[Funland] Quang Hải và Cái chỉ tay

daicuty

Xe tăng
Bị hack FB là do lỗi Quang Hải không bảo mật các thông tin cá nhân tốt, nhưng thằng hack ác quá, các vấn đề tế nhị thì ai chả có mà nó lại tung lên thì quá đáng
Hack face không dễ thế đâu bác à, vụ này nghe mùi của mấy em người yêu của Hải thôi

Bị hack FB là do lỗi Quang Hải không bảo mật các thông tin cá nhân tốt, nhưng thằng hack ác quá, các vấn đề tế nhị thì ai chả có mà nó lại tung lên thì quá đáng
nghe đâu có thuyết âm mưu gì đó cụ ơi :))

Lambatda

Xe điện
Nhm hay có cái tật là soi mói đời tư để dìm hàng trình độ 1 ct. Best liên quan:)):)):))

asensio

Xe tăng
Thằng ku em đợt này số đen đủi vãi
Mà con bé Huỳnh anh nhìn như hs cấp 2,3 các cụ nhỉ
Số hưởng thì mà lo giữ đi

kts.DucNgoc

Xe tăng
thôi cụ ạ! Cụ là Tẹo, muốn dìm vụ QH đi để bảo vệ bát cơm thôi. Mọi bênh vực hay j j thời điểm này đều là bên phía Tẹo lên kế hoạch để bảo vệ bát cơm chứ chắc j bảo vệ Hải dớ. Thằng bé biết xách chym đi chịch dạo thì tốt thôi!

tedotori

Xe tải
Vụ này mấy hôm nữa là lại chìm xuồng.
QH lại tiếp tục đá bóng
QH lại tiếp tục chịch dạo
Các em gái lại tiếp tục leo lên con Mẹc đi dạo hồ Tây rồi nhún nhảy cùng QH.
Chỉ có cái khác là phải một thời gian lâu nữa mới thấy QH công khai người yêu mới hay lấy vợ.
Đù mẹ lều báo vớ được quả phốt là làm ầm lên khắp mọi nơi.

Vụ này mấy hôm nữa là lại chìm xuồng.
QH lại tiếp tục đá bóng
QH lại tiếp tục chịch dạo
Các em gái lại tiếp tục leo lên con Mẹc đi dạo hồ Tây rồi nhún nhảy cùng QH.
Chỉ có cái khác là phải một thời gian lâu nữa mới thấy QH công khai người yêu mới hay lấy vợ.
Đù mẹ lều báo vớ được quả phốt là làm ầm lên khắp mọi nơi.
đúng kiểu hạt giống đọ cụ nhể

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Đẹo quan tâm QH hay bóng bánh
Chỉ hóng clip thôi

Móc vớ móc vẩn, nó chỉ với chửi mấy thằng ôn kia là đúng, đồng đội phải thế, việc nó ăn cám chim dạo cũng kệ mẹ nó, cám tình nguyện thì kêu éo gì

Oteconde

Xe buýt
cái chỉ tay đấy là bình thường mà cụ
Kể quả xách chim đi chịch dạo, em thấy quá bình thường.
Hải tưởng mình là con chim 🐦đi chịch dạo , tưởng mình là người đi săn...
Nào có ngờ sự thật là:
Hải ngây thơ, Hải chỉ là con mồi của mấy con Bướm 🦋 hoang mà thôi...

cocsku

Xe cút kít
Hải dạo này có vẻ bí bách kiểu gì đấy, không thoải mái nên khó thăng hoa, hay bức xúc. Chắc em kia dạo này không cho .... nên bí!

huadinhsao

Xe buýt
Hôm em gặp QH và em bạn giá ở Vin Phạm ngọc thạch. Nhìn nhan sắc em ý cũng loại thường.

Còn tối qua tại sân Gò Đậu em đi xem trực tiếp, nói chung em ko chê QH vì nó xuống phong độ hay chuyện đời tư của nó. Miễn nó đá giỏi và cống hiến cho bóng đá quốc gia nhiều là được.

