[Thảo luận] Phụ nữ giờ đi xe gấu thật (KI-A 31F 2735)

nghianc

Xe hơi
Iem dự là mợ nài thấy caí logo 3 xiên của cụ nên mún làm quen đới mà :-bd

Trung Khai

Xe tải
Em dự là cụ đi lững thững mà mợ ấy thì đang bị sếp dọa nên phải cắt mặt! híc, híc

muonmuaxe

Xe tăng
xe em xấu mèm, mà khoe rồi. (cụ nào bảo em khoe thì là suy bụng ta ra bụng người). Chẳng có gì mà phải khoe, chẳng qua mới sáng sớm đi làm đang vui mà gặp những tình huống kiểu thế dù là nam hay nữ, xinh hay xấu thì em cũng bực. Vì "mới sáng ra đã bị phi răng vào ***" là cả ngày chả làm ăn gì.
Đúng thật chiều về để xe ở bãi chả biết thằng xe máy hay ô tô nào quyệt vào làm xước hết ba đờ xốc trước. Sáng hôm sau ra mới phát hiện, mấy chú trông xe cãi bay biến.
@ mrtuanthanh: cụ nói cái gì em chẳng hiểu.

Chỉnh sửa cuối:

Prius

Xe buýt
Sáng nay nhà em đi làm chuẩn bị rẽ vào công ty ở đoạn đường trước viện âm nhạc (gần đến the garden). Đang đi chầm chậm thì có chiếc ki-a morning đỏ vọt lên từ bên phải rồi cắt đầu em rẽ trước, làm em phải phanh khựng lại nhường ko thì mũi xe em chơi cả vào thân xe đó.
Em nhìn đồng hồ thấy còn 10 phút nữa đến giờ làm việc nên nghĩ chắc ai đó sợ bị muộn giờ nên đi ẩu tí ai dè nhìn kỹ thì trong xe là một mợ trông vẫn trẻ (nhưng ko xinh). Sau khi vượt qua em, mợ ấy đi lững thững trước xe em tỏ ra ko có gì vội vàng.
Em đi theo sau, hài cốt là mợ ấy cũng gửi xe trong chõ em gửi xe gần cơ quan mà lại đỗ ngay cạnh em. Chắc xe mới mua vì em thấy còn miếng cao su xanh xanh dán ở cửa (nhưng lại biển 31F).
Khi em xuống xe thấy mợ ấy nhìn nhìn ra cái điều ý nói: đàn ông mà đi kém thế...Em thấy mợ ấy cũng sành điệu (thấy mang túi xách LV) mà đi xe thì tợn quá.... Giờ phụ nữ cũng đầu gấu rồi.]
Liệu có phải LV fake không kụ
Hàng hiệu thì có bán cả cái Morning của mợ ấy đang đi cũng không mua nổi đâu cụ ạ, nhất lại là trẻ (nhưng ko xinh).
Còn thái độ của mợ ấy như cụ mô tả thì đồng nghiệp em vẫn thường gọi là "Đã x..ấ...u hơn C180 lại còn vô lễ" :D

Chỉnh sửa cuối:

buzzlOve92

Xe hơi
Ừm. E cũng chả thấy gì. Thấy ngay cái vòng tròn tròn đập vào mắt
Tâm điểm của bức ảnh mà. hay cụ khoe khéo đấy. E nghi lắm ;)) ;))

devolo

Xe hơi
các mợ lái thì thường e ngưỡng mộ

muonmuaxe

Xe tăng
Kụ cho CÁI ẢNH mợ ấy lên đây.. Em đồ là mợ ấy cũng là OFer đấy ợ! Biển này quen lắm!
Mai em chụp ảnh mợ ấy cho các cụ xem nhé. Em cũng chả biết sao lại ngẫu nhiên thế xe đỗ ngay canh xe mình.

@prius: cụ nói thế nào chứ, em thấy đầy bác chả đi oto nhưng toàn dùng quần áo, dày dép, đt hiệu. Chẳng qua xe cũng chỉ là phương tiện đi lại có khi phụ nữ thích đi xe nhỏ cho dễ lái chứ ko phải ko có tiền. Cá nhân em nhìn mợ này cũng là người có điều kiện hoặc chí ít là chồng có điều kiện.

Chỉnh sửa cuối:

Nipo

Xe tải
Mợ này bác phải đánh cho sưng bụng mới chừa được :D:D

HoangCivic

Xe hơi
xe em xấu mèm, mà khoe rồi. (cụ nào bảo em khoe thì là suy bụng ta ra bụng người). Chẳng có gì mà phải khoe, chẳng qua mới sáng sớm đi làm đang vui mà gặp những tình huống kiểu thế dù là nam hay nữ, xinh hay xấu thì em cũng bực. Vì "mới sáng ra đã bị phi răng vào ***" là cả ngày chả làm ăn gì.
Đúng thật chiều về để xe ở bãi chả biết thằng xe máy hay ô tô nào quyệt vào làm xước hết ba đờ xốc trước. Sáng hôm sau ra mới phát hiện, mấy chú trông xe cãi bay biến.
Sáng ra gặp đàn bà đã đen rùi mà cụ thì lại bị đàn bà qua mặt.. thế thì chẳng đen là phải:-s:-s:-s

dream1616

Xe buýt
Cụ đi mec thì thèm gì em morning, cụ nhỉ.

hà mạnh dũng

Xe đạp
nó đá nháy cụ ấy,,tấn công đi cho biết mình là mer đích thực......=D>

Arc_Ml350

Xe buýt
Tuần trước e công tác ở Sì Gò, đối tác cho hẳn S550 đưa đón, vừa dc hiệp cafe buổi sáng xong đã có chân dài đâu chạy ra nhét giấy vàng có tên, tuổi,mobil và số đo 3 vòng, giật mình cứ tưởng giấy phạt đỗ xe như ở bển,keke..lại 1 đêm ko ngủ..~o). Bác sáng sớm có lộc dưng ko biết hưởng oi`, trách chi chị e...Hà Lội mìn tinh tế, kín đáo lắm đó :-"

Chỉnh sửa cuối:

WhiteGet

Xe điện
Tuần trước e công tác ở Sì Gò, đối tác cho hẳn S550 đưa đón, vừa dc hiệp cafe buổi sáng xong đã có chân dài đâu chạy ra nhét giấy vàng có tên, tuổi,mobil và số đo 3 vòng, giật mình cứ tưởng giấy phạt đỗ xe như ở bển,keke..lại 1 đêm ko ngủ..~o). Bác sáng sớm có lộc dưng ko biết hưởng oi`, trách chi chị e...Hà Lội mìn tinh tế, kín đáo lắm đó :-"
Vụ này hay nhỉ, ko hiểu ở HN đã có chưa :)

h1860

Xe đạp
Các bác bình luận đọc vui thật >:)

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
các ofer thật đen tối :))

Cụ chủ đi con Mec CLK 200 BKS 29T *65*

Chỉnh sửa cuối:

mrtuanthanh

Xe tải
Cụ không hiểu SLX hay gì ợ ^_^

tudcmo

Xe điện
Đi thế còn nhẹ đó , nhiều mợ lái xe tải cắt đầu luôn không cần biết là ai .