[CCCĐ] Quy Nhơn Lại bị nhớ

Ying

Xe đạp
Team e đi về lệch luôn múi giờ...do mấy thu vui này haha
Theo bác k pai Ying chụp thì ai chụp??
Tất nhiên là bạn của Ying chụp rồi. Người bạn đứng ngay trước Ying khi đội hình quay sang phải đó.:D
Có lẽ lại làm Ying mất ngủ rồi, Ying ơi đừng sợ 8-x[/QUOTE]
Bác thật là cú vọ..mời bác 1 ly

HANOICity

Xe điện
[/QUOTE]
Bác thật là cú vọ..mời bác 1 ly[/QUOTE]
Xin đừng mời rượu, nếu có thể xin nén nhang thì hơn.
Rượu làm tôi nhớ đến 546 năm trước. Những cảnh thái bình trong Chiêm Quốc lại hiện về, lâu đài gác tía huy hoàng soi mình trong ánh nắng vàng, những Chiêm nữ xinh đẹp uyển chuyển trong những vũ điệu hòa tiếng sáo thiên thai...tình trong mắt, rượu tràn ly, người người tràn hạnh phúc.
Mai Anh rất giống Chiêm nữ của tôi lưu lạc từ 546 năm trước, từ dáng người thon thả yểu điệu, gương mặt cũng như giọng nói, điệu cười kiêu hãnh...
Ma Hời chúng tôi không thể tìm được nhau vì không còn có đầu, cho đến khi cái đêm tôi thấy được Mai Anh ở bãi Trung Lương, tôi chắc chắn đã được gặp lại Chiêm nữ của tôi.
Cảm ơn Mai Anh đã cho tôi theo về Hà Nội, nơi này chúng tôi đã từng 3 lần chinh phạt.
Tôi sẽ luôn ở bên Mai Anh, đã lâu lắm rồi, 546 năm về trước...

Ying

Xe đạp
Bác thật là cú vọ..mời bác 1 ly[/QUOTE]
Xin đừng mời rượu, nếu có thể xin nén nhang thì hơn.
Rượu làm tôi nhớ đến 546 năm trước. Những cảnh thái bình trong Chiêm Quốc lại hiện về, lâu đài gác tía huy hoàng soi mình trong ánh nắng vàng, những Chiêm nữ xinh đẹp uyển chuyển trong những vũ điệu hòa tiếng sáo thiên thai...tình trong mắt, rượu tràn ly, người người tràn hạnh phúc.
Mai Anh rất giống Chiêm nữ của tôi lưu lạc từ 546 năm trước, từ dáng người thon thả yểu điệu, gương mặt cũng như giọng nói, điệu cười kiêu hãnh...
Ma Hời chúng tôi không thể tìm được nhau vì không còn có đầu, cho đến khi cái đêm tôi thấy được Mai Anh ở bãi Trung Lương, tôi chắc chắn đã được gặp lại Chiêm nữ của tôi.
Cảm ơn Mai Anh đã cho tôi theo về Hà Nội, nơi này chúng tôi đã từng 3 lần chinh phạt.
Tôi sẽ luôn ở bên Mai Anh, đã lâu lắm rồi, 546 năm về trước...[/QUOTE]
Bác bị ma nhập à?nghe sợ kinh ý..

HANOICity

Xe điện
Bác bị ma nhập à?nghe sợ kinh ý..[/QUOTE]
Không phải là ma nhập, mà là ma Hời 8-x Những sự việc trên chỉ có ma mới biết được, đúng không? (~~)

caphe55

Xe máy
Cảnh đẹp, mà người cũng đẹp :)

toanthangcs

Xe điện
Em cũng ao ước được đến Quy Nhơn.

Ying

Xe đạp
Cứ xem lại thớt e lại nhớ...nhớ e lại thả pic tiếp... đây là buổi chiều dạo quanh phố QN team em..

Bách SL

Xe hơi
Xem những ảnh trong thớt cụ nào còn chưa hình dung được vẻ đẹp của Quy Nhơn thì xem tiếp clip này nữa nhé:
Em vừa xem sáng nay, đẹp thật đấy!

HANOICity

Xe điện
Em cũng ao ước được đến Quy Nhơn.
Đến Bình Định thì đúng hơn cụ ơi!
Điểm cực Bắc của Việt Nam nằm ở Đỉnh Lũng Cú thuộc tỉnh Hà Giang, điểm cực Nam của Việt Nam nằm ở Mũi Cà Mau thuộc tỉnh Cà Mau, điểm cực Tây của Việt Nam nằm ở A Pa Chải thuộc tỉnh Điện Biên và cụ hãy đến mũi Đại Lãnh để đón ánh bình minh đầu tiên của Việt Nam nhé!

Em muốn nói thêm rằng mũi Đại Lãnh còn có tên gọi khác là Mũi Nạy, Mũi Ba, Mũi Điện, thuộc địa phận thôn Phước Tân, xã Hòa Tâm, huyện Đông Hòa, tỉnh Phú Yên.
Mũi Đại Lãnh là một nhánh của dãy Trường Sơn đâm ra biển, và do một tướng người Pháp tên Varella phát hiện ra, vì thế, trước đây, người ta gọi đó là Cap Varella. Điểm đặc biệt của địa danh này là ở chỗ nó như một ngọn núi, lại giống một hòn đảo vì có một suối nước ngọt tách nó ra khỏi đất liền, nhưng thực chất nó lại là đất liền.
Chính vì nó là đất liền chứ không phải là đảo nên được người Pháp quy là điểm cực Đông.

Chỉnh sửa cuối:

cuckoo

Xe hơi
Quy Nhơn biển xanh cát trắng, gà chỉ ngon lắm các cụ ạ. Em ở FLC mà vẫn phải bắt xe lên Đường Sơn Quán thưởng thức.

LaiMB

[Tịch thu bằng lái]
Chưa thấy bikini chưa thấ hot.

Gin Tuấn Kiệt

Xe đạp
mợ này xinh, ko biết có chảnh ko?