[Xe cộ] phutung24h: Phân phối lắp đặt ẮC QUY Ô TÔ chuyên nghiệp, giá tốt nhất cho thành viên OF

Số điện thoại
0985095590
Giá
1,000,000 VNĐ
Địa chỉ
39 ngõ 4 Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Nam Từ Liêm

phutung24h

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
39 Ngõ 4 Phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN
Website
thegioiacquy.vn
Cụ cho em cái ắc quy cruze ltz, e thấy bình zin là 60ah, không biết có đúng không? Cụ có bình kích thước này không ạ?
Bẩm Cụ:
Xe Cruze ltz của Cụ xài được loại 62ah cao cấp của Bosch ạ
Với kích thước tiêu chuẩn như loại 60ah mà xe của Cụ đang xài, công suất lại lớn hơn 2ah đem đến sự mạnh mẽ và bền lâu, em nghĩ là lựa chọn sáng suốt ạ
Giá mến thương em đã bẩm Cụ trong ngăn riêng rồi ạ.
Em biếu Cụ thêm 1 Lọc dầu Bosch co cấp, hoặc 1 cặp bóng đèn Led siêu sáng cho đèn soi biển số Cụ nhá
Cụ xài lúc nào ới em em cho thợ đến phục vụ Cụ tận nơi ngay ạ
Thanks Cụ!

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Bẩm Cụ: Em xin báo Cụ giá Bộ gạt mưa Bosch cao cấp cho Cruze ạ

Cu chu oi pam cho em giá đôi gạt mưa cruze loai xương mềm nhé. E mua được khuyến mại gì ko ạ.
Bẩm Cụ:
Cruze của Cụ xài loại gạt mưa xương mềm cao cấp AeroTwin Black có thước 24x18, em luôn có giá mến thương cho Cụ và đã bỏ nhẹ trong giỏ riêng của Cụ rồi. Em gửi biếu Cụ cặp bóng Lé siêu sáng cho đèn soi biển số, hoặc 1 Lọc dầu cao cấp cho xe của Cụ
"Yêu Cụ" em tặng thêm Cụ Dịch vụ tẩy ố Kính cho cả xe bằng hóa chất chuyên dụng. Kính xe của Cụ sẽ thật sự sáng bóng cho tầm nhìn rộng để Cụ luôn lái xe an toàn
Khi nào Cụ xài Cụ ới em em cho thợ đến tận nơi hầu Cụ ngay ạ
Kính Cụ!

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Bẩm Cụ: Em xin thưa phục vụ Cụ Bộ gạt mưa Bosch cao cấp cho BMW 525 ạ

Bác tra họ em có gạt mưa cho bmw525 2003 không ạ?
Bẩm cụ: Ẻm BMW525 đẳng cấp của Cụ dùng gạt có kích thước 22/26 có 2 lựa chọn thưa Cụ:
+ Loại xương sắt cứng EcoPlus và loại xương mềm AeroTwin Black, giá rổ em đã bẩm đầy đủ trong thư riêng, Cụ ngó giùm em nhá
Em xin biếu Cụ món quà nho nhỏ theo chương trình Lì xì đang áp dụng trên gian hàng mời Cụ chọn
Cụ xài lúc nào cứ ới e là e cho thợ qua lắp cho cụ ngay ạ
Thanks cụ!

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
gian hàng mới của cụ chủ ở hải phòng ,hôm em qua đánh quả kính vợ hai em bị xước nặng do gạt mưa ,sau khi bác thợ làm xong em rất hài lòng cảm ơn cụ chủ nhiều nha .bữa nào có khuyến mại cụ lại ới em nha
Vâng, với đội ngũ thợ tay nghề giỏi được đào tạo bài bản, sáng tạo với công nghệ chăm sóc kính GlasWeld USA chuyên nghiệp cao cấp. Cung cách phục vụ tận tâm đến tỉ mỉ, có sẵn phụ tùng Bosch phù hợp cho các dòng xe, sẽ là 1 điểm đến duy nhất có dịch vụ đầy đủ phục vụ Cụ và quý khách hàng sự hài lòng nhất, với chi phí cùng thời gian ít nhất ạ
Kính mời Cụ có dịp ra Hà Nội ghé thăm gian hàng em tại số 1 Đào Duy Anh uống trà "bóng bàn" 1 chút ạ
Thanks Cụ,chúc Cụ luôn lái xe an toàn

