QN có biến gì ko các cụ ?

phó lái

Xe hơi
Em nghĩ kể cả Vin có làm thì nhu cầu thực để ở chả có mấy đâu. Bơm thổi hết,đều phải dắt díu nhau về HN sống và học tập hết. Ở tỉnh thế nào được. Em chứng kiến đại gia Bình Dương còn phải vào SG ở chung cư để cho con học trường quốc tế. Nên mấy vụ đất tỉnh em nhường các cụ hết. Em cứ bám trung tâm cho bọn trẻ đi học. Lúc trẻ chưa vợ thì ở Ba Đình,giờ có bọn trẻ cứ ở Cầu Giấy đến khi chúng nó hết lớp 12 thôi. Ở xa là chịu mấy khoản đưa đón đi học thêm
Rất đồng tình với cụ, giờ tỉnh lẻ nào cũng chỉ muốn bán đất để đổi hạ tầng, tăng GDP địa phương trong nhiệm kì, rồi làm căn cho mình và con ở HN, TPHCM thôi

Golden_Coin

Xe tải
Bạn em đầu tư Hoàng Tân mà tháng 12/2020 mua 300m2 giá 10.5 mà giờ có khách trả 28 rồi. Sợ thật đấy, bảo sao ai cũng thích đầu tư bđs

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Vin nó om sang năm sau khối ôm mệt cụ ạ... tranh nhau mua đất, view mộ cũng xơi... ko cần biết luôn, môi giới còn bảo chả biết mua làm gì nhưng đất cứ tăng,rẻ là tranh nha
Dạ, đúng rồi cụ a, giống đất ở quận Dương Kinh, Hải Phòng.
Nghe phong thanh thấy Vin đầu tư là nhà đầu tư tranh nhau đến mua, giờ Vin rút chỗ dự án Trung tâm Hành chính - Chính trị của Hải Phòng ở Thủy Nguyên, là chỗ Dương Kinh lại đang bán tháo.
Chỉ có mỗi người dân gốc ở đó là thích, tự nhiên đất lên đến cả gần chục lần.
Cụ nào ôm sau cùng thì xác định là vỡ.

Golden_Coin

Xe tải
4 tháng mà gần x3 rồi á cụ, là e thì chốt lãi luôn rồi
Em cũng khuyên nó vậy nhưng đang hăng máu vì vừa có quyết định của Thủ tướng hôm 1/4 nên nó kỳ vọng sẽ lên nữa. Em thì công nhận hạ tầng QN nhìn phê thật, cứ vài tháng vó việc đi qua lại thấy thay đổi rõ rệt.

kenzzz

Xe buýt
Theo các cụ thì chỗ nào đang tiềm năng nhất quảng ninh , giá còn rẻ

nhaxe

Xe máy
Thế này đã chắc chắn chọn Cái Lân đâu, có khi lại chọn Hùng thắng cụ ạ.
siêu thị thì k quan trọng 2 thằng nằm gần nhau, quan trọng là thằng nào mạnh và làm trước thôi vì 2 thương hiệu khác nhau và của 02 nước khác nhau và phải cạnh tranh nhau, Lotte đã chốt gần 2 năm rồi nhưng chưa xây, về thương hiệu thì AEon ở Việt nam mạnh và được lòng dân Việt hơn Lotte nhiều, nên nếu Aeon đươc chốt ở hùng thắng và xây trước thì có khi Lotte sẽ rút k dám xây

Jiren198

Xe điện
siêu thị thì k quan trọng 2 thằng nằm gần nhau, quan trọng là thằng nào mạnh và làm trước thôi vì 2 thương hiệu khác nhau và của 02 nước khác nhau và phải cạnh tranh nhau, Lotte đã chốt gần 2 năm rồi nhưng chưa xây, về thương hiệu thì AEon ở Việt nam mạnh và được lòng dân Việt hơn Lotte nhiều, nên nếu Aeon đươc chốt ở hùng thắng và xây trước thì có khi Lotte sẽ rút k dám xây
E lại đc thông tin là làm việc vs cái lân rồi cụ ạ

Jiren198

Xe điện
Dạ, đúng rồi cụ a, giống đất ở quận Dương Kinh, Hải Phòng.
Nghe phong thanh thấy Vin đầu tư là nhà đầu tư tranh nhau đến mua, giờ Vin rút chỗ dự án Trung tâm Hành chính - Chính trị của Hải Phòng ở Thủy Nguyên, là chỗ Dương Kinh lại đang bán tháo.
Chỉ có mỗi người dân gốc ở đó là thích, tự nhiên đất lên đến cả gần chục lần.
Cụ nào ôm sau cùng thì xác định là vỡ.
Vin giờ bán buôn...chả biết đâu mà lần cụ ạ...cno cứ ra thông tin khắp nơi để Lên giá cổ phiếu...xong lại đê nhà đầu tư ngẩn ngơ

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Vin giờ bán buôn...chả biết đâu mà lần cụ ạ...cno cứ ra thông tin khắp nơi để Lên giá cổ phiếu...xong lại đê nhà đầu tư ngẩn ngơ
Dạ vâng cụ ạ, không tỉnh táo là ngậm trái đắng ngay.

nhaxe

Xe máy
E lại đc thông tin là làm việc vs cái lân rồi cụ ạ
thật thế cũng tốt, nhưng xét về lợi thế thì hùng thắng ngon hơn nhưng cũng là bất lợi là giá đất cao hơn cái lân, nhưng hay chờ xem

Ducphuc2008

Xe tải
Em cũng khuyên nó vậy nhưng đang hăng máu vì vừa có quyết định của Thủ tướng hôm 1/4 nên nó kỳ vọng sẽ lên nữa. Em thì công nhận hạ tầng QN nhìn phê thật, cứ vài tháng vó việc đi qua lại thấy thay đổi rõ rệt.
đất Quảng Yên x3 rồi mà không chốt thì cứng tay phết :D

Ducphuc2008

Xe tải
Theo các cụ thì chỗ nào đang tiềm năng nhất quảng ninh , giá còn rẻ
ra Hạ Long mấy khu gần khu công nghiệp như Hà KHẩu ấy cụ :D
đất Quảng ninh so mặt bằng chung giờ vẫn là rẻ.
máu liều thì mua đất xen kẹp về chuyển đổi .

nhaxe

Xe máy
FLC dừng dự án bên hoành bồ , các cụ nào đang ôm đất xã Lê Lợi Hoành Bồ ăn theo FLC quả này vỡ mồm rồi