[Thảo luận] Quả này có vài chú xxx ...về quê chăn vịt !!!

babinbon

Xe buýt
Cái chính là cách triệt để thế nào mới là khó....

HVB

Xe tăng
em thấy bọn Công An hà nam ăn bẩn nhất, chuyên bắn tốc độ mồm, bắn cả đêm ngày. Giờ mà tìm cách bẫy đc mấy thằng ăn bẩn ấy thì mới thích.

Lamborghini78

Xe điện
Sâu béo đi thì sâu gầy lên. Lại nhai khỏe hơn sâu béo :-|

tinteu

Xe buýt
tre già măng mọc
không có gì khuất phục được các anh ấy đâu

thtvuf

Xe điện
Cái gốc nằm ở đâu em đó các cụ biết ...còn các chú ăn vặt vãnh này thì chả kể làm gì, khổ thân ra [-(

Longnguyen

Xe tải
Đảng quang vinh, Bác vĩ đại, Dân tộc anh hùng
Yêu Đảng , yêu bác
mai sau đẻ con nhât định k cho đi học, cho nó thật dốt rồi chạy cho nó vào làm đầy tớ... của dân.
em nhớ có bài thơ:
Ai về tới tỉnh Nam hà
Xem lũ đầy tớ xây nhà bê tông
Tớ ơi ! mấy có biết không . .
Chúng ông làm chủ mà không bằng mầy

em đau lòng lắm các bác ạ

devilmaycry

Xe tải
các bác cứ chửi bới chứ xxx nó lấy tiền cho là còn may, các bác thử nghĩ trường hợp xxx gọi vào rồi ko nhận tiền, cứ biên bản phang luôn --> giam xe, giam bằng xem các bác muốn ntn??

muốn ko mất tiền thì tốt nhất các bác đừng đi sai nữa, mà đã đi sai thì xxx gọi vào ko đưa tiền, chấp hành nộp phạt cho nhà nước thì bố bảo xxx cũng ko dám đòi tiền các bác

chung quy lại các bác vi phạm luật nhưng lại muốn giải quyết nhanh thì phải chấp nhận thôi. hung thần chạy đường dài nếu ko dính lỗi gì (quá tải, cơi nới thùng v.v..) thì xuống chửi nhau tay bo với xxx cũng có mất gì đâu. nhưng 100 ông thì hết 99 ông sai lè lè ra xxx mới có cớ vịn vào làm luật chứ

như bác nào đó trong topic này nói mấy vụ xin thủ tục giấy tờ hành chính bị hội nó củ hành thì còn chửi đc chứ xxx thì chẳng bao giờ dám hoạnh họe tiền nếu các bác ko phạm lỗi

đúng là mất tiền nên sinh ra tâm lý ức chế chửi bới xxx, nhưng e mỗi lần bị vịn thì e cũng ấm ức nhưng thôi - thà nó lấy tiền mà ko giam xe mình còn hp chứ nó giam cho 1 tháng thì riêng tiền bãi đã 3 củ roài