[Funland] Quỳ lạy khán giả?!

Dodge Ram

Xe điện
Hôm qua Mỹ Tâm vì quá xúc động thôi nên hành động đó cũng không có gì quá cả,30 ngàn ngừoi không một ai đứng yên mà hát theo ca sĩ từ đầu đến cuối cụ chủ ạ, đứng 6 tiếng đồng hồ mà không mệt. Về quy mô chương trình cũng như nghị trí lực bạn ý thể hiện thì không đơn giản đâu, nhà em 2vkck đi xem và rất happy với chương trình này, vì 18 năm trước 2vkck vẫn là sinh viên, còn giờ thì sắp thành bố mẹ của sv rồi nên đi tận hưởng lại giây phút ngày xưa khá hay.
Hôm qua khán giả ở phía Nam bay ra tham dự cũng đông.
Phải nói là kỉ lục, em chưa thấy chương trình live nào mà thu hút được lượng khán giả đông, đủ lứa tuổi và đủ vùng miền như vậy.

LinhNguyễn

Xe tăng
Ông thớt soi xét quá, để đầu óc tập chung vào những việc có ích hơn đi.

dongioang

Xe tải
Các chị ,thím trung niên là hay thích nghe MT vì MT có nhiều bài ngôn tình phù hợp đi hát Kara và ngân nga 1 mình được .Chú còn giọng hát và khả năng dẫn dắt người nghe thì chả có gì nổi trội.
Nói chung là 1 ca sĩ thị trường đúng nghĩa

pham minh

Xe container
Em tai trâu nên nghe như hét (chả riêng em này). Hơn nữa còn quay phim, còn chất lượng ghi âm, tách âm, chất của dàn nhạc...
Em thử mấy lần nhưng ko nuốt đc.
Tai trâu là có thật :D

pham minh

Xe container
Tâm sống đúng bằng cái Tâm trong sáng của mình, không cần màu mè, ko cần scandan để lấy lại tên tuổi đơn thuần hát theo đúng chất đam mê.
Cái em yêu thích ở Tâm ko phải vì chạy theo thị trường, mà là cố gắng chau chuốt nhất hình ảnh của chính mình từ cách luyện giọng, các hocj biên đạo và giữ dáng vóc... điều mà ko ít nghệ sỹ có tên tuổi làm được
Em cũng thấy vậy. Có bài em thích, có bài chưa thích nhưng ko sao cả, em vẫn thây đây là ca sĩ đáng trân trọng từ nghề nghệp cho đến cuộc sống

Belat Missan

Xe điện
Hôm qua Mỹ Tâm vì quá xúc động thôi nên hành động đó cũng không có gì quá cả,30 ngàn ngừoi không một ai đứng yên mà hát theo ca sĩ từ đầu đến cuối cụ chủ ạ, đứng 6 tiếng đồng hồ mà không mệt. Về quy mô chương trình cũng như nghị trí lực bạn ý thể hiện thì không đơn giản đâu, nhà em 2vkck đi xem và rất happy với chương trình này, vì 18 năm trước 2vkck vẫn là sinh viên, còn giờ thì sắp thành bố mẹ của sv rồi nên đi tận hưởng lại giây phút ngày xưa khá hay.
Qua em tháp tùng vk đi chứ ko thích nhạc MT.
Chương trình làm công phu, âm thanh tốt. Hát live mà như nghe băng ở nhà :D

cod

Xe buýt
Vâng thủ khoa mà các cụ nhà ta vẫn chê:)))
Mỹ Tâm chỉ là thủ khoa hệ trung cấp Nhạc viện thôi cụ, giống Tùng núi.

Em cũng đánh giá giọng của MT ko quá xuất sắc, ở VN hiện tại có khá nhiều người giọng tốt hơn, kỹ thuật cũng ko kém chút nào, thậm chí có khi còn hơn: Hồ Quỳnh Hương, Thu Minh, Dương Hoàng Yến, Thùy Dung chuyên nhạc Pháp. Nhưng giọng MT là giọng rất dễ nhận ra, khá riêng biệt và độc đáo, kiểu kiểu như Quang Dũng bên nam ý. Chưa kể cũng giống QD, MT là người ít scandal, có cái vẻ sang nhưng ko chảnh, mặt mũi dễ nhìn, dễ gây thiện cảm và cũng gặp may mắn khi có đc 1 số bài hát hợp thị hiếu lúc mở đầu sự nghiệp. Thế nên cả 2 đều thành công và nhiều fan.

cod

Xe buýt
Qua em tháp tùng vk đi chứ ko thích nhạc MT.
Chương trình làm công phu, âm thanh tốt. Hát live mà như nghe băng ở nhà :D
MT giọng khỏe, live tốt mà cụ, chưa đến mức nuốt đĩa nhưng chắc cũng 9/10 so với thu âm ý chứ.

Mr.Alo

Xe lăn
Mt hát thấy ổn , phong độ tốt , nhiệt tình , tầm này vẫn đông khán giả nghe là ổn rồi

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Hai bạn dưới lại liên thiên rồi, hai bạn sống vì tiền, bất chấp vì tiền bán rê lòng tự tôn của mình như thế là không nên. Các cụ đã dạy rồi, đói cho sạch rách cho thơm.

Giờ cho hai bạn 5 tỷ để 2 bạn quỳ lạy người cho mình tiền trước mặt hàng chục nghìn người , quay truyền hình lên cả nước xem các bạn có làm không? Nếu làm được tôi thật sự phục đấy.

Riêng Tâm thì tôi tin chắc là cô ấy không quỳ vì tiền, vì cô ấy không thiếu tiền. Cả show diễn doanh thu chắc được 30-40 tỷ. Trừ tất cả chi phí đi chắc Tâm thu lại 10-15 tỷ là cùng.

Biết ơn những người đã cho em nó vừa được sống với đam mê vừa kiếm nhiều tỷ đồng thì lạy thôi.
Phải em thì em còn lạy như bổ củi.
Ông khách hàng lớn của em báo mẹ chết mà em lo có khi còn hơn mẹ em chết. Ông ý mà nghỉ để tang 1 tuần thì cả nhà em chết.
3 vạn khán giá, mỗi vé 500k thôi cũng là cả 1 món. Phải em quỳ vái 10 vái em cũng làm.

Trâu già 81

Xe hơi
Mỹ Tâm hết thời rồi. Giọng ngày càng xuống cấp. Stylist thì cũng tệ.

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Ông thớt soi xét quá, để đầu óc tập chung vào những việc có ích hơn đi.
Việc này không có ích à? Thế con cháu em mà xem được chúng nó bắt chước thần tượng đi quỳ lạy lung tung em có chịu được không?

Dodge Ram

Xe điện
Cháu thông cảm, chắc ông già rồi nên hơi khó tinh với giới trẻ ngày nay.
Khi người ta càng có tuổi, càng từng trải thì càng đại lượng hơn, để sống vui sống khoẻ sống có ích.
Già như thớt, chuyên soi mói tiểu tiết thì chỉ đáng gọi là củi mục thôi.

mrdaubac

Xe điện
Cụ nào làm ơn thông não cho em TRI ÂM là gì ạ, em cứ tưởng là chương trình tri ân khán giả chứ tri âm thì chả hiểu ý nghĩa như thế nào..., có phải là mập mờ ý nghĩa không...???