[CCCĐ] Putaleng - Chuyến đi hành xác của đám thanh niên tẻ tâu

chilatamthoi

Xe tải
Những bước đi đầu tiên, đám thanh niên vẫn còn nhiều sức, còn hồ hởi, háo hức lắm và lúc này thì mưa còn bé xíu. Em còn không thèm mặc áo mưa cơ mà, áo mưa chụp ảnh xấu lắm
Đoạn đầu là đoạn em thấy cực kỳ mệt, dốc cứ thoai thoải đi lên đi lên, mỏi hết cả cẳng
Đoạn qua suối đầu tiên đứa nào cũng cố để không bị ướt giầy, ko bị bửn thế nhưng mà...đời không như mơ, không dững ướt mà ướt sũng mới đau
Và cũng bắt đầu từ đây tụi em cứ đi dọc con suối, qua suối rồi lại qua suối

Con suối đầu tiên. Cảm xúc ngỡ ngàng "sao mà nó to thế, chảy siết như này qua làm sao được"

đoạn này suối nhìn có vẻ cũng hiền hòa lắm các cụ nhỉ

Qua suối vẫn còn dễ dàng lắm ạ

Những bước chân đầu tiên, chưa quen nên mỏi kinh khủng

Nào mình cùng qua suối nào

Lại suối, suối và suối. Cả đám thanh niên qua đi qua lại con suối này khoảng 4, 5 lần thì bắt đầu những đoạn leo lên, leo lên, lên, lên, lên mắc mệt lun

Thi thoảng sẽ gặp được những vạt hoa rừng nhỏ nhỏ, xinh xinh dư lày đây ạ, Dưng mà các cụ cẩn thận nhá, nhiều sâu, nhiều bọ lắm nha

Bửn chưa, các ông các bà cứ cố mà giữ giầy sạch sẽ đi, qua đây thì cũng bửn hết mà thôi nhá nhá nhá

Thế còn món " Vắt" có không Mợ ?

tvdung

Xe điện
Món này em không vinh dự được thưởng thức, chỉ có 2 cụ đẹp giai nhứt đoàn "dính" thui ạ :))
Mời cụ tvdung chia sẻ kinh nghiệm được vắt bám theo ạ ;))
Có gì đâu ợ, em chả biết nó bám vào lúc nào, lúc về lán thay quần áo thì thấy 3 con nó bám vào chân, em gỡ 2 con nhỏ ra quẳng lại nó vào rừng, còn con to nhất em cứ kệ cho nó bám vào, đến giờ nó vẫn chưa chịu rơi ra :))

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Có gì đâu ợ, em chả biết nó bám vào lúc nào, lúc về lán thay quần áo thì thấy 3 con nó bám vào chân, em gỡ 2 con nhỏ ra quẳng lại nó vào rừng, còn con to nhất em cứ kệ cho nó bám vào, đến giờ nó vẫn chưa chịu rơi ra :))
Con đó em nghĩ cụ nhầm nhọt gì chăng??? Nó bám vào cụ từ trong bụng bà cụ nhà cụ ấy chứ lị
Em ngưỡng mộ các cụ quá, nhất là cụ nữ duy nhất trong đoàn. Hy vọng có dịp gặp mặt cụ ấy học hỏi ạ!

tanhoang

Xe điện
Con vắt là con như thế nào, cụ cho hình ảnh để em học hỏi với ạ
Con đó em nghĩ cụ nhầm nhọt gì chăng??? Nó bám vào cụ từ trong bụng bà cụ nhà cụ ấy chứ lị
Em ngưỡng mộ các cụ quá, nhất là cụ nữ duy nhất trong đoàn. Hy vọng có dịp gặp mặt cụ ấy học hỏi ạ!
Cho em theo học mí

thngaylangthang

Xe ngựa
Kòn điểm lào đi mừ wên chưa chia hem :D