Chỉnh sửa cuối:
Bênh viện xe cũ đã hân hạnh được Đông hành và hợp tác với Phutung24 . Chúc cho mục tiêu chung của chúng ta là luôn đem lại sản phẩm và dịch vụ tốt cho Khách hàng sẽ Đat được nhiều Thanh công và sự ủng hộ của các Anh em OFÈR?..

hp650028

Xe buýt
Vâng có quà tặng cho cụ đó à,cụ chọn 1 trong 3 và pm lại cho e cụ nhé,còn còi H3F này thì theo hãng bảo hành 6 tháng thì e cũng bảo hành đúng theo tiêu chí của hãng cụ à
Bác chuyển cho em cốc lọc dầu cho xe Cap máy xăng đê. Em xin chọn cái này thôi!

Coco

Xe tải
Cụ tư vấn giúp em (PM) là gạt mưa + bugi + lọc dầu cho xe Ford Mondeo 2005 V6 nhé. Cảm ơn cụ.

hainguyenhanoi

Xe buýt
Gạt mưa cho Cerato cụ cho cái giá, được lì xì gì thì cụ cho luôn, mai E qua lắp

me oto

Xe tăng
E cần đôi còi xe GLK cụ ơi?

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
E cần đôi còi xe GLK cụ ơi?
Mời Cụ order giùm em nhá, có 2 em xin tươi mượt mà đẳng cấp đang sẵn sàng về ở với Cụ luôn ạ:
+ Về "ăn nói" thì tùy theo người nghe, các Cụ đã có một trong hai em này đều phán 2 em này "ăn nói" dễ nghe và lọt tai lắm ạ
+ Về chất lượng đều theo 1 tiêu chuẩn chung của BOSCH Gchính hãng cao cấp
+ Xuất thân thì em H3F có "Hộ khẩu" giống các Em Iphone gần nhà mình "Made in China", còn Em EC9 thì thích "Đấu Bò" nên có hộ khẩu "Made in Spain" xa xa xôi xôi ạ
Nhất dáng nhì da cũng theo mắt Cụ, Em xin "tụt" 2 em nó ra cho Cụ check hàng cho dễ ạ, em bật mí đây là "sạch" em nịnh mãi mới ... mời Cụ

Cụ mến chân dài nào? Mời Cụ ới em, em sẽ kiệu đưa đón em nó về ở với Cụ tận nơi ạ
Cụ là chỗ thân thiết, nên Cụ cứ thích em nào là em "Thách cưới" em cũng sẽ nhẹ lắm, cốt là để em nó ở với Cụ được "Vui vẻ" Cụ và Em nó luôn "Hạnh phúc" là em sướng cái bụng lắm
Cung hỷ cung hỷ =D>

me oto

Xe tăng
Cụ cho e cái giá tốt nhất cả 2 e vào chỗ kín nha,tks cụ.

vucanhtung

Xe tăng
Em muốn lắp đôi gạt nước mới cho focus hb 17 và 26 hết bao xiên hả cụ
Em có được tặng quà như các kụ khác ko đới

haithanhleminh

Xe tải
Dạ vâng, Em sẽ spa cho Ẻm xinh đẹp của Cụ thật cẩn thận và chu đáo nhất ạ
Kính cụ 1 ly bữa sáng nóng giòn (b) cho ngày mới may mắn và vui tươi ạ:-bd
Cảm ơn cụ chủ, tối hôm 18 mới có cơ hội test kính thấy trong hơn. Hy vọng sẽ đc dài dài. Nghe cụ cháu đi kiếm đôi gạt xuýt hịn, thấy cũng đc.

hainguyenhanoi

Xe buýt
Gạt mưa cho Cerato cụ cho cái giá, được lì xì gì thì cụ cho luôn, mai E qua lắp
Tuy có nhầm lẫn chiều dài gạt mưa tý, những đã được cụ phục vụ lắp tại xe luôn, đầy đủ tem chống hàng giả và code của Bosch. Cho cụ nợ lì xì lọc dầu, lúc nào tiện cụ gửi.

