[Funland] Phụ nữ tham lam hơn đàn ông nhiều quá.

Đừng hỏi em

Xe tải
Toàn mấy ông ế vợ với bị vợ bỏ vào chê phụ nữ :D.

agrimeco

Xe lăn
Có 1 câu chuyện hài, để đây để các cụ ngẫm:

"Cửa hàng bán chồng", nơi chị em phụ nữ có thể chọn mua cho mình một người đàn ông.

Ngay lối ra vào cửa hàng có treo một bảng nội quy với nội dung sau đây:
1. Bạn chỉ có thể vào cửa hàng 1 lần duy nhất.
2. Cửa hàng có 6 tầng, càng lên cao thì hàng càng chất lượng.
3. Bạn có thể chọn bất cứ người đàn ông nào trên tầng bất kỳ hoặc leo lên tầng cao hơn.
4. Chỉ được phép chọn từ tầng dưới lên, không cho phép leo trở xuống để chọn lại.

Một chị nọ sau khi dừng chân trước tấm biển trước lối vào cửa hàng liền quyết định vào trong để thử vận may.
Sau khi đọc dòng chữ: "Những người đàn ông có công ăn việc làm" trên tấm biển treo trên lối vào tầng 1, chị nọ liền đi thẳng lên tầng 2.
Tấm biển trên lối vào tầng 2 ghi: "Những người đàn ông có công ăn việc làm và yêu trẻ con". Chị đi tiếp lên tầng 3.
Tấm biển trên lối vào tầng 3 ghi: "Có công ăn việc làm, yêu trẻ con và đẹp trai".
- Ái chà, được đấy! – Chị nọ nghĩ bụng, nhưng chân vẫn bước lên tầng 4.
Trên lối vào tầng 4, tấm biển đề: "Có công ăn việc làm, yêu trẻ, đẹp trai vô cùng và biết giúp đỡ việc nhà".
- Tuyệt vời! - chị thốt lên - Thật là khó mà không "đổ" - Nhưng, miệng nói vậy, chân chị vẫn bước lên tầng 5.
Trên lối vào tầng 5 là tấm biển: "Có công ăn việc làm, yêu trẻ, rất đẹp trai, biết giúp đỡ việc nhà và hết sức lãng mạn".
Chị nọ đã muốn dừng chân trên tầng 5 để chọn cho mình một người chồng lắm rồi, nhưng cuối cùng, chị vẫn vượt qua được chính mình để bước chân lên tầng cuối cùng - tầng 6.
Trên lối vào tầng 6, chị nhìn thấy tấm biển: "Bạn là người khách số 31 456 012 của tầng này. Tầng này không có đàn ông, nó chỉ nhằm mục đích chứng minh cho bạn rằng “không có người đàn ông nào có thể làm vừa lòng bạn”. Cám ơn bạn đã tới thăm cửa hàng chúng tôi!".
mợ nào muốn ck là Đại tướng thì alo cho cụ này..;))

Quakhoang

Xe buýt
Ồ, tôi có hỏi quan điểm của mấy cậu Âu về vấn đề này, rằng có đúng Female tham hơn Male không? Thì họ nói.

- Làm gì có, toàn các cậu tham xong lại chẳng tin a/chẳng dám tin ai ngoài xã hội nên bắt vợ đứng ra nhận và đứng tên. Chứ tớ nghĩ phụ nữ Việt Nam vốn là con người của gia đình, nếu chồng khó thì cũng ráng cùng cáng đáng thôi, ai lại tham thế làm gì? Phải không nào?

Đây là lần đầu tiên tôi thấy mấy cậu Âu có quan điểm phù hợp với cá nhân tôi, toàn các bác tham cả, mồm đàn ông Á châu vốn rộng đến mang tai nên phụ nữ họ mới hư chứ cơm ăn 3 bữa, quần áo mặc cả ngày, con học miễn phí, xe đưa rước tận nơi.....tương lai sán lạn rồi thì phụ nữ họ đi Spa chứ tham làm gì. Chắc chắn là vậy rồi, phải không nào?

Nevermind_1102

Xe máy
Ồ, tôi có hỏi quan điểm của mấy cậu Âu về vấn đề này, rằng có đúng Female tham hơn Male không? Thì họ nói.

- Làm gì có, toàn các cậu tham xong lại chẳng tin a/chẳng dám tin ai ngoài xã hội nên bắt vợ đứng ra nhận và đứng tên. Chứ tớ nghĩ phụ nữ Việt Nam vốn là con người của gia đình, nếu chồng khó thì cũng ráng cùng cáng đáng thôi, ai lại tham thế làm gì? Phải không nào?

