[Công nghệ] Quên User của ứng dụng VETC

Xế Độp

Xe điện
Cụ cho hỏi bên mình k làm việc với viettelpay nữa à. Trc mình hay nạp tiền qua đấy mà giờ k tìm thấy ứng dụng nữa. Bh nạp qua cái nào nhanh cụ chỉ dùm.
Công nhận, không thấy nạp thẻ vetc trên aps Viettelpay nữa, thay vào đó là epas

Xế Độp

Xe điện
Em nhờ các cụ / 'mợ ạ!

Em có cái ứng dụng VETC cũng khá lâu nên quên bẵng mất User (pass thì em nhớ). Giờ em mất đt, dùng máy mới cài lại ứng dụng thì nó cứ báo tài khoản không tồn tại (em không nhớ nổi user là cái gì? biển số xe hay sđt,...) gọi tổng đài thì trả lời tự động chỉ hướng dẫn lấy lại pass. vào ứng dụng tìm hiểu thì cứ đòi user, vậy các cụ cho em gợi ý để em lấy lại user, hoặc cụ nào giúp được em thì tốt ạ! Cảm ơn các cụ mợ
Cụ xem lại lịch sử nạp tiền trên aps cụ dùng để nap tiền cho vetc là có stk vetc của cụ đấy;

theanhbplc

Xe buýt
Cái này thuộc về hệ thống rồi bác ơi, ở dưới chỉ biết triển khai thôi ạ.
Em thì thường sử dụng vân tay để mở ápp nên cũng ít khi nhớ user/mật khẩu.
Trong trường hợp quên mật khẩu, bác gọi tổng đài VETC 19006010, bên em sẽ gửi user và mật khẩu vào tin nhắn cho bác nhé.
E mua xe cũ của chủ cũ đã dán VETC thì cách kiểm tra và nạp tiền ntn ạ? Có phải dán cái mới không ạ?

hotroVETC

Xe đạp
E mua xe cũ của chủ cũ đã dán VETC thì cách kiểm tra và nạp tiền ntn ạ? Có phải dán cái mới không ạ?
Cái này thì chỉ cần chuyển thẻ etag gắn xe từ chủ cũ sang Cụ là dc thôi. Tuy nhiên để chuyển đổi Chủ đăng ký, Cụ cần đến trụ sở VETC ở 167 Trung Kính để đc hỗ trợ chuyển ạ.
Trong trường hợp bạn ngại đến trụ sở thì đăng ký dán lại ở các đại lý, như là dán lần 2 (mất phí 120k).

theanhbplc

Xe buýt
Cái này thì chỉ cần chuyển thẻ etag gắn xe từ chủ cũ sang Cụ là dc thôi. Tuy nhiên để chuyển đổi Chủ đăng ký, Cụ cần đến trụ sở VETC ở 167 Trung Kính để đc hỗ trợ chuyển ạ.
Trong trường hợp bạn ngại đến trụ sở thì đăng ký dán lại ở các đại lý, như là dán lần 2 (mất phí 120k).
Dán lại thì thành tài khoản mới, tiền thừa trong thẻ cũ bỏ ạ?

hotroVETC

Xe đạp
Dán lại thì thành tài khoản mới, tiền thừa trong thẻ cũ bỏ ạ?
Nếu cụ vẫn muốn dùng tài khoản của chủ cũ, thì Cụ cùng chủ cũ lên VETC để cập nhật lại các thông số của Tài khoản nhé, chuyển tên từ Chủ cũ sang tên cụ là đc thôi. Thường các đại lý dán thẻ ko làm dc việc này, bạn phải đến điểm dán của công ty VETC mới hỗ trợ dc.

tieunhilang

Xe điện
Em đã gọi tổng đài nhưng :
nói thật cụ đừng ngại, tổng đài chỉ cò cưa để rút thêm tiền; đầu tiên là thông báo sẽ thu phí tư vấn, sau đó là đọc thật dài loằng ngoằng quảng cáo cho dịch vụ etc; cuối cùng là được hệ thống trả lời tự động hướng dẫn cũng lằng nhằng về việc lấy lại pass. trong khi em cần mã ID thì không có trong ngân hàng câu hỏi, kiên nhẫn đến khi hệ thống ngừng nói. Và vòng lặp lại thực hiện lại từ đầu... Tóm lại trả cho các cụ một đống tiền phí cho Tổng đài mà không được câu trả lời.

