[Funland] Quang Hải và Hà nội FC chính thức chấm dứt hợp đồng. Tương lai trời Âu ?

Chauthanh11

Xe điện
Q.Hải hôm qua cũng lười chạy có lẽ cuối hiệp 1 và đầu hiệp 2 đuối sức , lối đá của Pau thì đơn giản quá mức , chủ yếu dùng sức của mấy thằng chạy cánh . Cũng hi vọng hlv của Pau tìm ra lối chơi thích hợp cho Hải .

Au79 Dragon

Xe điện
Cuối trận Pau tý thì thua, đối thủ mới là đội chơi hay hơn ở 10ph cuối. Giàn cầu thủ tấn công đá hơi kém của Pau bị thay ra cuối trận trong đó có cầu thủ số 9 và 19, tuy nhiên khi họ bị thay ra thì áp lực lên hàng phòng ngự đội nhà tăng lên.
Tý thua nhiều tình huống trong cả trận. QH muốn thành công thì phải nỗ lực rất nhiều, bớt kỳ vọng sẽ giúp giảm áp lực cho cháu nó.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Tý thua nhiều tình huống trong cả trận. QH muốn thành công thì phải nỗ lực rất nhiều, bớt kỳ vọng sẽ giúp giảm áp lực cho cháu nó.
Thế mới thấy, cái Ao làng nhà ta nó sâu cỡ nào.
Đây mới là giải hạng 2 ở một xứ chỉ được xếp hạng 1.5 ở Châu Âu thôi đấy.

Hieumos

Xe container
Cái thằng đen số 6 đúng là dạng chỉ cậy sức. Đá hùng hục xong rồi chuyền những quả rất ối zời ơi. Pau còn để thằng này chơi thì lối đá sẽ vẫn bế tắc.

Quang Hải thì vẫn còn điểm yếu của đa số các cầu thủ bóng đá VN, đó là di chuyển không bóng.
Cảm giác cụ em chọn vị trí hơi tù, đồng đội khó chuyền.

Anphat Bds

Xe tải
Chắc lại chìm nghỉm thôi, cu QH khó thích nghi đc với lối đá trâu bò kiểu như này

gis123

Xe điện
Cái thằng đen số 6 đúng là dạng chỉ cậy sức. Đá hùng hục xong rồi chuyền những quả rất ối zời ơi. Pau còn để thằng này chơi thì lối đá sẽ vẫn bế tắc.

Quang Hải thì vẫn còn điểm yếu của đa số các cầu thủ bóng đá VN, đó là di chuyển không bóng.
Thằng số 9 sang VLeague chắc cũng bị từ chối.

juve99

Xe cút kít
Đào tạo thì ở đâu cũng yêu cầu đá nhanh, chuyền xong phải di chuyển luôn cụ ạ, mấy đứa ở lò HAGL chúng nó cũng từng kể trên báo chí thế. Nhưng cái chính là môi trường bóng đá, các đối thủ khác họ đá chậm, lờ vờ, bản thân các đồng đội khác trong đội cũng thế, những đường chuyền sai, chuyển hỏng, thời gian bóng chết nhiều...thành ra chỉ cần vài trận là quen với nhịp độ đấy. Và thời gian sau đó là ko thích nghi đc với lối đá nhanh, dễ bị ngợp.
Nói chung là em thấy cửa này khó cho QH lắm, vì qua 2 trận thì thấy tỷ lệ cầm bóng của cả đội toàn thua kém đối thủ. Vào đội khá khá 1 tý thì lại ít có cơ hội ra sân, còn chọn đội yếu quá để đc ra sân nhưng cứ chạy ko bóng thế thì vừa tiêu hao thể lực, lại chẳng có cơ hội thể hiện.
Đầu mùa thay máu nhiều nên đội còn lập bập đấy cụ. Khi toàn đội vào phom thì cũng có mảng miếng đường nét hết, nó chỉ là chất lượng ko cao và ít nhân tố đột biến hơn các đội mạnh thôi. Còn 1 khi quá yếu thì xuống hạng ngay lập tức và ko hẹn ngày trở lại. Bóng đá Anh hay TBN cũng thế, các đội yếu, ngân sách thấp, chỉ loanh quanh lo trụ hạng, lên hạng xuống hạng đều đặn nhưng họ vẫn có các mảng miếng riêng khi đấu vs các đội mạnh nhiều tiền. Như tuyển VN đấu Nhật - Hàn - Iran cũng vậy thôi, giá trị và chất lượng đội hình của cả đội ko bằng 1 ngôi sao của họ nhưng ta vẫn có mảng miếng chiến thuật riêng. Quá yếu như Lào - Cam mới phải chịu trận và đá được đến đâu thì đá thôi

