Hải Dương Quảng cáo rao vặt của anh em OF Hải Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

zelka

Xe buýt
Tình hình là em chuẩn bị cung cấp cho các cụ/mợ Hải Dương 1 nơi để chọn đồ chơi công nghệ cho ô tô. Địa chỉ kinh doanh em đặt tại nhà ở TP.Hải Dương, Em muốn hỏi min mod là ở chi hội thì có thể đăng ký Gian Hàng Kinh doanh chuyên nghiệp như Gian Hàng ở OF không ạ, phạm vi chỉ trong chi hội thôi ạ.
ngay gần nhà e. lúc nào e ngó qua xem có chơi được cái gì ko? mà cụ chuyên về hãng nào vậy hay cái gì cũng có..\:D/

ko co

Xe đạp
E đang cần 1 công việc, kể cả toàn thời gian hay làm thêm buổi tối hoặc cuối tuần đều ok
Các bác bít thì thông tin giúp em nhé !!
Em là sinh viên mởi ra trường cần các bác giúp sức lắm ạh^^
Đây là số đthoai của em: 0973356448

ko co

Xe đạp
Cụ này cùng trường cũ với e, chúc Cụ may mắn
Đồng môn rùi, e đi làm kế toán đc 2 hm đang thử việc Bác ạh :)
Bác trước học K bao nhiêu, khoa gì thế ạh ??

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

dinhhunghd

Xe buýt
Cụ này kinh doanh chuyên nghiệp mà phần quảng cáo và chăm sóc hơi nhạt anh em Of hd hỏi cụ kinh doanh cái gì cụ cũng chẳng thèm trả lời. Đầu tiên em cũng định ghé qua chỗ cụ xem có mua được gì ko và nếu ổn thì quảng cáo cho cụ nhưng giờ thì chán luôn.

Blinlove

Xe điện
Cụ này kinh doanh chuyên nghiệp mà phần quảng cáo và chăm sóc hơi nhạt anh em Of hd hỏi cụ kinh doanh cái gì cụ cũng chẳng thèm trả lời. Đầu tiên em cũng định ghé qua chỗ cụ xem có mua được gì ko và nếu ổn thì quảng cáo cho cụ nhưng giờ thì chán luôn.
Cụ chủ nên cho ít hình ảnh Cửa hàng cửa hiệu, một số hình ảnh đại diện của sản phẩm chủ đạo cũng như giá cả & công thợ, số đt nóng, ngày & giờ làm việc ... và chịu khó chăm Theard. Chứ nó nhạt như dinhhunghd nói mà kéo dài lâu e cũng đến đóng Theard thôi ạ.
Mong Cụ chủ ghi nhận!

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
Thank cụ dinhhunghd và cụ binlove đã góp ý. Em sẽ cố gắng hoàn thiện, thông tin về sản phầm , giá cả các cụ có thể tham khảo ở địa chỉ web : http:haname.vn
Các sản phẩm em lấy về em sẽ test chức năng và up video hình ảnh lên sau ạ.

fulro

Xe tăng
Thank cụ dinhhunghd và cụ binlove đã góp ý. Em sẽ cố gắng hoàn thiện, thông tin về sản phầm , giá cả các cụ có thể tham khảo ở địa chỉ web : http:haname.vn
Các sản phẩm em lấy về em sẽ test chức năng và up video hình ảnh lên sau ạ.
Anh xem rồi, ảnh chụp trên web không được đẹp, nên nhờ cụ caoson chụp hộ, chắc chắn thẩm mỹ hơn

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
Anh xem rồi, ảnh chụp trên web không được đẹp, nên nhờ cụ caoson chụp hộ, chắc chắn thẩm mỹ hơn
Thank anh, Website em tự làm nên tính thẩm mỹ chưa được cao, dần dần em sẽ khắc phục.

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
Test Cam hành trình giá dưới 1,6 củ

Trưa nay tranh thủ lúc con ngủ, em trốn đi test cam hành trình. sau đây là 1 sô hình ảnh:

Lắp đặt 1 lúc 3 cái luôn $-)
dây dợ em đi tạm như này

và dùng cái này để cắn 3 nguồn của 3 cam

Dừng trước trung tâm thương mại

Trên đường chạy

Em sẽ up lên clip của 3 em trên để các cụ oánh giá.
Tải video lên lâu quá chắc em phải cắt bớt dung lượng xuông nữa. Em úp tạm cái clip của cam bên tài
Clip cam hành trình[video]http://youtu.be/pVK138nMXMc[/video]
Theo yêu cầu em mới test thêm clip ban đêm [video]http://youtu.be/8S3LLf1sjlA[/video]

Chỉnh sửa cuối:

hoinhap

Xe tăng
Đề nghị cụ up cả Clip ban đêm có đèn đường và không có đèn đường nữa nhé, nếu chưa test thì tối nay làm luôn nhá?

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
Đề nghị cụ up cả Clip ban đêm có đèn đường và không có đèn đường nữa nhé, nếu chưa test thì tối nay làm luôn nhá?
Ok cụ, để tối nay em test thêm 3 em nữa. rồi up clip hầu cụ.

HwngHD

Xe tăng
fiatalbea có phải trước đã từng ra mắt OF HD ko nhỉ? Tại quán cá ở Hà Hải, lần đó ko nhầm thì bảo làm luật sư mà nhỉ?

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
fiatalbea có phải trước đã từng ra mắt OF HD ko nhỉ? Tại quán cá ở Hà Hải, lần đó ko nhầm thì bảo làm luật sư mà nhỉ?
Chuẩn cụ à, em làm ở văn phòng Luật sư chuyên thành lập doanh nghiệp và giờ là chuyên cung cấp đồ chơi ô tô. ;;)

Trạng thái
Thớt đang đóng