[Funland] Quang Hải và Hà nội FC chính thức chấm dứt hợp đồng. Tương lai trời Âu ?

pooka

Xe container
Em thấy QH bây giờ mới thật sự dần dần hoà nhập được lối đá ở đấy. Thế là tốt rồi.

doctor103

Xe điện
Cũng ko sao cụ ạ , ngày trước hùng Dũng chấn thương lị tìm ra hoàng Đức
Và VN không mất chức vđ :v, đấy là suy nghĩ theo hướng tiêu cực tý
em vẫn hy vọng Hải có thể về đá từ giai đoạn bán kết, khoảng cách về chức vô địch đã là 4, để trở thành số 1 ĐNÁ thì em thấy VN cần phải số 1 về số lần vđ ĐNÁ

trinhhunghb

Xe lăn
em vẫn hy vọng Hải có thể về đá từ giai đoạn bán kết, khoảng cách về chức vô địch đã là 4, để trở thành số 1 ĐNÁ thì em thấy VN cần phải số 1 về số lần vđ ĐNÁ
Ai cũng muốn Hải con về đá AFF cụ ạ . Nói như em là tự động viên mình thôi . Ko về được là 1 thiệt thòi cho đội tuyển

Gionam72

Xe container
Ai cũng muốn Hải con về đá AFF cụ ạ . Nói như em là tự động viên mình thôi . Ko về được là 1 thiệt thòi cho đội tuyển
Các cụ yên tâm đi. Con chị nó đi, con gì nó lớn. Em tin thằng cu Khang nó làm nên chuyện.

Chauthanh11

Xe điện
Cần là số 1 thì phải học chuyên nghiệp từ cái nhỏ nhất cụ ạ .
Bỏ Pau về đá thì cũng đồng nghĩa QH gần như đóng cửa sự nghiệp ở châu Âu thành 1 cầu thủ thất bại ?

Không có clb nào đồng ý cầu thủ của mình bay cả vài chục ngàn km , đá ở giải đấu không trong hệ thống FIFa mật độ dày đặc , rủi ro chấn thương thì clb lãnh đủ .

thichlexus

Xe điện
Cần là số 1 thì phải học chuyên nghiệp từ cái nhỏ nhất cụ ạ .
Bỏ Pau về đá thì cũng đồng nghĩa QH gần như đóng cửa sự nghiệp ở châu Âu thành 1 cầu thủ thất bại ?

Không có clb nào đồng ý cầu thủ của mình bay cả vài chục ngàn km , đá ở giải đấu không trong hệ thống FIFa mật độ dày đặc , rủi ro chấn thương thì clb lãnh đủ .
Ngược lại nếu cầu thủ chủ yếu dự bị thì cho về nước đá giải tăng cảm giác bóng và tự tin thì CLB cũng có lợi chứ cụ.

Chauthanh11

Xe điện
Ngược lại nếu cầu thủ chủ yếu dự bị thì cho về nước đá giải tăng cảm giác bóng và tự tin thì CLB cũng có lợi chứ cụ.
Làm gì có chuyện đó hả cụ ? QH dự bị ở Pau nhưng vẫn được vào sân , vẫn cần thiết cho những buổi tập .
Giờ về đá thì mất cả tháng sau mới trở lại , nếu không bị chấn thương thì cũng còn lâu mới hồi phục thể lực , mà lại mất thời gian rất dài nữa để hòa nhập , coi như làm lại từ đầu ?
Đấy là suôn xẻ đấy , chấn thương thì coi như xong mùa giải . Giải đấu AFC và Seagame là 2 cái giải đấu tổ chức phi khoa học , mật độ thi đấu còn dày hơn cả WC nữa , rất dễ bị chấn thương

shannon wl

Xe điện
Làm gì có chuyện đó hả cụ ? QH dự bị ở Pau nhưng vẫn được vào sân , vẫn cần thiết cho những buổi tập .
Giờ về đá thì mất cả tháng sau mới trở lại , nếu không bị chấn thương thì cũng còn lâu mới hồi phục thể lực , mà lại mất thời gian rất dài nữa để hòa nhập , coi như làm lại từ đầu ?
Đấy là suôn xẻ đấy , chấn thương thì coi như xong mùa giải . Giải đấu AFC và Seagame là 2 cái giải đấu tổ chức phi khoa học , mật độ thi đấu còn dày hơn cả WC nữa , rất dễ bị chấn thương
Đúng đấy cụ quang hài vẫn ra sân từ ghế dự bị đều đều là quân bài dự phòng của đội. Chả có CLB nào nó nhả người cho giải đấu vùng trũng cả.
Lúc đá aff là lúc pau đang vào giai đoạn nước rút lỡ cầu thủ chính bị thẻ phạt, thể lực hay chấn thương họ phải giữ người để thay chứ.
Hải không phải đi thương mại như các vụ trước mà thuần chuyên môn nên đâu có chuyện xin về, cả sự nghiệp đang ở pau về đá được vào trận aff toi luôn sự nghiệp thì nó chả ngu mà về đá, mà chả CLB nào nó đồng ý cả.

thecourrier

Xe hơi
Lúc nào QH còn không có tên trong cả đội hình dự bị thì có thể xem xét xin về đá AFF. Còn vẫn có tên trong đội hình dự bị, thậm chí vẫn thường xuyên được vào sân dù ít hay nhiều thì chả có lý do gì xin về cả.

BVTL

Xe điện
Người OF
Messi cũng mất cả mùa đầu để hoà nhập ở PSG. Em vẫn tin QH hoà nhập muộn nhưng sẽ tiến xa!

dattuyet_sghn

Xe điện
Dự bị và vẫn thường xuyên được vào sân ở cuối hiệp 2 (tầm 10, 15,20 phút). Và cũng hòa nhập dần dần được rồi.
Ngáo mới về đá aff (giải đấu còn chả được fifa thừa nhận).
Mà ko có QH thì đội vẫn đá được chứ làm sao mà cứ quan trọng hóa thế nhỉ

fadco

Xe container
Vừa kiến tạo cho đồng đội nâng lên 3-0 là tín hiệu tốt rồi:))))

BVTL

Xe điện
Người OF
Vừa kiến tạo cho đồng đội nâng lên 3-0 là tín hiệu tốt rồi:))))
Theo mô tả thì không phải kiến tạo đâu cụ ơi!
Kiểu đá phạt không qua hàng rào, bóng văng ra, đồng đội phi vào đệm. 😅

piano

Xe điện
Em không muốn đấy cụ, và em chả thấy có bất kì một thiệt thòi nào cho tuyển nếu Hải ko về được.
Có Hải tuyển vẫn bế tắc ở AFF, và không có Hải, HN FC vẫn thắng ngon lành ở VLeague. Bóng đá VN hiện nay chưa có kiểu 1 ngôi sao và phần còn lại đâu.
Ví dụ bên Cam trc thì có Chan Vathanaka + phần còn lại, chứ Hải ko đạt tới tầm đấy đâu

Chỉnh sửa cuối: