Quan tâm đến nhà liền kề quanh Hà Nội

Ngth.tr

Đi bộ
Chả là nhà em hôm qua mới đi xem 1 số khu nhà liền kề ở garden city, phú lương, victoria hà đông, gamuda.... thì thấy ưng ở Gamuda nhất
Nhân tiện lại đang có người bạn của gia đình em bán căn 100 mười mấy mét giá 8 tỷ khu botanic. Nhưng đọc thấy có người khen có người chê nên hơi hoang mang cá nhân e thấy đường đi vào khó chịu thật nhưng ở trong khu cảm giác thoáng và nhiều cây:)) Ông bà em cũng thích thích rồi nhưng vẫn hơi băn khoăn nên muốn hỏi mọi ng có thể chia sẻ qua với nhà em khoản tầm tiền 7-8ty nên mua ở đâu k ạ.
Nhà em thì k rành về nhiều bds lắm.. thanks các bác :x

Ndt.0981311505

Xe buýt
Nhà cụ mấy thế hệ và F1 nhà cụ lớn chưa?

Ngth.tr

Đi bộ
Chỉ có 2 ông bà với 1 vợ chồng anh trai em và em thôi. Em thì chưa lập gia đinh nhưng chắc vài năm nữa thì bye bye:))

Ngth.tr

Đi bộ
Cụ thích rồi thì quyết nhanh thôi,giờ tìm được 1 căn 7-8 tỏi ở Gamuda là hiếm lắm rồi cụ,St5 chuẩn bị tăng giá thấp nhất khoảng 9 tỷ/ căn rồi(nhưng được hỗ trợ đến t6/2021) và so sánh với các dự án xung quanh thì giá Gamuda vẫn đang thuộc loại thấp nhất rồi,tiềm năng tăng giá sẽ cao.
Nhà em đi hỏi r ạ. St5 2020 bàn giao khoảng 8ty 2 căn 90m. Đang có căn bên botanic bán lại 8 ty 118m2 bác ạ

npdatalink

Xe đạp
Gamùda cạnh cái nghĩa trang to tướng. K hiểu sao các mọi người lại thích ở cạnh nghĩa trang nhỉ?

Lexus1977

[Tịch thu bằng lái]
Gamùda cạnh cái nghĩa trang to tướng. K hiểu sao các mọi người lại thích ở cạnh nghĩa trang nhỉ?
Nằm sát cạnh 2 cái nghĩa trang luôn, 1 cái phía đông, 1 cái phía nam. Âm dương hoà hợp!

Ngth.tr

Đi bộ
Em thấy tổng thể khu nh cây cả an ninh tốt. Chứ em thấy bây giờ mấy khu mới ở Hà nội cũng nằm trên nghĩa trang là bình thường mà

Milano2011

Xe tải
Phú lương thì ko cùng phân khúc với Gamuda rồi cụ,sr vì e chưa nói hết là e tìm kdt cùng phân khúc với Gamuda nhưng ko cạnh nghĩa trang để so sánh cụ ạ.thanks cụ
Khu An Hưng cũng ko có nghĩa trang, có cùng đẳng cấp để so sánh ko cụ?

nat117

Xe hơi
Chỉ có 2 ông bà với 1 vợ chồng anh trai em và em thôi. Em thì chưa lập gia đinh nhưng chắc vài năm nữa thì bye bye:))
Thế cụ ngó qua căn liền kề Ecopark của em đi. 4 phòng ngủ, full đồ nội thất xịn luôn, mà cụ vẫn còn dư tiền đổi xế mới đấy :)

chuyengiaxe

Xe máy
Cụ tiến hành mua sớm Gamuda. Đừng nghe những gì mọi người nói, hãy cảm nhận từ quan sát của bạn. Người đang comment cho bạn là người đã trải nghiệm đủ nơi từ Ecopark, Vinhome Harmony, Gamuda thì Gamuda ổn.
Bạn cụ bán 8 tỷ là loại LK giai đoạn 1 không đẹp lắm so với các giai đoạn mới. Nếu mua mua mấy giai đoạn mới ST3, ST4 đẹp hơn

luckyman87

Xe đạp
bác nghiên cứu khu tổng cục 5 tân triều xem, điện đường trường trạm, bệnh viện đủ cả, gần khu the manor centralpark, công viên chu văn an, mỗi tội nhìn không đẹp bằng khu gamuda thôi

