[Funland] Phú Quốc - có nên ôm thêm vài viên ngọc không các cụ?

hoanganhdhyhp

Xe điện
Nhìn giống mấy cọc của Đường nhự cụ nhể!
Đó là của mấy anh em chiến hữu, cụ có thích team đầu tư cùng nhau thì xin mời vào hội, tất nhiên mọi thứ đều phải công khai minh bạch và tin tưởng lẫn nhau>:D<

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi người một nghề cụ ơi.
Em không phải cò đất, nhưng đi mua đất vẫn phải qua cò, không phải cò nào cũng giống nhau, có người có lương tâm nhưng cũng có người không.
Mua hay không là do mình, nhận định và đầu tư đúng thì ăn cơm, đầu tư sai thì mất học phí khá đắt.
em không nói người đầu tư, em nói đến những đội tung tin giả ,lập hd mua bán giả , thậm chí tung văn bản gỉa cq nn để thổi giá lừa những người thiếu thông tin làm loạn thị trường.

hoanganhdhyhp

Xe điện
em không nói người đầu tư, em nói đến những đội tung tin giả ,lập hd mua bán giả , thậm chí tung văn bản gỉa cq nn để thổi giá lừa những người thiếu thông tin làm loạn thị trường.
À những thành phần mất dạy như thế thì chửi thật mạnh cụ ơi\m/\m/\m/\m/\m/
Làm ăn phải hẳn hoi và uy tín thì mới bền vững được, cái thói chụp giật của dân mình ra ngoài thế giới họ cực ghét[-X

toannoiphet25

Xe hơi
phú quốc e nghĩ sau đại hội 13 khi mà anh bí thư kiên giang bị loại khỏi chức tước thì toang, khi mờ anh con trai anh x đã đc sắp xếp ra nơi khác r nên là các cụ cứ ngồi đấy mà ôm dài dài

cùng thời điểm anh bí thư tỉnh trẻ nhất nước còn tại vị là 2015 đến h thì pq rất nhiêu sp đất đai :))

Chỉnh sửa cuối:

hoanganhdhyhp

Xe điện
phú quốc e nghĩ sau đại hội 13 khi mà anh bí thư kiên giang bị loại khỏi chức tước thì toang, khi mờ anh con trai anh x đã đc sắp xếp ra nơi khác r nên là các cụ cứ ngồi đấy mà ôm dài dài

cùng thời điểm anh bí thư tỉnh trẻ nhất nước còn tại vị là 2015 đến h thì pq rất nhiêu sp đất đai :))
Vậy sau hội làng này có nhiều cái vui để xem:D

anh kao

Xì hơi lốp
phú quốc e dám khẳng định k bao giờ bằng đc trong đất liền như đà nẵng hay nha trang
1) dân ít, ko có gì gọi là đặc sản đặc trưng cả, ko có gì quá đặc biệt ==> biển em khẳng định ko đẹp bằng nha trang đc
2) khó đi lại, chi phí quá cao, ko thể đi oto như ở các vùng khác, chi phí du lịch quá cao, vào ăn cái gì cũng bét nhất 50 nghìn 1 xuất thì không thể có du lịch số lượng lớn đc
3) ngòai dương đông hơi đông đông tí còn lại quá hoang vu, đất đai quy hoạch lộn xộn, không thể phát triển du lịch với kiểu lộn xộn như vậy đc
4) chính trị phức tạp, khả năng sẽ đi 1 mang các anh tài tương tự như anh vũ nhôm
Cụ nhận xét chuẩn đấy, thực sự ai đã đi phú quốc rồi chắc hầu như kg muốn đi lần thứ 2, ngoại trừ bọn nga, tầu e kg biết tn... Thực sự quy hoạch quá tệ luôn, khắp bãi biển bị bao chiếm băm nát bởi các resort,giá cả đắt đỏ, kiến trúc, cảnh quan, dịch vụ kg có j cao cấp đặc sắc,đi lại bất tiện.nói thật e thấy thất vọng cho một hòn đảo đẹp tiềm năng du lịch tốt, nhưng bị băm nát vì chính quyền tham lam và lợi ích nhóm. Đi trên đảo mà hầu như kg nhìn thấy biển đâu,cứ như đg đi trong đất liền.

