[Funland] Quận đáng sống nhất Hà Nội ?

xehoidanhtieng

Xe máy
Cụ ơi, long biên giờ tắc đường rồi, cụ cứ đi dọc từ hồng tiến chỗ aeon lên 5B mà xem, vài năm nữa e nghĩ cũng kinh đấy. Cơ bản chỗ khác LB vẫn thoáng khu bồ đề ở tuyệt vời. E đánh giá cũng cao bên này. Mỗi tội mang tiếng qua cầu nên nhiều cụ ngại
Em "quê" đất Cầu Giấy đây (ông bà vẫn ở đó), sau chuyển lên chung cư ở Lê Văn Lương tầm hơn 3 năm. Sau ám ảnh tắc đường, ngột ngạt cả 2 nơi này nên mới chuyển sang chung cư bên Long Biên ở hơn 1 năm nay. Nói thật là ở đây rồi e mới thấy hối hận vì ko chuyển sang ở sớm hơn đấy ạ, ko muốn chuyển đi đâu nữa luôn.

Xehoi2banh

Xe hơi
E ở Hà Đông giờ chuyển lên Hoàn Kiếm r, nhưng vẫn rất thích hạ tầng và cái không khí chưa bị xô bồ quá ở quận Hà Đông, 4-5 năm gần đây là không thiếu gì so với phố r

martin01

Xe hơi
Em "quê" đất Cầu Giấy đây (ông bà vẫn ở đó), sau chuyển lên chung cư ở Lê Văn Lương tầm hơn 3 năm. Sau ám ảnh tắc đường, ngột ngạt cả 2 nơi này nên mới chuyển sang chung cư bên Long Biên ở hơn 1 năm nay. Nói thật là ở đây rồi e mới thấy hối hận vì ko chuyển sang ở sớm hơn đấy ạ, ko muốn chuyển đi đâu nữa luôn.
Đôi khi ở đâu nó cũng phụ thuộc vào hoàn cảnh, công việc, học tập nhu cầu của mỗi người nữa e thấy thế. Long biên cũng chẳng sống 1 mình dc và cầu giấy cũng thế đôi khi vẫn phải giao lưu đi lại giữa các quận. Thôi thì đáng sống hay không thu hẹp lại tại ngõ xóm, ngôi nhà và nhu cầu của mình cụ nhỉ

15-05-2015

Xe tải
Em đang ở quận 3 nên em đánh giá quận 3 là đáng sống
nhất 😅😅😅

leehun

Xe tải
EM vote thoáng đãng mát mẻ rộng rãi thì Tây Hồ, còn tiện lợi thì Đống Đa nhà em ngon nhất, bán kính quay 10km là ôm hết HN, đi sang Long Biên 30p mà đi xuống Nam/ Bắc Từ LIêm hay vào Hà Đông cũng quãng ấy thời gian