[Funland] Quỷ cái chứ không phải là người

Trạng thái
Thớt đang đóng

Voi coi HN

Xe tăng
Nhà trẻ tự phát, bọn này chắc chỉ là bọn đc thuê trông trẻ chứ không phải cô giáo mầm non đc đào tạo trước khi hành nghề . Thôi cứ nghĩ là thế đi cho còn có chút niềm tin vào ngành giáo dục.
Bọn khốn nạn này thì thôi không còn gì để nói, sẽ phải trả giá trước pháp luật, giờ khổ đau xót xa nhất là gđ cháu bé.

Quá dã man, nhìn cũng đâu đến nỗi mà hành động thì trời không dung đất không tha.

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Nói các cụ thông cảm chứ chưa cần nói đến đánh đập, em lo nhất là việc cho các cháu ăn uống, vệ sinh. Trước cu con nhà em đi mẫu giáo em lượn đến xem trường lớp có sạch sẽ, ăn uống thế nào, camera giám sát ra sao nhưng nhìn các cô cầm cái thìa đút cho một số cháu em thấy vẫn kinh, như tống vào mồm trẻ ấy. Nên khi gửi ông cu con em phải bảo gấu gặp riêng bà bếp và quan tâm đặc biệt tới bà này thì con mình mới ổn. Gấu em cũng tìm cách tiếp cận chuyện trò rồi nhờ bà đó chăm sóc ăn uống, vệ sinh cá nhân riêng cho ông cu con. Khi bà ấy nhận lời, biếu tiền bà ấy không nhận nên đúng díp mùng 8/3 gấu em tặng riêng bà đấy bộ áo dài, còn các kỳ lễ cũng tặng quà bà đó bằng với tiêu chuẩn của cô phụ trách lớp. Kết quả sau mấy năm mẫu giáo ông cu con chỉ nhớ và biết mỗi bà nấu bếp :))

minhhai985

Xe lăn
E tưởng chuyện ở vùng xâu vùng xa.

dhela

Xe tăng
Nó đánh từ 23, đến 26 cháu mới bất tỉnh. Thế là nó học được đòn đánh kín hay sao mà bố mẹ ko biết tí gì hả các bác :|
Nuôi con nhỏ thì một nốt muỗi đốt mới còn biết ấy chứ :|

Trạng thái
Thớt đang đóng