi nhưng có vẻ không chính chắn lắm, dễ bị cảm xúc lấn át lý trí.
Trong câu của em không hề đề cập đến đúng sai, cũng không có 1 lời bảo vệ cho xxx hay hạ thấp nhân phẩm nạn nhân.
Ai vào post này cũng đều có điểm chung bức xúc với hành vi của xxx và mong bị trừng trị thích đáng. Tuy nhiên nó lại không hề liên quan đến cái gọi là sự thật khách quan của sự việc là với 1 người phụ nữ bình thường có bố bảo bác sĩ cũng ko dám gọi đến khám phụ khoa vào nửa đêm như vậy.

Xe bọ xít

Xe container
Trong ngành xxx thì cách ghi điểm tốt nhất với anh em trong ngành là bao che được khuyết điểm cụ ạ.
Tức là xxx thắng, để AE xxx còn tự tin và lộng hành xử lý + sử dụng các biện pháp nghiệp vụ những vụ tiếp theo trong XH =))
Vụ này đúng bản chất vụ án là camera xử, chứ chẳng có PL nào hết nếu như ko có camera, nên đen cho xxx là vào nhà lộng hành mà lại có camera, vì đang húng nên cứ hành xử theo đúng tinh thần và thói quen thôi, lúc thấy có camera thì đã hơi muộn một nhịp rồi, thành ra bung toang. Chứ ko có cái camera này thì trái đất vẫn quay và nhịp sống vẫn bt =))

Ga_son

Xe điện
Cụ chắc nhiều tuổi nhưng có vẻ không chính chắn lắm, dễ bị cảm xúc lấn át lý trí.
Trong câu của em không hề đề cập đến đúng sai, cũng không có 1 lời bảo vệ cho xxx hay hạ thấp nhân phẩm nạn nhân.
Ai vào post này cũng đều có điểm chung bức xúc với hành vi của xxx và mong bị trừng trị thích đáng. Tuy nhiên nó lại không hề liên quan đến cái gọi là sự thật khách quan của sự việc là với 1 người phụ nữ bình thường có bố bảo bác sĩ cũng ko dám gọi đến khám phụ khoa vào nửa đêm như vậy.
E nhiều tuổi thì đúng, cơ mà em ko bị cảm xúc lấn át lý trí. Người bình thường chẳng ai đề cập đến vấn đề đời tư của người khác, hơn nữa nó chả liên quan j đến vụ việc chính gây bức xúc XH. Cô gái kia là người ntn người ta ko quan tâm cụ ạ, cái quan tâm của dư luận xã hội là các hành vi dưới chuẩn mực về pháp luật. Giờ có ai đó mang vợ con cụ ra bình phẩm mặc dù nó sai sự thật hoàn toàn cụ có thoải mái ko? hay cụ bình phẩm người khác được còn vợ con cụ thì người khác ko đc phép bình phẩm. Cô gái kia vẫn là công dân Vn bình thường và họ được tôn trọng ko ai đc phép có quyền suy diễn họ là gái là 4` cụ có hiểu ko? Nếu cụ ko hiểu thì thôi khỏi còm em làm j nhé :))
Phần chữ em bôi đỏ thì em hiểu cụ vẫn còn trẻ và ko hiểu nhiều thành phần XH. Nếu cụ hiểu như vậy thì Thúy Kiều chắc đã làm gái trước khi phải bán mình chuộc cha cụ nhỉ? Vụ việc này với vụ việc mà cụ Nguyễn Du đề cập trong truyện Kiều nó gần giống nhau.

Chỉnh sửa cuối:

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Tức là xxx thắng, để AE xxx còn tự tin và lộng hành xử lý + sử dụng các biện pháp nghiệp vụ những vụ tiếp theo trong XH =))
Vụ này đúng bản chất vụ án là camera xử, chứ chẳng có PL nào hết nếu như ko có camera, nên đen cho xxx là vào nhà lộng hành mà lại có camera, vì đang húng nên cứ hành xử theo đúng tinh thần và thói quen thôi, lúc thấy có camera thì đã hơi muộn một nhịp rồi, thành ra bung toang. Chứ ko có cái camera này thì trái đất vẫn quay và nhịp sống vẫn bt =))
Cụ nói đúng

Không có đến 2 cam góc quay chuẩn, hình ảnh âm thanh rõ ràng sắc nét, thì chưa biết câu chuyện sẽ như thế nào

Giờ xem bên XXX xử lý thôi, chứ gia đình em kia cũng biết sức kiến va vào củ khoai nên im rồi

robertlang8282

Xe tải
Phó phường giải trình là đang trực, thế mà lại phân bua là do uống rượu nên mới có cách hành xử mất dạy đó, thế được uống rượu khi đang trực chỉ huy à, đối phó dư luận loanh quanh hơn chó chạy tang...
Em dự là mấy thằng này đang ngồi nhậu với nhau, nhậu xong đi kiếm lan can. Giải trình chả lẽ lại viết toẹt ra

robertlang8282

Xe tải
E nhiều tuổi thì đúng, cơ mà em ko bị cảm xúc lấn át lý trí. Người bình thường chẳng ai đề cập đến vấn đề đời tư của người khác, hơn nữa nó chả liên quan j đến vụ việc chính gây bức xúc XH. Cô gái kia là người ntn người ta ko quan tâm cụ ạ, cái quan tâm của dư luận xã hội là các hành vi dưới chuẩn mực về pháp luật. Giờ có ai đó mang vợ con cụ ra bình phẩm mặc dù nó sai sự thật hoàn toàn cụ có thoải mái ko? hay cụ bình phẩm người khác được còn vợ con cụ thì người khác ko đc phép bình phẩm. Cô gái kia vẫn là công dân Vn bình thường và họ được tôn trọng ko ai đc phép có quyền suy diễn họ là gái là 4` cụ có hiểu ko? Nếu cụ ko hiểu thì thôi khỏi còm em làm j nhé :))
Vậy em hỏi nếu vợ cụ mà có thằng bác sĩ 23h gọi đến khám L thì cụ, vk cụ, gia đình cụ có làm ầm ĩ lên hay là giảng hòa?
Cụ chả lên thẳng cơ quan xxx mà tế sống nó rồi làm cái đơn tố cáo gửi luôn thanh tra bộ xxx luôn ấy chứ mà giảng hòa =)))

