[Funland] Phụ nữ tuổi 40

tranminh83

Xe tải
Mợ mới hơn 30 mà đã tự ti quá sớm hơn 40 - 50 k biết như nào. Tuổi trẻ hay sắc đẹp không thắng đc thời gian dù là trai hay gái, nhưng là phụ nữ thì phải biết gìn giữ chăm chút duy trì, chủ yếu là tinh thần và tập luyện rồi spa, thẩm.mỹ làm đẹp, có nhiều cách để mình yêu thương cơ thể mình và tự tin cho dù là bất cứ ở lứa tuổi nào.
Em nay 45 rồi mà chưa bao h Em tự ti với bản thân mình cả, ối bạn trẻ 2mấy đi học còn nói ước bao h được như Chị, đường cong, 3 vòng và sức khỏe sức bền còn hơn nhiều mấy đứa, mặc dù E là đứa gần 30 năm 1 mình tự lập khó khăn và vất vả, phải suy nghĩ và lo toan nhiều, điều kiện sống và hưởng thụ k có, và k đc bao bọc như nhiều người khác, nhưng là phụ nữ cứ luôn tâm niệm:
Không sân si, hằn thù, đố kị bon chen đấu đá, cái gì cũng nên bỏ qua không để bụng, k ghanh ghét và k soi mói hơn thua, cũng k đc yếu đuối gục ngã suy sụp....
Nói chung cuộc sống luôn thăng trầm bất hạnh khó khăn thế nào cũng đừng nặng nề suy nghĩ , cứ phải luôn giữ cho mình 1 suy nghĩ thông thoáng, lạc quan phấn chấn vui vẻ, cứ vô tư cười và cười đó là sự trẻ trung trong tâm hồn toát ra ở tinh thần và ánh mắt. Để khỏe trẻ đẹp hình thể và có sức bền thì quan trọng nhất là phải hoạt động tập luyện và tập luyện, chọn cho mình bất cứ 1 môn thể thao nào, k có thời gian và đk tập luyện thì cơ bản ngồi làm văn phòng cũng thi thoảng vận động, nằm ngủ trên giường cũng đạp chân, sấp ngửa tập vài tư thế, đừng lười ở bất cứ đâu và vẫn fai chăm chút dưỡng da, spa làm đẹp khi có thể...
Mợ bằng tuổi e và e thấy mợ nói hơi bị đúng. Trên góc độ đàn ông thì chén ngoài các cụ nhà ta chỉ chọn e 20 -25 thôi. Còn nếu đã gắn bó thì cái gì tàn phai đều do tay các ông chứ ai. Vậy cứ vui, cứ quyết liệt, cứ... nhiều cái vào bản thân mình. Thằng nào bố láo dám chê... loại cmnl.

TeslaBee

Xe buýt
Ông 40 đấu bà 40 thì ông lao dốc là cái chắc. Nên thật ra các ông 4x thích các em trẻ cũng có lý do. Ngoài mấy vụ ngon-ngọt-chắc ra thì các em ý chưa trải nghiệm nhiều, các ông 4x mồm miệng đỡ chân tay cũng được kha khá + mua thêm ít quà cho các cháu là "mọi lỗi lầm sẽ được tha thứ". Chứ mấy bà xồn xồn thì vừa khó tính vừa đòi hỏi - mệt phết!

Cơ mà phải công nhận có các bà 4x nhẹ nhàng, chu đáo, tinh ý, biết chiều thì nhiều khi "nhắm mắt đưa chân" cũng đê tê mê phết (Hậu quả tính sau...)

Sakai Việt Nam

Xe điện
Chuẩn con mẹ nấu luôn ạ. E cũng ở tình thế như cụ đây.
Em cũng thế. Hôm nào nghe ngóng có mùi nguy hiểm mà mình chưa hồi là em cứ lật sấp một phát giả vờ ngáy o o

khanhnguyen09

Xe container
Em ủng hộ mợ, nếu ko thì bỏ chứ đàn ông chỉ có máu tàn bạo khi dùng con kiu đánh nhau trên giường, chứ dùng chân tay đấm đá là ko được

Bố Mẹ em không dậy em bằng đòn roi.Bố Mẹ em chưa mắng em bao giờ.
Em được yêu thương và nuông chiều thực sự.

