[CCCĐ] Quy Nhơn Lại bị nhớ

Ying

Xe đạp
Theo em thì FLC phá nát Quy Nhơn thì đúng hơn! Dãy dài phòng nghỉ san sát như nhà tái định cư tương phản hoàn toàn với những gì người Quy Nhơn cố gìn giữ cho gần với thiên nhiên.
Các cụ có thấy ở Bình Định không hề có nhiều nhà hàng, khách sạn lấn chiếm ra bãi biển như ở thành phố lấn chiếm vỉa hè phải không? Ngoại trừ mấy KS nhà hàng của mấy ông kẹ :(|)
Ở FLC Quy nhơn thì buồn chết các bác ạ...e đi qua thôi cũng cảm thấy buồn..ở trong tp thik hơn đới..FLC có khi dành cho các couple thì có khi thích hợp..hehe

Ying

Xe đạp
Tặng mợ để được đi lại đất Bình Định nhiều lần nữa.

Team mợ gặp team này thì thật tuyệt, em đếm thấy đủ người :D
Team e nói KHÔNG vs đàn ông...chỉ phụ nữ mới đem lại hạnh phúc cho nhau nhá bác...

pica

Xe máy
Cá nhân e thấy đi QNhon nên đi cùng các chiến hữu sẽ fun hơn...Có nhiều địa điểm ghé như đảo Kì Co,Eo gió,Đồi cát Nhơn Lý, Trung Lương Camp(bác nên đi buổi tầm chiều chiều,tắm xong thuê một homestay ở đó đến tối rất đẹp,ở đó cũng có ăn uống luôn)Đi Phú Yên mất 1 ngày bác nên đi sớm rồi rẽ qua Đầm Ô Loan ăn hải sản tươi-ngon-rẻ...Còn khá nhiều địa điểm n tùy vào thời gian bác đi được bao lâu thôi..\:D/
Cám ơn thông tin hữu ích của cụ, em sẽ cố gắng đi hết các điểm cụ giới thiệu

HANOICity

Xe điện
Team e nói KHÔNG vs đàn ông...chỉ phụ nữ mới đem lại hạnh phúc cho nhau nhá bác...
Ơ đúng rồi, đàn ông vào chỉ thêm thêm rắc rối thôi mợ nhỉ. Team kia cũng vậy, em có hỏi 1 đàn ông 12 year old trong team đó về phụ nữ thì đc trả lời "ghét phụ nữ, không tắm chung với phụ nữ, đàn ông tắm với nhau thích hơn" =))
Nhưng kẻ chụp ảnh dạo như em thì nhìn thấy team của mợ và team kia cứ thấy thiếu thiếu, sai sai gì đó. Nhất là vừa đi thăm tháp Champa về.
Mợ Ying thông minh quá cơ, mợ đã đi tháp Bà Ponaga rồi ư! Năm trước em cũng có qua, nhưng rất ấm ức vì k đc vào bên trong, do là vào dịp tế lễ lớn...

Chỉnh sửa cuối:

Ying

Xe đạp
Ơ đúng rồi, đàn ông vào chỉ thêm thêm rắc rối thôi mợ nhỉ. Team kia cũng vậy, em có hỏi 1 đàn ông 12 year old trong team đó về phụ nữ thì đc trả lời "ghét phụ nữ, không tắm chung với phụ nữ, đàn ông tắm với nhau thích hơn" =))
Nhưng kẻ chụp ảnh dạo như em thì nhìn thấy team của mợ và team kia cứ thấy thiếu thiếu, sai sai gì đó. Nhất là vừa đi thăm tháp Champa về.
Mợ Ying thông minh quá cơ, mợ đã đi tháp Bà Ponaga rồi ư! Năm trước em cũng có qua, nhưng rất ấm ức vì k đc vào bên trong, do là vào dịp tế lễ lớn...
E đi tháp bà rùi..đã nói hôm đó thế nào mà e gặp đc bạn HDVien rất có tâm đưa đi tham quan khắp tháp và đc kể ch về nó rất rõ..vào bên trong nữa cơ..thú thực 8 năm rùi e chưa quay lại NT..
Đây ạ..e 8 năm về trước ở Ponaga

HANOICity

Xe điện
E đi tháp bà rùi..đã nói hôm đó thế nào mà e gặp đc bạn HDVien rất có tâm đưa đi tham quan khắp tháp và đc kể ch về nó rất rõ..vào bên trong nữa cơ..thú thực 8 năm rùi e chưa quay lại NT..
Đây ạ..e 8 năm về trước ở Ponaga

Chẳng lẽ người đẹp không tuổi đây ư?:P
8 năm về trước mà mợ trông không khác mấy bây h. Đặc biệt là vẫn phong cách ấy, xưa kia đứng úp mặt vào tường, ngày nay thì đứng quay lưng lại cuộc đời :D
Mợ kể về tháp Bà Po Nagar đi nhé! Bên trong có giống trong tháp Nhạn đây không?