zoro1970

Xe điện
Hôm qua không hẹn mà nên, cả 2 Messi (Dĩ nhiên Hải nhà mình không thể sánh tầm vs M10 đc) đều có cú Xe đạp chổng ngược tại trận đấu của giải Pháp...Cú của QH mà vào lưới e nghĩ bàn của M10 ko có cửa để thắng :x

Chỉnh sửa cuối:

The Avenue

Xe buýt
Trước mắt Pau chỉ cần 1 tiền đạo ổn biết chạy chỗ để Hải tỉa bóng là ngon. Còn Hải hãy tự tin thoải mái lên nhé!

Au79 Dragon

Xe điện
QH cứ nỗ lực phấn đấu hết mình em nhé
Em cứ yên tâm là số người ủng hộ em là rất đông
Đừng quan tâm tới vài kẻ lẻ tẻ chê bai em nhé
Kiểu xúi trẻ con ăn mứt gà ấy nhỉ :)) Chê và chê đúng để biết mà nỗ lực, tiến bộ còn hơn cứ khen đểu, động viên đểu để ngôi sao ao làng ảo tưởng sức mạnh như cái thằng người đại diện đang phông bạt. Người Á mà cụ thể là chúng ta hay bị cái tình lấn át cái lý, bị chê thì xù lông nó là căn bệnh mãn tính rồi. Mình chê nhưng cũng ủng hộ hết mình.

3077

Xe container
Có lẽ vào sân từ hiệp 2 sẽ giúp Hải dần quen với không khí, hôm qua rõ ràng di chuyển tối và không tự tin nên đồng đội không chuyền được. Mà đồng đội nó đá cũng tối nữa nên nói chung là khó. Đá 2 trận chưa được 1 quả đá phạt nào để giải tỏa tâm lý, đen thật

BVTL

Xe điện
Người OF
Hôm qua đội Dijon đá bài bản và chất lượng hơn PAU mặc dù mùa trc xếp sau.

HLV PAU xác định kiên nhẫn và lâu dài với QH nên HLV online chúng ta cũng không cần phải nóng vội đòi em nó toả sáng ngay!

Xe gia đình

Xe điện
Kiểu xúi trẻ con ăn mứt gà ấy nhỉ :)) Chê và chê đúng để biết mà nỗ lực, tiến bộ còn hơn cứ khen đểu, động viên đểu để ngôi sao ao làng ảo tưởng sức mạnh như cái thằng người đại diện đang phông bạt. Người Á mà cụ thể là chúng ta hay bị cái tình lấn át cái lý, bị chê thì xù lông nó là căn bệnh mãn tính rồi. Mình chê nhưng cũng ủng hộ hết mình.
Ô hô bị động chạm à :)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tâm hự của một cựu tuyển thủ Quốc gia.

Xe gia đình

Xe điện
Tôi là người chê mà và tôi không tìm cách khen đểu, động viên đểu, tôi thức đêm để xem để ủng hộ mỗi khi cháu nó ra sân.
Thế cụ nghĩ QH vào đây để rút kinh nghiệm hả cụ
Toàn Of chém với nhau thôi cụ ạ :)

Dan du an

Xe cút kít

Quan sát cả đội tuyển và u23 đá đợt vừa rồi em thấy hàng công trừ đá với đội yếu còn cứ đội ngang cơ là chạy chỗ rất uể oải, trước có ông Chinh Đen chạy còn được...