Sentinel Prime

Xe hơi
Em có dán vetc từ mấy năm trước do mấy cậu nv làm nên cũng ko để ý. Giò định dùng mà ko biết đăng nhập kiểu gì, có mỗi stk, nhập thử mấy sđt hay dùng cũng ko lấy được mk

Chè tàu

Xe tải
Cụ làm lại cái user khác đi,trước em cũng làm 1 cái tk ở xe bán rồi(trong tk còn gần 100k),đến trạm thu phí ở Quảng Bình họ gạ dán vetc em bảo dán cho cái tk cũ,về nhà thấy là tk mới hoàn toàn.Tk cũ cùng gần 100 coi như bỏ.

quanfgv35

Xe điện
Website
tamthoikhongco.com
Nếu cụ vẫn muốn dùng tài khoản của chủ cũ, thì Cụ cùng chủ cũ lên VETC để cập nhật lại các thông số của Tài khoản nhé, chuyển tên từ Chủ cũ sang tên cụ là đc thôi. Thường các đại lý dán thẻ ko làm dc việc này, bạn phải đến điểm dán của công ty VETC mới hỗ trợ dc.
Phiền Cụ cho em hỏi chút . trc xe em có dán VETC ( thực ra em ko chắc chắn có phải nó không vì khá lâu rồi , quãng 3 ,4 năm ) nhưng do em thay đèn nên bị mất cái thẻ đó . Giờ phiền cụ cho em hỏi có biển số xe thì có tra đc cái thẻ đó ko ạ ?? xe em chính chủ tên em , biển vẫn như hồi em đki cái thẻ đó . và nếu tra dc thì có dv làm ship đến cho em dc ko ạ ??? E ở Hà Đông ạ . E cảm ơn

Sentinel Prime

Xe hơi
Cụ làm lại cái user khác đi,trước em cũng làm 1 cái tk ở xe bán rồi(trong tk còn gần 100k),đến trạm thu phí ở Quảng Bình họ gạ dán vetc em bảo dán cho cái tk cũ,về nhà thấy là tk mới hoàn toàn.Tk cũ cùng gần 100 coi như bỏ.
Em làm mấy lần được rồi cụ ạ. Mạng kém nên ko vào được.

mocxi_vn

Xe hơi
cụ gọi tổng đài là nhanh nhất

CHAMACHA

Xe hơi
Em đã gọi tổng đài nhưng :
nói thật cụ đừng ngại, tổng đài chỉ cò cưa để rút thêm tiền; đầu tiên là thông báo sẽ thu phí tư vấn, sau đó là đọc thật dài loằng ngoằng quảng cáo cho dịch vụ etc; cuối cùng là được hệ thống trả lời tự động hướng dẫn cũng lằng nhằng về việc lấy lại pass. trong khi em cần mã ID thì không có trong ngân hàng câu hỏi, kiên nhẫn đến khi hệ thống ngừng nói. Và vòng lặp lại thực hiện lại từ đầu... Tóm lại trả cho các cụ một đống tiền phí cho Tổng đài mà không được câu trả lời.
Công nhận tốn tiền mất thời gian

CHAMACHA

Xe hơi
Mình cũng có tk vetc trước đây đăng nhập toàn dùng vân tay, giờ tự nhiên k đăng nhập vân tay được mà khi ĐK lại dùng số đt cũ nay đã huỷ k dùng nữa nên k dùng được chức năng quên MK để lấy lại. Giờ k biết làm tn. Điện thoại nhắn tin cho tổng đài thì không được

onlinefisher

Xe điện
Cụ chỉ cần gọi tổng đài VETC số 19006010 và đọc biển số xe, Người ta sẽ gửi tin nhắn cho cụ cả tên đăng nhập và mật khẩu truy cập mới để cụ dùng ạ.

Hiện tại bên em đang hỗ trợ dán thẻ VETC tất cả các ngày trong tuần từ 08h00 đến 17h30 tại 238 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, HN (Đối diện PICO). Các cụ có nhu cầu mang xe qua em hỗ trợ dán thẻ VETC nhé. Điện thoại: 0981.580.200 ❤(Đạt)
Bây giờ dán là mất tiền đúng không cụ?!

ly xây chừng

Xe tải
Cụ chỉ cần gọi tổng đài VETC số 19006010 và đọc biển số xe, Người ta sẽ gửi tin nhắn cho cụ cả tên đăng nhập và mật khẩu truy cập mới để cụ dùng ạ.

Hiện tại bên em đang hỗ trợ dán thẻ VETC tất cả các ngày trong tuần từ 08h00 đến 17h30 tại 238 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, HN (Đối diện PICO). Các cụ có nhu cầu mang xe qua em hỗ trợ dán thẻ VETC nhé. Điện thoại: 0981.580.200 ❤(Đạt)
Cụ có thể hỗ trợ cháu được hem? Cháu mới dán hôm qua,trong Đồng nai nhưng khg đăng nhập tk được do không có mk,mà cũng khg có tin nhắn mã OTP!