Chỉnh sửa cuối:

Ying

Xe đạp
Chẳng lẽ người đẹp không tuổi đây ư?:P
8 năm về trước mà mợ trông không khác mấy bây h. Đặc biệt là vẫn phong cách ấy, xưa kia đứng úp mặt vào tường, ngày nay thì đứng quay lưng lại cuộc đời :D
Mợ kể về tháp Bà Po Nagar đi nhé! Bên trong có giống trong tháp Nhạn đây không?

Ơ đúng rồi bác...lâu lắm rồi mới đc nhìn lại..
ở trên e up toàn chung với group,làm sao bác biết e là ai mà nhận xét e k khác mấy so với trước...

HANOICity

Xe điện
Cảnh quen thuộc này ai đến Quy Nhơn chắc cũng đều biết. Là bãi biển ở trong thành phố, nhưng cho du khách thấy sự yên bình, lãng mạn nơi miền cát trắng

HANOICity

Xe điện
Hải Đăng Đại Lãnh và bãi tắm nhỏ, ở Bình Định có rất nhiều các bãi tắm nhỏ, nước biển trong thơm mát, có bãi khung cảnh thật hữu tình, thơ mộng nhưng cũng có nhiều bãi trông ấn tượng dữ dội.
Ying tắm ở đây chưa?

HANOICity

Xe điện
Bình Định nhiều cái lạ, cứ chỉ thẳng lên Trời cho người đời sau tự hỏi :-o Không biết có cụ nào đã trèo lên đến đỉnh của Thạch Bi Sơn này chưa? Từ đây có thể bao quát rõ hết mọi hoạt động toàn bộ Bình Định và Khánh Hòa. Chỉ tính riêng mỏm đá đã là cao 80m!

HANOICity

Xe điện

Bình Định nhiều tháp Champa và cũng nhiều Nhà Thờ. Hang đá nơi Đức Mẹ sinh ra Chúa hài đồng trong khuôn viên Nhà Thờ Đức Mẹ Ghềnh Ráng

Matizcoi

Xe cút kít
Chẹp, phi đội chiến hữu được của nó đấy :D

Ying

Xe đạp

Quy nhơ về đêm

Trung Lương

Kết thúc một ngày đầy nắng gió..xả xì chét với nhau
Các bác thấy team e hoạt động đc k ạ

HANOICity

Xe điện
[QUOTE="Ying, post: 36591753, member: 525264"

Các bác thấy team e hoạt động đc k ạ[/QUOTE]
Oh, thú tiêu khiển tao nhã quá mợ à.
Nhưng bức này k phải do Ying chụp

Chỉnh sửa cuối:

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Lap
Em vào ngắm ảnh Quy Nhơn và cả các chiến hữu của mợ. Em cũng thích biển Quy Nhơn vì đây là một trong những vùng biển vẫn còn yên bình, bãi biển đẹp, chưa bị TM hoá nhiều như các vùng biển khác và đồ ăn thì tươi ngon bổ rẻ :)
Ra côn đảo coi

Ying

Xe đạp
[QUOTE="Ying, post: 36591753, member: 525264"

Các bác thấy team e hoạt động đc k ạ
Nhưng bức này k phải do Ying chụp[/QUOTE]
Team e đi về lệch luôn múi giờ...do mấy thu vui này haha
Theo bác k pai Ying chụp thì ai chụp??

HANOICity

Xe điện
Nhưng bức này k phải do Ying chụp
Team e đi về lệch luôn múi giờ...do mấy thu vui này haha
Theo bác k pai Ying chụp thì ai chụp??[/QUOTE]
Tất nhiên là bạn của Ying chụp rồi. Người bạn đứng ngay trước Ying khi đội hình quay sang phải đó.:D
Có lẽ lại làm Ying mất ngủ rồi, Ying ơi đừng sợ 8-x