Đây là lần đầu tiên tôi thấy mấy cậu Âu có quan điểm phù hợp với cá nhân tôi, toàn các bác tham cả, mồm đàn ông Á châu vốn rộng đến mang tai nên phụ nữ họ mới hư chứ cơm ăn 3 bữa, quần áo mặc cả ngày, con học miễn phí, xe đưa rước tận nơi.....tương lai sán lạn rồi thì phụ nữ họ đi Spa chứ tham làm gì. Chắc chắn là vậy rồi, phải không nào?
Phụ nữ á của gia đình giờ chắc chỉ đúng với thế hệ 7x, đầu 8x thôi. Hội trẻ bây giờ tìm đc thì khá hiếm

Được gửi từ iPhone - Otofun

Thik Phê Pha

Xe tải
Em thấy đàn ông chỉ mãi thích đàn bà 18 tuổi và xinh thôi

ltlinh

Xe tăng
Khẩu quyết có 8 chữ cái, đủ thì tự phụ nữ họ sẽ về đúng vị trí. Ko đủ thì là do mình đừng phàn nàn.

mạnh về tài chính, khoẻ về sinh lý.

gnud_ht

Xe buýt
Nồi nào vung nấy. Vấn đề này muôn thuở, mỗi người một quan điểm, ai cũng có cái đúng của họ. Mình sống tốt phần mình được rồi. Sao cảm thấy vui vẻ hạnh phúc là được.

Haiprozzz

Xe buýt
Đàn ông giờ muốn gió tầng nào mây tầng đó khó lắm. Lương mấy nghìn đô, cao to, học giỏi nhiều khi chỉ kiếm đưọc cô vợ bình thường ko có gì nổi trội. Người ta đã phân tích trên các ứng dụng hẹn hò 80% phụ nữ chỉ muốn 20% ưu tú nhất cho nên tương lai sẽ ko còn ai muốn kết hôn nữa và con người diệt vong chỉ là vấn đề thời gian

matizvan2009

Xe ba gác
Khẩu quyết có 8 chữ cái, đủ thì tự phụ nữ họ sẽ về đúng vị trí. Ko đủ thì là do mình đừng phàn nàn.

mạnh về tài chính, khoẻ về sinh lý.
Có chỗ đứng, cứng chỗ đó

Bebon

Xe tăng
Đàn nào cũng tham cả. Đàn ông thì thèm nhiều đàn bà, mỗi người 1 vẻ còn đàn bà thì thèm 1 người đàn ông có đầy đủ các vẻ.

Dan du an

Xe cút kít
Đàn nào cũng tham như nhau cả thôi. Nói chung có câu "được voi đòi tiên". Cứ xem những người bán hàng thì rõ. Nghĩ ra đủ trò để đã lãi lại phải lãi nhiều hơn, thậm chí thật nhiều để nhanh giầu. Mà trong tiềm thức người ta quen với cái việc đó. Ví dụ các cụ đi ăn ở nhà hàng, rất nhiều cụ chấp nhận kiểu gọi nửa cân tôm lên đến nơi không đủ.... Thậm chí nhà hàng còn chả mang ra cân tận nơi cho khách xem. Anh em đều tặc lưỡi, chắc nó cũng phải được 4 lạng.

Mưa tháng 11

Xe tăng
Phụ nữ và đàn ông đều có nhiều loại khác nhau. Đầy đàn ông lấy được vợ đẹp vợ giỏi vẫn tích cực cơi nới, lên rừng xuống biển. Sinh ra mỗi người một số phận, cứ tham sân si lắm vào thì chỉ khổ.

Xakhơi.

Xe hơi
Thì cụ phải làm cho phụ nữ họ yêu mình, yêu rồi phụ nữ họ quan tâm lắm luôn .
Tán phụ nữ đơn giản lắm, chỉ cần mình chân thành, đứng vào vị trí của họ, hiểu suy nghĩ của họ, tạo sự tin cậy để họ cảm mến mình, yêu rồi là vượt qua đc các rào cản.
Tất nhiên rồi, đó là suy nghĩ cá nhân e chém gío thôi chứ em chưa có n y kaka.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ nó thích đàn ông phải khoẻ dẻo dai nôm na là nịt giỏi, ysl là phụ nữ ghét 😂

banmotnucuoi

Xe lăn
Phụ nữ họ đơn giản ý mà, các cụ tin em đi, chỉ nên học bài định hướng dư luận là ok thôi.
Họ có thể quan tâm tới mọi việc nhà hàng xóm, mọi việc của đứa con của đứa bạn của bạn bạn họ. Hay mốt quần áo, giầy dép giảm giá, hàng rong vỉa hè....
Mà giờ Ai nó làm quá tốt việc này, các cụ chủ cần gõ từ khoá quần áo giảm giá, hay dịch vụ thẩm mỹ, cách nấu món ăn ngon... trên máy vợ là anh em mình đi uống bia tẹt....

AnhhoangSu

Xe điện
Cụ chủ đã đền xong xe Maybach cho ngta chưa vậy?