[Funland] Phụ nữ tuổi 4x nên mua sắm những gì cho hợp lý và nên mua ở đâu?

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Em ko có nhu cầu cho tất cả những thứ bác kể trên, vì đã quá đủ để dùng :D
Ồ, cánh chúng tôi hiểu rằng đối với phụ nữ thì nói như nào ta lên hiểu ngược lại sẽ ra kết quả. Tôi hiểu rằng bác mợ ko có điểm mạnh về nhan sắc nhưng các cụ dạy rồi đẹp thì phô ra mà xấu thì che lại hoặc đậy lại. Nhưng bác mợ yên tâm trùng tu nhan sắc là cả quảng đường dài vì thế kiên trì sẽ có thành quả.

Tất nhiên rồi, thành quả hay kết quả là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ chính là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các phương pháp trùng tu di tích nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.

phuongmit

Xe cút kít
4x thì cần khéo trong bếp, đủ dùng trên giường và tương đối đẹp trong mắt chồng hoặc mắt…mình. Khi đó mợ mặc cái gì k còn quá quan trọng vì có khi chồng hoặc người xung quanh k còn quá chú ý, trừ khi mợ chơi hẳn đồ hiệu, thích 1 vài brand chất, đình đám thì cứ mua quanh bộ sưu tầm của nó cộng với người mình đẹp thì k thể xấu dc :))

Smile1102

Xe container
Rồi xong. Mua sắm là niềm đam mê bất tận của đa số phụ nữ. Giờ đồ chật nhà mà mợ đã thấy không có gì để mặc, thế thì mua ít đi thì chắc mợ ngồi khóc quá vì hoàn toàn không có gì để mặc 😂.
Vâng, em lên dây cót bao lần bảo cai, mà vẫn chưa cai được mợ ạ.
Có lần 3 mẹ con em đi shopping mà về cắt mác khéo đc cả rổ ấy :(. Cu bé nhà em thích đi Lotte với mẹ lắm, vì đi 1 vòng là đc voucher đủ mua bộ Lego luôn.
Nhưng mà mua nhiều thế vẫn cảm thấy mình chả có gì, em tự hỏi có phải do em mua đồ chưa đủ tốt và chưa đủ đẹp hay ko?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Có lần 3 mẹ con em đi shopping mà về cắt mác khéo đc cả rổ ấy :(. Cu bé nhà em thích đi Lotte với mẹ lắm, vì đi 1 vòng là đc voucher đủ mua bộ Lego luôn.
Nhưng mà mua nhiều thế vẫn cảm thấy mình chả có gì, em tự hỏi có phải do em mua đồ chưa đủ tốt và chưa đủ đẹp hay ko?
Cảm giác "Không có gì để mặc" là "hội chứng" chung của đa số phụ nữ nên giờ mợ có mua đồ quá tốt và quá đẹp thì vẫn nguyên cái cảm giác ấy thôi - tin em đi :D.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Câu hỏi muôn thuở : ảnh đâu ?
Muốn tư vấn , nghĩ ung đầu chẳng ra
4x nom trẻ hay già ?
Làn da đất Mỏ hay là trắng tinh ?
Dễ hơn nếu có bức hình
Các cụ tư vấn nhiệt tình hăng say
Mợ toàn chơi khó kiểu này
Dáng hình chẳng biết khó ( tư vấn ) hay nhé nàng ...kkk

Smile1102

Xe container
4x thì cần khéo trong bếp, đủ dùng trên giường và tương đối đẹp trong mắt chồng hoặc mắt…mình. Khi đó mợ mặc cái gì k còn quá quan trọng vì có khi chồng hoặc người xung quanh k còn quá chú ý, trừ khi mợ chơi hẳn đồ hiệu, thích 1 vài brand chất, đình đám thì cứ mua quanh bộ sưu tầm của nó cộng với người mình đẹp thì k thể xấu dc :))
Người em ko đẹp nó mới là vde cụ ạ. Vừa thấp vừa béo huhu. Nên chỉ có thể đắp đồ vào người cho nó đỡ chán. Chồng em bảo em mua rõ lắm mà cứ nhang nhác như nhau, chả có gì đẹp hẳn nên em muốn nâng cấp lên chút cụ ạ.
Cách đây 5-7 năm chồng em bẩu cho en 20tr đố em mua đc cái áo đẹp để mặc. Em đi 1 vòng lại về tay không :(
Em thấy mọi ng mặc cái áo trend coat của Burberry đẹp lắm, mà em đi thử 10 cái ko mặc đc cái nào vì tay áo quá dài.
Đấy ng ko đẹp nên vất vả đường ăn mặc ợ.