Em chỉ không thích V-League 1 tẹo nào. tất cả các tình huống va chạm trên sân đều rất nhỏ. nhưng các cầu thủ cố tình xé ra to, lợi dụng thời cơ để lao vào ăn thua đủ, như mấy thằng trẻ trâu đá bóng. Nếu ông Thành Lương ko lao từ băng ghế dự bị vào sân để bức xúc chuyện nhân viên khiêng cáng, thì cũng chưa chắc QH đã tham gia. Rồi thêm cả mấy ông trợ lý Hanoi FC, tiền đạo Tiến Linh của BD cũng lao vào như kiểu ăn thua đủ với nhau. Em thấy tất cả như 1 trò hề, thà đừng đá bóng mẹ đi, bỏ bóng đá nhau cho nhanh.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Thường ở Tây thì các kiểu nhạy cảm sẽ tống tiền và đuoecj quản lý xly êm đẹp. Như VN xl chưa chuyên nghiệp, có khi thằng hacker nó cũng muốn tống tiền và cảnh báo trc rồi.Nhưng ông qly ko hợ tác và thách thức chẳng hạn nên nó cho bung luôn
Nên thế, chứ hợp tác với hacker khác gì mất gương lại ra chợ trời chuộc.

harman_kardon

Xe điện
Nếu là cả bàn tay thay như 1 ngón này thì câu chuyện sẽ khắc. Đó là do cung cách ngôn ngữ cơ thể mà ra. Điều này mọi người nên biết và sử dụng nguyên bàn tay thay vì 1 ngón khi chỉ vào 1 người khác.

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
tôi nói theo quan điểm của mình thôi cụ ạ, nhớ xưa Văn Quyến nhúng chàm, tiếc cho cả thể hệ, gần chục năm sau mới có lứa CP, QH đá cống hiến, có được vô địch AFC, có được Seagame... những năm 90s chúng tôi mơ về giấc mơ xa lắm, ở đó thất bại trước Thái lan dường như là điều hiển nhiên. Đến bây giờ vẫn nhiều người bảo: giá mà ...
Những lời nói thường có cánh và là con dao sắc, nếu cầu thủ vững vàng thì không sao, thậm chí là động lực để khẳng định cái tôi của mình - như CR7.
nhưng liệu thế giới có mấy cầu thủ được như CR7 đây?
Em không đánh giá gì về Quang Hải trong việc này, vì nhìn rộng ra người ta cũng chỉ biết QH là một cầu thủ bóng đá chứ không phải chịch thủ. Em chỉ thấy cùng một câu chuyện về truyền thông nhưng cách QH thể hiện và cách Công Phượng thể hiện khác nhau hoàn toàn. Em vẫn nhớ câu nói của Phượng " Tôi không muốn trả lời câu hỏi mang tình riêng tư bên ngoài. Tôi muốn mọi người biết đến tôi trên sân cỏ chứ không phải chuyện tình cảm. Hãy để tôi tập trung chơi bóng" Và cứ như thế em ấy im ắng cố gắng và cống hiến thể hiện giá trị bản thân trước toàn bộ dư luận " luôn hoài nghi về phong độ của cậu ấy".
Ai cũng có đời tư, nhưng đã là người của công chúng thì đời tư nên kín một chút và quan trọng nhất, nghe được tung hô thì nghe được chỉ trích

toechuoi

Xe tăng
Chuyện nó chịch dạo bị phát hiện với chuyện nó chỉ tay vào mặt mấy chú khênh cáng em thấy nó éo liên quan gì đến nhau. Chịch dạo là chuyện ngoài sân, nó chỉ tay là chuyện trong sân. Nó không chịch dạo thì chú bé khiêng cáng vẫn bị nó chỉ như thường.
Thôi đời tư của em nó thì để em nó tự giải quyết. Chuyên nghiệp không chơi bời thì được lâu, chịch dạo, ăn chơi thì phong độ không giữ được lâu. Vậy thôi mà :D