Chi hội PS nên mua bản nào

bacdo

Xe buýt
Thưa các cụ, nhà cháu mới lấy bằng và nhìn em PS này thấy rât chim ưng, nhưng hình như có nhiều bản và giá thành khác nhau, cụ tư vấn cho nhà cháu xem nên lấy bản nào, và cảm nhận khi lái em nó ạ

Nhà cháu chân thành cám ơn và vodka các cụ, chúc các cụ luôn vững lái trên mọi nẻo đường

Râu Minh

Xe buýt
Thưa các cụ, nhà cháu mới lấy bằng và nhìn em PS này thấy rât chim ưng, nhưng hình như có nhiều bản và giá thành khác nhau, cụ tư vấn cho nhà cháu xem nên lấy bản nào, và cảm nhận khi lái em nó ạ

Nhà cháu chân thành cám ơn và vodka các cụ, chúc các cụ luôn vững lái trên mọi nẻo đường
Mua xe để đi trong phố thì AT , hay về quê đồi núi thì MT.

bacdo

Xe buýt
Mua xe để đi trong phố thì AT , hay về quê đồi núi thì MT.
Còn về mức tiêu hao nhiên liệu và cảm nhận khi lái cụ ạ??
Các cụ vào khai sáng để nhà cháu chọn được em ưng ý với ạ

Râu Minh

Xe buýt
Còn về mức tiêu hao nhiên liệu và cảm nhận khi lái cụ ạ??
Các cụ vào khai sáng để nhà cháu chọn được em ưng ý với ạ
cảm nhận lái AT và MT giống nhau, ăn thì muốn êm chọn AT máy xăng tuy nhiên hơi tốn xăng ồn thì máy dầu nhưng ăn ít hơn. tuỳ hứng chơi của cụ

Hanoi Auto

Xe tải
Km12, Quốc Lộ 32, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Website
www.facebook.com

Cụ hay đi hoặc thi thoảng đi đường trơn trượt hay lầy lội thì mua bản GLS AT ( 4x4 AT) nó có chức năng gài cầu điện tử rất thích hợp cho cụ đi từng đoạn đường cần thiết. Còn cụ đi đường trường thì dùng 1 cầu. Máy xăng thì êm hơn và tiện nghi hơn máy dầu 1 chút.
Cụ alo em để được giá tốt ạ

le xuan quynh

Xe hơi

Hiện tại thì PS đang có 3 bản trên thị trường cụ nhé!! 1 cầu máy dầu số sàn, 1 cầu và 2 cầu máy xăng số tự động. TÙy vào mục đích sử dụng mà cụ chọn cho mình chiếc xe phù hợp. Nếu cự hay đi công tác xa, đường xá khó khăn, hiểm trở thì em khuyên cụ nên lấy em 2 cầu số tự động với các chế độ gài cầu và khóa vi sai trung tâm sẽ giúp cụ di chuyển an toàn và dễ dàng hơn. Còn chỉ để đi thông thường thì cụ nên chọn bản 1 cầu. Bản máy dầu thì tiết kiệm hơn so với máy xăng nhưng độ êm ái sẽ không thể bằng. Chúc cụ sớm có "Vợ hai" :D

otoeco

Xe máy
Mình cũng đang quan tâm. Ko rõ nhà cụ chạy loại đường nào là chính (đô thị hay đồi núi). Nếu đô thị và thi thoảng dã ngoại theo mình nên chạy máy xăng 2WD AT là đủ, ko nên dùng diezen vì như vụ của VW, có khả năng sắp tới VN ta cũng áp dụng tc khí thải như châu âu thì lúc đó máy diezen có mà chỉ đắp chiếu hoặc các loại phí khi cho xe lăn bánh sẽ cao ngất

Frank1104

Xe máy
E chuẩn bị rước vk2 PS 1 cầu số sàn đây.hồi hộp quá các cụ ạ

Frank1104

Xe máy
Máy dầu cụ ạ. E là lái mới nên vẫn cứ thích số sàn, số tự động nhàn quá lại buồn ngủ

le xuan quynh

Xe hơi

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
PS xăng hay dầu đấy? Số tay hay đấy bận bịu nhưng cảm giác, chúc mừng cụ.
Cụ bận tay quá, lây sang mỏi chân không chịu đi bộ :))
Em bán ảnh, Cụ Râu mua không? ha ha

nguyenquocthanh

Xe tăng
Em đang tham khảo giá PS sao thấy nó chênh nhau nhiều tiền vậy nhỉ các cụ ?
Năm ngoái em đi con máy xăng số tự động 1 cầu là thấy kết luôn nhưng chưa đủ điều kiện, năm nay điều kiện khá hơn tý em đang tham khảo 1 con mà thấy giá chênh nhau quá.

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Ps máy dầu đi nội thành và đường trường tiêu hao nhiên liệu như thế nào vậy các cụ!

le xuan quynh

Xe hơi
Em đang tham khảo giá PS sao thấy nó chênh nhau nhiều tiền vậy nhỉ các cụ ?
Năm ngoái em đi con máy xăng số tự động 1 cầu là thấy kết luôn nhưng chưa đủ điều kiện, năm nay điều kiện khá hơn tý em đang tham khảo 1 con mà thấy giá chênh nhau quá.
Mỗi một đại lý sẽ có một chính sách giá khác nhau nhưng sự khác nhau đó là không nhiều cụ ak!! Nếu chênh nhau quá nhiều thì cụ nên kiểm chứng lại thông tin đó cụ nhé!!!

le xuan quynh

Xe hơi
Ps máy dầu đi nội thành và đường trường tiêu hao nhiên liệu như thế nào vậy các cụ!
Theo công bố thì bản máy dầu tiêu thụ khoảng 7-9 l cụ nhé!! Tính trung bình cho mọi đại hình