Hải Dương Quán cafe 14: Chém gió, chém bão, chém luôn lá vàng rơi...

AndyTran

Xe hơi
Đen tối cái gì đấy nhở...????
Làm gì có gì đen tối. Chuyện là dư này, ở gần nhà em có nhà hàng xóm chỉ có 2 vợ chồng và 1..con cún. Hàng ngày cả 2 chồng đều đi chợ từ sáng sớm, mỗi buổi sáng em dậy đi làm thì đều gặp 2 vợ chồng nhà đó mở cổng để đi chợ, khi đóng cổng thì 2 vợ chồng nhà đó ko quên dặn dò với con cún là: "ở nhà trông nhà ngoan nhé cún con". Thế nên khi mợ nói ở trên là mợ ở nhà trông nhà thì làm em nhớ đến... 2 vợ chồng nhà hàng xóm ;))

Hoa Nắng

Xe tăng
Làm gì có gì đen tối. Chuyện là dư này, ở gần nhà em có nhà hàng xóm chỉ có 2 vợ chồng và 1..con cún. Hàng ngày cả 2 chồng đều đi chợ từ sáng sớm, mỗi buổi sáng em dậy đi làm thì đều gặp 2 vợ chồng nhà đó mở cổng để đi chợ, khi đóng cổng thì 2 vợ chồng nhà đó ko quên dặn dò với con cún là: "ở nhà trông nhà ngoan nhé cún con". Thế nên khi mợ nói ở trên là mợ ở nhà trông nhà thì làm em nhớ đến... 2 vợ chồng nhà hàng xóm ;))

Cụ hơi bị được đấy, em oánh dấu vụ này, không xử lý không phải Hoa Nắng nhá... Hừm hừm...
Ơ thế cơ mờ lão bạn con cún đi làm oánh võng vừa thui nhé, không có lão nữa ngồi cạnh vặn vôlăng hộ nữa đâu. He he he...

Hoa Nắng

Xe tăng
Mưa... mưa... mưa...
Giờ này mà được nhâm nhi tách kakao nóng, ngồi nghe nhạc nhẹ thì...phê nhỉ...

Hoa Nắng

Xe tăng
Kể ra chém gió cũng hay, nhưng mờ hơi đau đầu và mắt thì tép nhèm hết cả. Có hơn 1 ngày thui mà em đã tăng 2 mã lực + hơn trăm bài, ghê gớm không cả nhà nhỉ? :-*

fulro

Xe tăng
Kể ra chém gió cũng hay, nhưng mờ hơi đau đầu và mắt thì tép nhèm hết cả. Có hơn 1 ngày thui mà em đã tăng 2 mã lực + hơn trăm bài, ghê gớm không cả nhà nhỉ? :-*
Cần gì phải chém. Anh vuốt cái lên mấy mã luôn ;)

Blinlove

Xe điện

Hoa Nắng

Xe tăng
Lên mấy cái mã lực này đề làm cái gì hở các Kụ Mợ? Độp cái diễn đàn bị hacker lại trở về bà ngoại thôi.
Mã lực của các Kụ Mợ cáo thấp chính là ở số lần offline đới ạ ... =))(b):41:
Cụ chánh khôn thế, chỉ rủ đi off bia rượu là nhanh...

Blinlove

Xe điện
Cụ chánh khôn thế, chỉ rủ đi off bia rượu là nhanh...
Chẳng thế thì sao, vui buồn, ma chay, cưới hỏi, sinh nhật OFHD...rồi đến cả đám giỗ của Cụ Bà sinh ra Cụ Ông là Ông nội của Bố thằng bạn thân e cũng fải có rượu có bia kia kìa...!

Hoa Nắng

Xe tăng
Chẳng thế thì sao, vui buồn, ma chay, cưới hỏi, sinh nhật OFHD...rồi đến cả đám giỗ của Cụ Bà sinh ra Cụ Ông là Ông nội của Bố thằng bạn thân e cũng fải có rượu có bia kia kìa...!
Kể cả chạ có chuyện gì cũng lôi nhau ra làm cái cớ mà cụng ly ấy. Ví dụ, ôi hôm nay rét quá...nào a e mình làm chén mừng gió lạnh đầu mùa... he he...
Túm lại là, đàn ông luôn thích nhậu.

Blinlove

Xe điện
Kể cả chạ có chuyện gì cũng lôi nhau ra làm cái cớ mà cụng ly ấy. Ví dụ, ôi hôm nay rét quá...nào a e mình làm chén mừng gió lạnh đầu mùa... he he...
Túm lại là, đàn ông luôn thích nhậu.
Ơ hay, chắc công ty xí nghiệp & gd Mợ HoaNang chắc chẳng chơi a cu rượu với e bia hơi bụng to đâu nhở!