Để E gạt mấy bữa rồi report nhóe, ngon E lại qua cụ

hp650028

Xe buýt
Mời Cụ order giùm em nhá, có 2 em xin tươi mượt mà đẳng cấp đang sẵn sàng về ở với Cụ luôn ạ:
+ Về "ăn nói" thì tùy theo người nghe, các Cụ đã có một trong hai em này đều phán 2 em này "ăn nói" dễ nghe và lọt tai lắm ạ
+ Về chất lượng đều theo 1 tiêu chuẩn chung của BOSCH Gchính hãng cao cấp
+ Xuất thân thì em H3F có "Hộ khẩu" giống các Em Iphone gần nhà mình "Made in China", còn Em EC9 thì thích "Đấu Bò" nên có hộ khẩu "Made in Spain" xa xa xôi xôi ạ
Nhất dáng nhì da cũng theo mắt Cụ, Em xin "tụt" 2 em nó ra cho Cụ check hàng cho dễ ạ, em bật mí đây là "sạch" em nịnh mãi mới ... mời Cụ

Cụ mến chân dài nào? Mời Cụ ới em, em sẽ kiệu đưa đón em nó về ở với Cụ tận nơi ạ
Cụ là chỗ thân thiết, nên Cụ cứ thích em nào là em "Thách cưới" em cũng sẽ nhẹ lắm, cốt là để em nó ở với Cụ được "Vui vẻ" Cụ và Em nó luôn "Hạnh phúc" là em sướng cái bụng lắm
Cung hỷ cung hỷ =D>
Em mua còi rồi thế khuyến mại của em đâu, e hỏi chăng thấy, gọi chẳng thưa đt là sao bác?

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Em mua còi rồi thế khuyến mại của em đâu, e hỏi chăng thấy, gọi chẳng thưa đt là sao bác?
Cụ cho em địa chỉ và giờ, em cho thợ mang "xính lễ" đến tận nơi phục vụ Cụ nhá
"zzzăng mật" của Cụ và ẻm H3F vui vẻ không? Cụ hài lòng về em nó chứ ạ?
Thanks Cụ đã tin dùng và ủng hộ gian hàng em

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Em muốn lắp đôi gạt nước mới cho focus hb 17 và 26 hết bao xiên hả cụ
Em có được tặng quà như các kụ khác ko đới
Bẩm cụ:
Xe cụ xài đôi gạt mưa có kích thước 26/17 Loại xương mềm AeroTwin kiểu chân cài cao cấp EURO SET Cụ ạ
Cụ lắp gạt mưa bên e đang có chương trình lì xì năm mới với 1 trong 3 món quà và 1 Dịch vụ Tẩy ố kính bằng hóa chất toàn xe xin tặng Cụ kèm lời chúc mừng năm mới Cụ luôn Mạnh khỏe, Hạnh phúc, May mắn và Vui vẻ ạ:
1 Cặp bóng đèn Led siêu sáng cho đèn soi biển số, hoặc 1 Lọc dầu, hoặc 1 Lưỡi gạt mưa cao cấp cho gạt mưa sau ạ
* \:D/ giản dị hơn mà đem đến hiệu quả cho việc sử dụng cao mà tiết kiệm chi phí tối đa là Cụ chỉ cần thay riêng phần Lưỡi cao su cao cấp của Bosch cho thanh gạt mưa là được rồi ạ. Giá mến yêu lắm, em sẽ tặng Cụ 1 lưỡi cao su cao cấp cho thanh gạt mưa sau nữa
Cụ cần cứ ới e e cho thợ đến phục vụ cẩn thận cho Cụ luôn Cụ nhá
Giá mến yêu em đã để riêng trong túi của Cụ rồi, Cụ xem giùm em
Thanks cụ

phutung24h

Xe buýt
Website
thegioiacquy.vn
Cụ tư vấn em gạt nước 520i e60 nhé cụ
Em đã bẩm Cụ trong thư riêng của Cụ rồi ạ
Cụ xem giùm em, lúc nào Cụ xài Cụ ới em và cho em số phone với địa chỉ của Cụ. Em cho thợ đến tận nơi phục vụ Cụ cẩn thận và chu đáo nhất ạ

Xin biếu Cụ:

Thanks Cụ!