Smile1102

Xe container
Cảm giác "Không có gì để mặc" là "hội chứng" chung của đa số phụ nữ nên giờ mợ có mua đồ quá tốt và quá đẹp thì vẫn nguyên cái cảm giác ấy thôi - tin em đi :D.
Vâng, trc có lần em bảo em chỉ mua đồ thiết kế và tốt, sau khi mua đc vài bộ lại thấy nhàm chán quá nên lại ko theo đc mợ ạ. Nhưng mà giờ nhìn tủ qao thấy tội lỗi ghê gớm

UFA

Xe điện
Mợ giống sư tử nhà em, ko biết nó có bao nhiêu bộ quần áo nhưng móc treo cỡ gần 300 cái, mà vẫn chưa đủ, túi xách cũng phải 30 cái, cái đắt nhất đâu 5k oi, còn thấy toàn hàng vớ vỉn he he, chả tuần nào ko thấy nó ko mua đồ, sợ thật với máu shopping của chị em

Smile1102

Xe container
Câu hỏi muôn thuở : ảnh đâu ?
Muốn tư vấn , nghĩ ung đầu chẳng ra
4x nom trẻ hay già ?
Làn da đất Mỏ hay là trắng tinh ?
Dễ hơn nếu có bức hình
Các cụ tư vấn nhiệt tình hăng say
Mợ toàn chơi khó kiểu này
Dáng hình chẳng biết khó ( tư vấn ) hay nhé nàng ...kkk
Ảnh thì ngại lắm ạ, em ko xinh nên ko dám khoe ảnh cụ ạ. Mà khoe ảnh đẹp thì nó ko thực chất (sau khi dao kéo bằng các loại app).
Em 1m50, nặng 52-53kg :(, nhưng đc cái béo đều nên vẫn mặc đc size S, ng vẫn có eo ạ.
Da rất trắng, tóc rất đen, đang nguyên bản ko uốn lượn hay nhuộm gì cả.

Smile1102

Xe container
Mợ giống sư tử nhà em, ko biết nó có bao nhiêu bộ quần áo nhưng móc treo cỡ gần 300 cái, mà vẫn chưa đủ, túi xách cũng phải 30 cái, cái đắt nhất đâu 5k oi, còn thấy toàn hàng vớ vỉn he he, chả tuần nào ko thấy nó ko mua đồ, sợ thật với máu shopping của chị em
Vâng, em thì giờ ko còn chỗ để, đang thành đống rồi và đã chuyển vào kho vô số. Nghĩ tới dọn để vứt đi cũng còn ngại ấy cụ :(, nhưng cũng như vợ cụ hàng tuần vẫn có đồ mới, mà em chơi cả combo may và mua nữa ạ, dù em ko giàu và đang có nợ đây huhu.

LeTai1979

Racing Boy
Giầy Mợ ra Tôn Đức Thắng, khăn ra Đinh Liệt, túi ra chợ Hôm.

Smile1102

Xe container
Giầy Mợ ra Tôn Đức Thắng, khăn ra Đinh Liệt, túi ra chợ Hôm.
:D, có tên tuổi gì ko cụ ơi? Để em còn biết. Hồi xưa em có mua giày dép của T&T ở Tôn đức thắng có mẫu khá đẹp, da thật mà giờ ko thấy nữa.

vieteuro

Xe container
Cho ảnh lên với tư vấn được chớ

Airbus A350

Xe điện
Em đọc bài mà cứ tưởng gấu nhà em có nick of, khoản này hình như 3x với 4x không khác gì nhau. :))

cỏ và mây

Xe điện
Áo 15-20tr thì mợ quá soành điệu rồi trừ phi là đồ ấm mùa đông. Đồ đông của em tầm 5-6tr thôi còn đồ hè thì tùy tầm 1.5 tới 5-6tr, có khi đi may còn rẻ hơn nữa. Mà mợ giữ dáng tốt quá, quần áo của em từ đầu dịch tới giờ có khi mặc còn ko vừa nói gì đồ thời con gái.
Em con nhà nghèo lắm ý, nhưng ko hiểu DNA nhà em thế nào mà anh chị em em ai cũng khá hoang phí :(
Em ko mua đồ quá đắt nhưng lại mua rất nhiều. Trong tất cả đồ của em thì chắc đắt nhất là cái túi Channel.
Mợ dùng đến Sà neo rồi còn lên đây hỏi tư vấn gì nữa :D.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em đọc bài mà cứ tưởng gấu nhà em có nick of, khoản này hình như 3x với 4x không khác gì nhau. :))
Chuyện chị em 365 ngày, không có lần nào mặc cùng 1 bộ đồ, cuối tuần đi shopping, tuần sau mặc đồ mới cả tuần xong cất tủ, đến cuối tuần kế tiếp lại thế.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Ảnh thì ngại lắm ạ, em ko xinh nên ko dám khoe ảnh cụ ạ. Mà khoe ảnh đẹp thì nó ko thực chất (sau khi dao kéo bằng các loại app).
Em 1m50, nặng 52-53kg :(, nhưng đc cái béo đều nên vẫn mặc đc size S, ng vẫn có eo ạ.
Da rất trắng, tóc rất đen, đang nguyên bản ko uốn lượn hay nhuộm gì cả.
Mợ cao 1 m50
Béo đều mũm mĩm nên người có eo
Vậy khuyên hãy mặc mode nghèo
Hở vai trắng nõn nên theo mợ à
Có câu nhất dáng nhì da
Da là thế mạnh nên là phải khoe ....kkk

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em vẫn đi tông Lào, nên món này em chệu :))
Nói chung em cần tủ quần áo và tủ giày mũ rộng rãi và thoáng đãng, khi cần đồ gì nhìn cái là thấy ngay :D