Hải Dương Quảng cáo rao vặt của anh em OF Hải Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

Blinlove

Xe điện
Cái vụ CRV thế nào rồi cụ chánh ???
Vỡ mộng rồi Kụ ơi, e xuống tận công an H. Tứ Kỳ (now e nó vẫn đang nằm đó) coi tận mắt, xe nát bét,chỉ còn lại 4 quả lố ải với đống sắt si. E chạy đứt dép

Blinlove

Xe điện
Lăn lộn ở đất Hà thành hơn 20 năm, bây giờ em muốn trở về quê tìm một cái việc gì đó để làm, cụ nào có ý tưởng gì bày cho em với. Em thì nhất quyết không xin vào nhà nước nữa vì tính em hay bật sếp cho nên chỉ làm tư nhân thôi, có bạn bẩu em về mở cửa hàng gì đó kinh doanh thấy cũng hay hay, Hải Dương bây giờ cần cái gì các cụ nhỉ? Mới thấy cháy cái chợ TTTM thật là quá tệ, liệu về mở cửa hàng buôn bán cái gì đó có giúp gì được cho bà con Hải Dương không nhỉ?
E chẳng tin Kụ về... E rất khoái mở Xưởng sơn 4 bánh, mơ mãi mà chưa thành hiện thực

Chỉnh sửa cuối:

TrungKaty

Xe máy
Website
luxgenauto.com
E chào các cụ , e là e ở Gia Lộc ( Cổ hok ngẳng chân hok chì nhé các cụ :)) ) e đang làm việc trên hn , e làm cho hãng xe Luxgen , có cụ nào có nhu cầu tìm hiểu xe này thì pm cho e theo sdt 0989685673 nhé , thanks các cụ nhiều !

fulro

Xe tăng
Em có người quen nhờ tìm hộ vios số tự động tầm 500 đổ lại. Các cụ biết giới thiệu em nhá

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=

Blinlove

Xe điện
Cháu đang cần mua mazda 3 sedan, forte coupe . Cụ nào có hoặc biết thì chỉ cháu với ạ. 0977252868.
Biển số OF-104436
Mua xe ngày 29-06-2011
Thường ở 21 bà triệu tp hải duơng
Số km13
Động cơ OF 0 mã lực
Hai cái đo đỏ kia nhìn đối lập nhau thật đấy! Kụ chơi dòng Coupe là ae ta cùng sở thích rồi đó, có e ới Kụ ngay lấy vợ mới chạy Tết ...

votinh.kt

Xe hơi
Lăn lộn ở đất Hà thành hơn 20 năm, bây giờ em muốn trở về quê tìm một cái việc gì đó để làm, cụ nào có ý tưởng gì bày cho em với. Em thì nhất quyết không xin vào nhà nước nữa vì tính em hay bật sếp cho nên chỉ làm tư nhân thôi, có bạn bẩu em về mở cửa hàng gì đó kinh doanh thấy cũng hay hay, Hải Dương bây giờ cần cái gì các cụ nhỉ? Mới thấy cháy cái chợ TTTM thật là quá tệ, liệu về mở cửa hàng buôn bán cái gì đó có giúp gì được cho bà con Hải Dương không nhỉ?
Em không có nhiều vớn, về Hải Dương đc 1 năm, trắng tay, lại lên Hà Nội được hơn năm nay rồi cụ ạ... Hải dương giờ này mở cái gì ra cũng trầm lắm ...

ko co

Xe đạp
Em thấy các tỉnh lẻ vẫn chưa thu hút đc nhân lực chất lượng cao quay về quê hương làm việc, đây là điều đáng quan tâm đối với lãnh đạo tỉnh :)
Hy vọng các cụ trong diễn đàn sớm tìm đc cv như mong ước, làm giàu cho quê hương :)

chaien220889

Xe đạp
cháu chào các cụ, cháu mới ra trường, đi làm được gần gần 1 năm trên Hà thành, cơ mà cháu chán thủ đô lắm, sô bồ, bon chen, lương không đủ ăn, cháu lại nhớ nhà nữa. Giờ cháu muốn về Hải Dương lắm lắm rồi, các cụ nào có công việc gì bảo cháu nhé. Tư tưởng cháu là nhân viên văn phòng, liên quan tới máy tính (những việc đơn giản thôi ợ, không giỏi lập trình đâu ạ).
Cháu cũng có học về Seo, đi làm cũng toàn làm Seo, hehe
Cụ nào có công việc phù hợp với cháu, giới thiệu cháu nhé. Cháu muốn về quê hương, ròi thì kiếm chòng Hải Dương =))

ngaydoclap

Xe container
Làm Seo là làm cái gì thế hả cụ? Sao nghe hãi thế
cháu chào các cụ, cháu mới ra trường, đi làm được gần gần 1 năm trên Hà thành, cơ mà cháu chán thủ đô lắm, sô bồ, bon chen, lương không đủ ăn, cháu lại nhớ nhà nữa. Giờ cháu muốn về Hải Dương lắm lắm rồi, các cụ nào có công việc gì bảo cháu nhé. Tư tưởng cháu là nhân viên văn phòng, liên quan tới máy tính (những việc đơn giản thôi ợ, không giỏi lập trình đâu ạ).
Cháu cũng có học về Seo, đi làm cũng toàn làm Seo, hehe
Cụ nào có công việc phù hợp với cháu, giới thiệu cháu nhé. Cháu muốn về quê hương, ròi thì kiếm chòng Hải Dương =))

chaien220889

Xe đạp
Làm Seo là làm cái gì thế hả cụ? Sao nghe hãi thế
Seo...em nghĩ mãi chạ ra nhỉ..???
SEO là một tập hợp các kỹ thuật tối ưu website, giúp cho các công cụ tìm kiếm tìm thấy và xếp hạng trang web của bạn cao hơn hàng triệu trang web khác tương ứng với các truy vấn tìm kiếm của người dùng. Do đó có thể coi SEO sẽ giúp trang web của bạn có thêm nhiều truy cập từ công cụ tìm kiếm.

Seo có tác dụng gì?

Khi một trang web áp dụng kỹ thuật SEO sẽ có rất nhiều lợi ích, dưới đây là danh sách các lợi ích chính của SEO mang lại:

• SEO giúp tăng thứ hạng website của bạn.
  • SEO giúp trang web của bạn tăng lượng truy cập.
  • SEO giúp tăng lượng khách hàng tiềm năng của bạn.
  • SEO sẽ giúp thương hiệu của bạn nổi bật hơn.
Ai cần Seo?
Hầu hết mọi người có trang web, blog, diễn đàn đều cần SEO.
P/S: Cơ mà cháu chưa đạt tới trình độ như một dân seo chuyên nghiệp ạ, vì cháu mới ra trường, cũng mới làm có gần 1 năm nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm.
Với lại cháu cũng đang chán Seo, hì hì. Cụ mợ nào có công việc ở Hải Dương thì bảo cháu nhá. Càng gần Ninh Giang càng tốt, hì hì. Tại cháu muốn gần nhà ^^

phucloc8899

Xe container
Em chào dì, tình hình đã có gì mới chưa dì :P

dinhhunghd

Xe buýt
Nếu để giúp cho bà con Hải Dương thì chắc là tốt nhất cụ đừng về nữa.

zelka

Xe buýt
Chào các cụ. Chúc năm mới tốt lành. Em đang cần gấp 1 chiếc SH VN Mầu gì cũng được để đi làm. Các cụ có hoặc biết alo em phát: 0974295569. E khao 1 chầu rượu bia bét nhè.

Trạng thái
Thớt đang đóng