toannoiphet25

Xe hơi
Cụ nhận xét chuẩn đấy, thực sự ai đã đi phú quốc rồi chắc hầu như kg muốn đi lần thứ 2, ngoại trừ bọn nga, tầu e kg biết tn... Thực sự quy hoạch quá tệ luôn, khắp bãi biển bị bao chiếm băm nát bởi các resort,giá cả đắt đỏ, kiến trúc, cảnh quan, dịch vụ kg có j cao cấp đặc sắc,đi lại bất tiện.nói thật e thấy thất vọng cho một hòn đảo đẹp tiềm năng du lịch tốt, nhưng bị băm nát vì chính quyền tham lam và lợi ích nhóm. Đi trên đảo mà hầu như kg nhìn thấy biển đâu,cứ như đg đi trong đất liền.
1 đường bao biển đúng nghĩa k có và k bao giờ có
đi biển mà muốn xuống biển phải thuê resort hoặc là chạy về

PCSC

Xe hơi
Phú Quốc có kế hoạch làm đường ven biển rồi các cụ nhé, có cả quy hoạch 1/500 rồi. Nhưng chắc tại chưa có tiền. Sau vụ covid này mà nhà nước giải ngân đầu tư công khủng, có khi lại có tiền đấy.

diepnh81

Xe tăng
Phú Quốc, Mũi Né, Đà Lạt, Nha Trang mình có đất cả. Quan trọng vị trí và giá, vừa vợt đc mảnh NT giá bằng 50% giá TT chả chơi ngay. Có chút rủi ro nhẹ nhưng ko vấn đề gì, cụ tham khảo bds du lịch trong Nam nhé, ngoài Bắc nên nhường cho dân thổi sóng. Ngoài Bắc mình chỉ có 1 lô flc Sầm Sơn nhưng do flc gán nợ chứ chả ham hố đếch gì dù nằm ngay gần Sungroup cbi xây. Được thêm tí giá lướt ngay chả ham hố gì, vì kd 1 mùa chỉ dân sở tại làm đc thôi chứ mở ra làm mất công mà bực mình

Teen

Xe điện
Ôm hàng sau t4 2018 thì chết sặc tiết nếu là đất công8-x
Thì em cũng nằm vùng chán, thuê xm bêu nắng cả ngày quanh đảo mà cụ. Nhưng may nhất là quen 1 cụ ng đảo nên ko vào. Chỉ vài tháng sau thấy bđ “gãy cánh”

hoanganhdhyhp

Xe điện
Phú Quốc, Mũi Né, Đà Lạt, Nha Trang mình có đất cả. Quan trọng vị trí và giá, vừa vợt đc mảnh NT giá bằng 50% giá TT chả chơi ngay. Có chút rủi ro nhẹ nhưng ko vấn đề gì, cụ tham khảo bds du lịch trong Nam nhé, ngoài Bắc nên nhường cho dân thổi sóng. Ngoài Bắc mình chỉ có 1 lô flc Sầm Sơn nhưng do flc gán nợ chứ chả ham hố đếch gì dù nằm ngay gần Sungroup cbi xây. Được thêm tí giá lướt ngay chả ham hố gì, vì kd 1 mùa chỉ dân sở tại làm đc thôi chứ mở ra làm mất công mà bực mình
Cụ vợt chỗ nào NT thế=P~
Em thấy pháp lý ổn thì giá lại cao và ảo, em cả năm vừa rồi chưa lượn vào NT nên ko rõ lắm:-?

chuyenchemgio

Xe tăng
Cụ nghiên cứu mũi né. Em cũng định đầu tư 1 căn nền dụe án Hamubay hoặc vietpearl giá loanh quanh 18-25tr băng 2. Và 40-50tr/m2 mặt vew biển.