Ga_son

Xe điện
Vậy em hỏi nếu vợ cụ mà có thằng bác sĩ 23h gọi đến khám L thì cụ, vk cụ, gia đình cụ có làm ầm ĩ lên hay là giảng hòa?
Cụ chả lên thẳng cơ quan xxx mà tế sống nó rồi làm cái đơn tố cáo gửi luôn thanh tra bộ xxx luôn ấy chứ mà giảng hòa =)))
Đấy cụ thể hiện rõ sự hiểu biết và văn minh rồi, cụ trẻ vào đây học hỏi các cụ lớn tuổi. Biết thì nói ko biết thì nên nghe nhé! :))

Belat Missan

Xe điện
Giải tán thôi các cụ.
Bác sĩ say nên gọi nhầm, tay bạn trai chởi và đe doạ nên phải gọi hỗ trợ nhé!
Có bằng chứng nữa thì dễ đi uống nước chè lắm :))

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Khe có mùi gặp hạng trơ trẽn cộng thêm rượu ngà ngà phần con nó át phần người thì thành chuyện sai trái.
Chuyện bé hay to giờ khe có mùi rung đùi nhận giảng hoà rồi đi ăn chơi kệ thiên hạ luận tội theo những gì thiên hạ hiểu biết.
Kỷ luật ngành thì có quy trình và thông tư có phụ lục 5 mục vi phạm để hướng dẫn chi tiết, khởi tố dân sự thì phải có tố cáo, khe có mùi hào sảng nhân hậu bỏ qua mọi chuyện đi chơi rồi để lại các Ofers tám chuyện với nhau.
Thôi em vào làm việc kiếm cơm.
Sống mà để bị bắt nạt cũng có lý do cả.
Từ hôm nay truyền thông sẽ thôi đào sâu câu chuyện, sau 2 tuần nữa công bố kết quả kỷ luật nghiêm minh. Hết.

Chỉnh sửa cuối:

robertlang8282

Xe tải
Khe có mùi gặp hạng trơ trẽn cộng thêm rượu ngà ngà phần con nó át phần người thì thành chuyện sai trái.
Chuyện bé hay to giờ khe có mùi rung đùi nhận giảng hoà rồi đi ăn chơi kệ thiên hạ luận tội theo những gì thiên hạ hiểu biết.
Kỷ kuật ngành thì có quy trình và thông tư có phụ lục 5 mục vi phạm để hướng dẫn chi tiết, khởi tố dân sự thì phải có tố cáo, khe có mùi hào sảng nhân hậu bỏ qua mọi chuyện đi chơi rồi để lại các Ofers tám chuyện với nhau.
cụ còm ntn dễ bị mấy nhà đạo đức vào vang lắm đấy =))

vim732000

Xe buýt
giải trình là có tay bs trình báo vụ việc nên mới điều quân đi.

vậy xác minh giờ ấy tay PP có trong ca trực ko? có mặt ở trụ sở không? nhận trình báo có vào sổ không? có báo lãnh đạo ko? đã xác minh chưa?

lực lượng vũ trang có phải cứ alo là kéo nhau đi đâu
Giống y như lũ trẩu ấy nhỉ. Cay mũi cái là alo anh em vác phóng đi giải quyết liền. Thằng phó này k bị out khỏi ngành thì hơi phí.

Trung Vân Phong

Xe đạp
Các cụ thông thái cho em hỏi ngu tý, theo quy định PL thì khi C.A thực hiện một trong các việc:
1. Bắt người
2. Đánh người
3. Mời về trụ sở làm việc
4. Vào nhà dân
Cần điều kiện hoặc xuất trình giấy tờ gì ạ?

thanh3883

Xe buýt
Giải tán thôi các cụ.
Bác sĩ say nên gọi nhầm, tay bạn trai chởi và đe doạ nên phải gọi hỗ trợ nhé!
Có bằng chứng nữa thì dễ đi uống nước chè lắm :))
Cả đội say muốn tăng 3, nên bác Sỹ điều em kia không được bèn huy động lực lượng đến bắt cu áo vàng :)).

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ thông thái cho em hỏi ngu tý, theo quy định PL thì khi C.A thực hiện một trong các việc:
1. Bắt người
2. Đánh người
3. Mời về trụ sở làm việc
4. Vào nhà dân
Cần điều kiện hoặc xuất trình giấy tờ gì ạ?
Cụ đọc điều 109 Bộ luật tố tụng hình sự 2015 nhé.

kduc

Xe container
Gớm. Đốt lò ở đâu, khua chiêng múa trống.
Có cái thằng phó phường hống hách, hiếp dân mà cũng không dám xử thì em khinh.
Cho vui thôi, vụ thằng tát ẻm nv tại sb, 3/4 tứ trụ có í kiến mà nó chỉ bị đuổi việc kìa.