Phụ tùng xe Ford mua ở đâu, sửa ở chỗ nào tốt?

đặc biệt là đừng có lang thang ở các chợ giời và phố huế chém điên đảo đó

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Trưa nay em đi ăn cưới bị bọn mất dậy nó thịt mất 4 cái logo larang và logo đầu xe FFc 2011. Các cụ chỉ em chỗ mua với ạ.Em cám ơn các cụ.
Mấy cụ ở HN khổ thật động tí là bị nhảy đồ...
Mà sinh ra cái chợ phụ tùng oto thì thảo nào chả có thằng đi ăn chộm về bán lại cho người kinh doanh trong chợ, chính quyền cứ giải tán và cấm buôn bán phụ tùng oto nếu không có giấy phép kinh doanh thì thằng ăn chộm nó bán cho ai..?

campha

Xe buýt
cái giải pháp của bác chẳng đi đến đâu cả với bọn mất dậy này.theo e thì thằng ăn cắp sẽ bị chặt cánh tay phải,thằng mua bán tiếp tay bao che thì chặt mia nó 2 tay vậy mới chặn đứng được cái nạn này

Mà sinh ra cái chợ phụ tùng oto thì thảo nào chả có thằng đi ăn chộm về bán lại cho người kinh doanh trong chợ, chính quyền cứ giải tán và cấm buôn bán phụ tùng oto nếu không có giấy phép kinh doanh thì thằng ăn chộm nó bán cho ai..?

Ca Muc

Xe tải
Các cụ cho em hỏi, xe em FF thỉnh thoảng lại bị chập mạch cá kính cánh cửa ghế phụ, lúc bấm lên thì lên được một đoạn nó lại tự tụt xuống. Ấn mấy lần nó mới chậy lên hết. Nó bị làm sao và nên sửa ở chỗ nào vậy các cụ???

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Ở đâu mà chả có trộm kụ ơi,

nam ford

Xe máy

nam ford

Xe máy
vâng chỉ có thể là người viêt na, hạt rẻ quá cũng sợ.:)
Ơ ơ, có mấy chục khìn 1 cái gạt chính hãng thôi hả cụ? Hay là hàng chợ giời nhể?

Rẻ quá cũng thắc mắc cơ :P người Việt miềng nó thía :D

laichuanhieu

Xe tăng
Miếng dán chồng xước ở cốp bao xiền cụ Du ơi?
Hôm nay em vừa mua đèn gầm cho ếch chỗ cụ Du, lắp thấy ngon quá, sáng mắt thêm mấy phần mười. Lại được cụ Du tặng logo OF và quả gương lồi dán gương chiếu hậu. Hỏi miếng dán này (inox) cho cốp sau, cụ Du báo giá 1,5tr. Xót quá, chả dám xem hàng. Cám ơn cụ Du nhé.

vuduythai

Xe máy
Các cụ cho em hỏi, xe em FF thỉnh thoảng lại bị chập mạch cá kính cánh cửa ghế phụ, lúc bấm lên thì lên được một đoạn nó lại tự tụt xuống. Ấn mấy lần nó mới chậy lên hết. Nó bị làm sao và nên sửa ở chỗ nào vậy các cụ???
Em cũng bị như cụ, có cụ nào biết về vụ này cho em hóng với ợ.

Huy_metal

Xe tải
Em chưa dùng ford nhưng em rất kết hãng này. Không biết tỉnh lẻ bọn em thì đồ có khó không đây?

ESCAPE_LOVER

Đi bộ
Hôm trước đi sửa, các đồng chí sửa xe có nói là, trong hãng hỏng thước lái thì theo quy định là thay mới=> đắt lòi mắt, em nghe đồn alf gần 20tr, còn bọn em ra ngoài rồi, thì phục hồi cái bơm của thước lái thôi, rẻ hều.
Các bác thấy sao?
Tôi thì thấy thế này, cần thay nếu các cụ mà vào hãng thì ... thôi rồi Lượm ơi... hãng sẽ chặt Ếch các cụ ra nấu chuối ngay. Bản thân mình trót dại thích Ếch ngay từ đầu dù biết rằng Ếch cũng hay nhức đầu xổ mũi nên đã cố tìm giải pháp khác. Hôm rồi vào hãng bị hỏng cục chớp xi nhan vào hãng mấy thằng em kỹ thuật nói thay nhưng phải chờ có hàng giá là 1 củ rưỡi, bực mình về nhà tháo cục chớp ra nghịch ngợm thấy có 1 board mạch nhỏ thiết nghĩ chỉ hỏng 1 con tụ nào đó thôi nên tháo mang ra chỗ sửa TV, sau một lúc đo đạc thì chú thợ bảo cháy 1 cái tụ nhỏ và chú ấy tự tìm con tụ khác cùng thông số thay vào về nhà gắn lại thì đèn xi nhan lại chớp ầm ầm mà thiệt hại chỉ có 20 nghìn đồng. Lần thứ hai là cửa khoang hành lý không đóng/mở được bằng remote, mang vào hãng Ford mấy chú KT cũng bẩu là phải thay bộ cơ cấu chuyển động cái này hơn 1 củ rưỡi, tức mình về nhà tháo ra xem thì hóa ra là mô tơ bị hỏng lên mạng dùng goolge thần chưởng tìm nhưng không thấy ở VN bán loại này, thế là mon men lên Ebay tìm và ship được một em về 3 tuần sau có hàng, thay vào cửa hoạt động tốt luôn mà thiệt hại chưa đến 1/5 thay trong hãng

doping113

Xe tải
Các bác, tự dưng kính sau con escape 2005 của nhà em vỡ vụn, các bác chỉ dẫn thay ở đâu với.thanks
Gay go quá.

nguyenkhoa

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi lắp thêm tấm bảo vệ gầm máy cho Focus 2011 chỗ nào tốt nhỉ ? giá tầm bao nhiêu ? thanks các cụ

Cháo Sườn

Xe đạp
Cụ nào giúp em, cho em địa chỉ & báo giá lắp cái ốp bánh sơ cua phía sau xe EV 2010 với ạ, loại ko có chữ, toàn bộ làm bằng composite màu ghi ấy. Cảm ơn các cụ!

Dream-Car

Đi bộ
Để thì nó xơi đồ hả cụ? Em nghĩ là để trong hãng thì ổn chứ?
Em cứ định kỳ cho xe vào xưởng của Ford HN, thấy ổn, thỉnh thoảng cũng phải để qua đêm để họ làm cái nọ cái kia.
Nghe cụ nói vậy cũng chưa hỉu thế nào

cocktail

Xe hơi
Cụ có thể tự tìm ở nước ngoài rồi ship về cũng được cụ ah, được cái đồ mình tự mua tự chọn rõ nguồn gốc

cigarhn

Đi bộ
hôm trc bạn em qua Nguyễn Công trứ nó chém cho lòi mắt đắt hơn cả ở gara