Phú Quốc ngày mưa...

Chudu24

Xe tải
Việc đầu tiên sau khi hạ cánh là phải kiếm ngay 1 em chiến mã để chu du khắp đảo. May mắn có người quen ở đây nên việc này chả khó khăn gì, thoát một cái đã có em novo với bình xăng đầy, hihi. Cuộc hành trình bắt đầu:

#5: Hành trình lên phía Bắc đảo với những con đường đất đỏ và lầy lội

#6: Ông Google dẫn một hồi thì đến một cây cầu bị sập, bố tay.com chộp lại 1 cảnh đứng từ trên cầu

Sau khi làm vài kiểu trên cầu, chả còn cách nào khác đành quay lại đi đường vòng, trời thì nắng trang trang, mây đen thì kìn kịt vừa đi vừa lẩm bẩm (tiên sư thằng Gu gồ).

#7: Gấu nhà em và cây cầu gẫy.

#8: Trên đường ra thì trời đổ mưa, trú mưa vì đi chơi ngày mưa nhưng không đem áo mưa, tranh thủ làm vài pô con chiến mã.

#9: Ngôi nhà nhin vậy mà vẫn có người ở, trong nhà không có người chỉ có 1 bóng đèn quả nhót leo lét.
Tấm thứ hai đẹp thật cụ ạ .^^

anh_hung12

Xe hơi
nhìn đẹp thế có dịp chắc cũng phải làm chuyến cho nó biết :))

hoangduong501

Đi bộ
Nếu cụ đi theo kiểu tự túc kg theo tour mà lại muốn tìm hiểu về PQ em sẽ bố trí người take care cho vợ chồng cụ ở trỏng, và nếu cụ kg ở resort nếu ở KS trung bình cũng ới em, em bố trí ăn ở và cụ thích ăn kiểu kiểu tự đi chợ rồi về có người chế biến cùng cụ em cũng bố trí được ạ. Cụ đi thử kiểu đó đi, em nghĩ cụ sẽ thích. Anh bạn em ở HN đi cùng em kiểu đó về phê vật ra giờ cứ đòi đi tiếp.

Ặc! cụ dân làm tour cơ mà nhỉ, em lại múa rìu qua mắt tiều phu gôỳ!
Da cụ dims mach e a
E da dat ve mb xing còn vụ nghi ngoi va ăn uong a
Cac cu hay nhac toi chi Len cho e it thong tin?
Chac phai nho mo Dim vụ mua hsan ve hn a

thaomotobay

Xe tải
Phú Quốc, 1 điểm đến thật hấp dẫn, chỉ có thể nói là quá đẹp, đẹp vô cùng tổ quốc ta ơi

Ngày mưa phú quốc quá buồn cụ a

acatanacio

Xe hơi
đẹp quá,mong 1 ngày ko xa sẽ đến

An Tôn

Xe tải
Dims nói:
Nếu cụ đi theo kiểu tự túc kg theo tour mà lại muốn tìm hiểu về PQ em sẽ bố trí người take care cho vợ chồng cụ ở trỏng, và nếu cụ kg ở resort nếu ở KS trung bình cũng ới em, em bố trí ăn ở và cụ thích ăn kiểu kiểu tự đi chợ rồi về có người chế biến cùng cụ em cũng bố trí được ạ. Cụ đi thử kiểu đó đi, em nghĩ cụ sẽ thích. Anh bạn em ở HN đi cùng em kiểu đó về phê vật ra giờ cứ đòi đi tiếp.

Cụ Dims cho em số ĐT của cụ, năm sau vào em liên lạc với cụ ah. Em chưa đi kiểu cụ gợi ý bao giờ, nhưng thấy nhiều người khen quá nên muốn thử. Em cảm ơn cụ trước

ares1990

Xe hơi
cám ơn cụ đã chia sẻ cho mọi người