Thảo luận Phụ tùng dởm- Lòng tin của Offer

conphanhga

Xe hơi
Xin phép admin cho em trải lòng!
Em tham gia otofun từ rất lâu rồi, và mọi giao dịch với các cụ, các mợ toàn dựa vào lòng tin.Quả thực với cá nhân em khi giao lưu với các offer mọi thứ đều rất ok.
Tháng 3 vừa rồi sau khi thay bộ cam(dây cam, bi tăng,bi tỳ) của nhà Chu Minh thì em đã bị bối rối khi đọc bài của cụ Gừng:
https://www.otofun.net/threads/nghi-an-phu-tung-dom-cua-chu-minh-part.1017728/
Vẫn biết là cụ Gừng là con người thẳng thắn ( chắc ae GM chẳng ai lạ)
Nhưng em phần nào vẫn tin vào phụ tùng nhà Chu Minh- người rất hay tham gia các chương trình off của hội cruze club????, em cố đi 2 vạn rồi kiểm tra chưa muộn, nào ngờ đến ngày 4/7 sau khi đi chưa đầy 1 vạn...

Em có gọi cho nó( xin lỗi các cụ từ đây em gọi Chu Minh Phước là nó) xem ý của nó thế nào.Và cũng như khi đối chất với cụ Gừng trên off, nó đổi hoàn toàn do gara lắp sai, nào là bên hãng cũng lắp phụ tùng của nó sai???nào là chỗ cụ Gừng lắp cũng sai???bla..bla...không hiểu với các thợ thì việc lắp bộ cam có khó đến mức độ thợ của hãng cũng lắp sai???

Và kết quả đi tong mất hơn chục củ:

Em cũng không hiểu trách nhiệm, lương tâm của người bán hàng bọn nó để ở đâu? Nó vẫn thản nhiên sinh hoạt lên hình cùng các offer, và không biết sau em ai sẽ là người tiếp theo...
Em cũng tự nhủ là của đi thay người, nhưng im lặng để cho những con sâu như vậy vẫn hàng ngày làm đục lòng tin của off. Để tinh thần off vẫn luôn đặt lên hàng đầu em thiết nghĩ hãy loại bỏ những con sâu này.
Cảm ơn các cụ, các mợ đã đọc bài của em!

dongbighug

Xe buýt
Em ủng hộ lời nói thẳng, em ủng hộ sự công khai minh bạch của các offer như Cụ!
Vòng bi kết thúc tuổi đời khi chưa tròn năm hoạt động ....Cái vòng niềm tin dành cho những ai làm ăn bất chính sẽ kết thúc vĩnh viễn từ đây.

conphanhga

Xe hơi
Em ủng hộ lời nói thẳng, em ủng hộ sự công khai minh bạch của các offer như Cụ!
Vòng bi kết thúc tuổi đời khi chưa tròn năm hoạt động ....Cái vòng niềm tin dành cho những ai làm ăn bất chính sẽ kết thúc vĩnh viễn từ đây.
Em đã mời rượu cụ, vì một tình thần off

lacettihp

Xe tải
Đứt dây cu roa sao lại phải bổ máy mất hơn chục củ hả cụ ?

czechonline

Xe điện
Chỉ có thể là hàng lởm .

toppro

Xe máy
Đứt dây cu roa sao lại phải bổ máy mất hơn chục củ hả cụ ?
Dây curroa cam mà cụ. Dây này nói khó canh là với thợ học nghề, thợ ẩu or với người ko rành như AE mình thôi. Còn bt thợ nó thay nhẹ nhàng.

minhconspq

Xì hơi lốp
Vậy là sao nhỉ. Đứt 1 cái dây mất 10 củ là do hậu quả của việc đứt dây à các cụ ơi?

hitle888

Xe điện
Em biết thớt này từ FB, em đề nghị chuyển sang box cafe cho nhiều ngừii biết

phu bus

Xe tăng
Em cũng là thành viên trên cruze cup. Cũng bị Chu minh phước lừ như lừa gà. Gọi lại trối bay trối biến.