Em nghe mọi người cãi nhau nói tục còn sợ huống chi là bạo lực.
Đặc biệt là với trẻ con.

Trẻ con là thiên thần không được làm tổn thương nó, điều đáng thương là khi bị đánh bọn trẻ con nó không biết cầu cứu ai ngoài người đánh nó.
Sự tổn thương khi bị đánh từ người nó yêu thương nhất sẽ ám ảnh nó suốt đời.

Anh ấy và những người khác có lẽ đã lớn lên bằng đòn roi anh ấy khác em.

Vì thế em và anh ấy không thể dung hòa.
Thực sự bao nhiêu tốt đẹp ở chàng trai hào hoa phong nhã đó biến sạch trong em chỉ còn hình ảnh trái ngược khi anh ấy đánh thằng bé.
Lạy mợ, có phải trẻ con nào nó cũng như mợ nghĩ đâu? Chiều quá nó lại sinh hư hoặc khó bào, em đang ân hận đây. Nói chung vẫn phải táng.

khanhnguyen09

Xe container
Thực ra gu của đàn ông nó rất khác nhau, ông thì thì thích trẻ, ông thì thích trung, ông lại thích nạ dòng. Vì vậy tuổi nào thì vẫn có ông thích. Nhưng mà hàng họ thì trừ các mợ có điều kiện em ko nói chứ 30 chở lên là xuống cấp hết rồi, không so với tụi trẻ được.

Ngocqlb

Xe tăng
Theo các cụ cảm nhận thì phụ nữ bao nhiêu tuổi là lao dốc? Em thấy như là ở tuổi 40, thật là buồn 👣
Theo khoa học PN tuổi 40 là đẹp nhất đấy Mợ

giangha2k3

Xe tăng
Em cũng thế. Hôm nào nghe ngóng có mùi nguy hiểm mà mình chưa hồi là em cứ lật sấp một phát giả vờ ngáy o o
Làm thế bọn đàn bà nó lại cười mình chết, em cứ đến lịch mà sức khỏe chưa cho phép thì đi làm về em soi từ cổng soi vào, hở chỗ nào là chửi cật lực, cho nó cụt hứng nó đỡ đòi, mình lại có tí ha oai mà không mang tiếng yếu =))

Akoya

[Tịch thu bằng lái]
Em phấn đấu già hẳn thì cũng có thể có hình ảnh như thế này. Có làm gì cũng không thắng được thời gian

bentley8

Xe điện
Hồi xưa có nguyên tắc các cụ dặn là ngoài vợ ra thì tuổi phải chia 2 cộng 7 thì mới khỏe và thấy trẻ ra và ngược lại. Suy ra các mợ 40 trở lên chỉ hợp với các cụ 66 trở lên (66:2+7) chấm hết.

Ngocqlb

Xe tăng
Hồi xưa có nguyên tắc các cụ dặn là ngoài vợ ra thì tuổi phải chia 2 cộng 7 thì mới khỏe và thấy trẻ ra và ngược lại. Suy ra các mợ 40 trở lên chỉ hợp với các cụ 66 trở lên (66:2+7) chấm hết.
E chưa hiểu....

qazwsxedc

Xe tăng
U40 mà tập luyện tốt, bảo trì tốt vẫn ngọt nước "nắm", tầm này phải mấy "tràng" 18 bẻ gãy sừng voi mới chiều đc.

Sakai Việt Nam

Xe điện
Làm thế bọn đàn bà nó lại cười mình chết, em cứ đến lịch mà sức khỏe chưa cho phép thì đi làm về em soi từ cổng soi vào, hở chỗ nào là chửi cật lực, cho nó cụt hứng nó đỡ đòi, mình lại có tí ha oai mà không mang tiếng yếu =))
Em chịu, ở nhà thứ em bật được duy nhất là cái công tắc.

Akoya

[Tịch thu bằng lái]
Quả này chồng thêm 1 tỷ bên cạnh em cũng chịu, ko cứng nổi :))
Quả này thì cũng cần gì các cụ cứng đâu? Đẹp để soi gương, uống trà, ngắm hoa, bế mèo, dắt chó mà cụ. Tầm đấy rồi mà kèm cụ nào cứng bên cạnh khéo lại mệt. Lúc đấy chỉ cần cụ nói chuyện dễ thương thoai.