M.Burj

Xe hơi
Chả là nhà em hôm qua mới đi xem 1 số khu nhà liền kề ở garden city, phú lương, victoria hà đông, gamuda.... thì thấy ưng ở Gamuda nhất
Nhân tiện lại đang có người bạn của gia đình em bán căn 100 mười mấy mét giá 8 tỷ khu botanic. Nhưng đọc thấy có người khen có người chê nên hơi hoang mang cá nhân e thấy đường đi vào khó chịu thật nhưng ở trong khu cảm giác thoáng và nhiều cây:)) Ông bà em cũng thích thích rồi nhưng vẫn hơi băn khoăn nên muốn hỏi mọi ng có thể chia sẻ qua với nhà em khoản tầm tiền 7-8ty nên mua ở đâu k ạ.
Nhà em thì k rành về nhiều bds lắm.. thanks các bác :x

Em nói khách quan thế này cho cụ hiểu. Trước kia em làm nội thất cao cấp, nhận đơn hàng cũng cho 1 cụ nhà OF mình, làm xong xuôi bàn giao cho cụ ấy tại Gamuda xong, em đã quyết định sang bđs để được bán Gamuda =)) Tại sao lại thế, để e kể cụ nghe.
Hồi làm nội thất cao cấp, e đã vào đủ khu liền kề quanh HN, Vinhome Riverside cả khu cũ lẫn khu mới, Ciputra Tây Hồ, EcoPark, Gamuda,... Nói thật, tất cả các khu này đều hàng đẳng cấp cho liền kề HN rồi. Đánh giá về Ga thì đc cái khá gần trung tâm, không gian thoáng và cực kì nhiều cây xanh :)). Nhưng điểm khác biết làm e chú ý ở đây chính là văn hóa cư dân nội khu. Nếu gđ cụ có thế hệ ông bà thì e sẽ vote cho Ga, em nghĩ cuộc sống của ông bà ớ đây đúng kiểu các cụ muốn đấy. Chiều đến thấy nhà nào nhà nấy mở cửa tưới cây, tưới hoa, thả cá, dạo bộ nói cười vui vẻ. Chỉ nhìn cảnh này mà e bị mê, vào VH Riverside em chỉ thấy im lìm :((
E kể chuyện của e thế thôi, còn lại cụ cứ đi xem và cảm nhận. Chúc cụ tìm đc ngôi nhà lý tưởng :) :)

Phượng Gamuda

Đi bộ
Chào mừng bác về với Gamuda. Em thì cũng bán hàng của bác Vượng và một vài bác khác, nhưng nói thật em thích Gamuda, nó không quá sang chảnh như Vin( cả ngày k thấy mặt ai, buồn gần chết), nếu bác tìm đc căn trong botanic rồi thì quẩy luôn đi bác, giá hợp lý mà chỉ tội là đóng tiền 1 cục thôi. Còn nói thật em thấy thích Gamuda lắm, chỉ mỗi tội ít tiền thôi, có tiền em cũng ở.

NguyenLy2711

Đi bộ
Chào mừng bác về với Gamuda. Em thì cũng bán hàng của bác Vượng và một vài bác khác, nhưng nói thật em thích Gamuda, nó không quá sang chảnh như Vin( cả ngày k thấy mặt ai, buồn gần chết), nếu bác tìm đc căn trong botanic rồi thì quẩy luôn đi bác, giá hợp lý mà chỉ tội là đóng tiền 1 cục thôi. Còn nói thật em thấy thích Gamuda lắm, chỉ mỗi tội ít tiền thôi, có tiền em cũng ở.
Hôm qua em cũng vừa sang nhà cậu bạn ở Gamuda, Đúng là nơi đáng sống.