Chi hội Quỹ từ thiện Mazda Club

hung6666

Xe tải
Ehem... Tinh hinh la e dang can chai xit hoi cay a... E lay tu cach la thanh vien doi matxa de dau gia a... E xin duoc mua chai xit hoi cay voi gia la 200n a. hihihi

@ xin cam on cu. heo-7777 ua? Hero chu hok phai heo ha. Hihi. Cam on cu rat nhieu. Em co 1 de nghi la tu bay gio ai hien' do\ cho quy~ , ko can biet co ban' dc hay ko, e se moi nguoi do dug len buc. , cac chi em se xep hang lan luot va hun... Hun i' ... Kiss i' ma. Hehehe. Hun may' cai' thi em se ve ban\ lai voi cac chi em trong hoi. a.
@ Toy: e cung dang co y dinh the' that, vi anh dinh cho em cai ipad 3g ma, e con dung wifi lam gi nua a nhi? Hnao quy~ nhan. ipad cua em, thi a dua luon ipad cua a cho e nhe, thieu ipad 1 ngay e k song duoc i''' ^ *
em có hai quả thận của ông CU Vẹo mợ đấu giá zúp em, em nhờ mợ Bóng định giá hộ :)):)):)) em té không ông Vẹo ném em chít @-)@-)@-)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Sophieinluv

Xe buýt
Mo Khoat: mo yen tam, e se lam tot cong viec mo giao pho' cho iem
@ Mo Violet, Mo Luxin, Mo Bong: cac mo oi, sang thu 7 nay em dang dinh sang vien huyet hoc o? cho~ cac be' bi ung thu* mau' :( cac mo, mo nao di duoc voi em thi alo e nhe. Mo Violet da confirm là đi đc, mợ Bong cung thế, con mo Luxin nua, mợ có busy gì sáng mai ko?

Sophieinluv

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

hung6666

Xe tải
để hum nào có ông Vẹo mợ nhớ, Mợ đập búa đi em qua lấy cái Kis.......của mợ =P~=P~=P~:x

hung6666

Xe tải
nhìn đôi môi gợi cảm đến chết người mà em 8-}8-}8-}

Thà hun em một lần rồi bị tát còn hơn cả đời nhìn thằng khác hun em:)):)):))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Bong Bong

Xe tải
em có hai quả thận của ông CU Vẹo mợ đấu giá zúp em, em nhờ mợ Bóng định giá hộ :)):)):)) em té không ông Vẹo ném em chít @-)@-)@-)
--> Rô phi phải đưa ra quy định là không mang hàng giả, hàng kém chất lượng ra đấu giá nhá!

Alone77

Xe container
Thế em công công có thuộc Danh mục của Mợ Bóng không ợ :'(

X-one

Xe tăng
Hê nhô , thớt xôm quá àh ha :x , sáng nay em bựn có tí mừ thớt mợ rô CM ầm ầm , cái USP em nhận và nộp xiền ở đâu hở mợ Rô ? Theo chương trình ngày mai lại không off hay là cafe CLIMAX nhá

luxin88

Xe hơi
Mo Khoat: mo yen tam, e se lam tot cong viec mo giao pho' cho iem
@ Mo Violet, Mo Luxin, Mo Bong: cac mo oi, sang thu 7 nay em dang dinh sang vien huyet hoc o? cho~ cac be' bi ung thu* mau' :( cac mo, mo nao di duoc voi em thi alo e nhe. Mo Violet da confirm là đi đc, mợ Bong cung thế, con mo Luxin nua, mợ có busy gì sáng mai ko?
mai e k đi đc rồi ạ , mà còn vụ USP e có số mợ rồi , e sẽ ll vs mợ sớm nhất ạ , thank mợ nhìu :D

X-one

Xe tăng
Chiều nay 5h30 kính mời các mợ , các kụ đang đấu giá ở bên ni cất búa , cất hiện vật ra Hải Xồm uống bia ;)

Alone77

Xe container
Chiều nay 5h30 kính mời các mợ , các kụ đang đấu giá ở bên ni cất búa , cất hiện vật ra Hải Xồm uống bia ;)
Chiều lay lại có tửu hở??? Thế có sắc kèm theo không đới??? :))

violet17

Xe tải
Em xin hoan nghênh mợ Rophi tiếp quản và tổ chức thớt từ thiện này thật là xôm.
Em và các mợ ngày mai sẽ đến thăm Khoa nhi- trên tầng 6 Viện huyết học và truyền máu TW, 1 địa chỉ hội ta có thể giúp đỡ.
Như cả nhà đã biết, thường những bệnh nhân bị bệnh máu mà được chuyển lên tuyến TW là những cháu tuyến dưới của các tỉnh phía bắc ko điều trị được, phải chuyển ra Hn. 1 phần lớn là các cháu bị ung thư máu, và 1 số bênh khác như thiếu bạch cầu, hồng cầu, máu ko đông.
Em thấy đến đây các cháu thường phải nằm nội trú từ ít nhất 10 ngày đến cả tháng, có nhiều cháu bệnh viện là nhà, những chuyến về nhà chỉ là nghỉ ngơi lấy sức, để khi lên tiếp tục “”đánh hóa chất”, có cháu vừa về xong chưa hết hạn Bs cho lại phải lên vì biến chứng, thương lắm. Có cháu 10 tháng tuổi bị ung thư máu cũng phải đánh hóa chất, bà thì xin cho vềquê nhưng bố mẹ quyết tâm theo, cháu yếu nên tiếng khóc của chú mỗi khi cất lên chỉ ư ư chứ ko đc oe oe như các chau bé bình thường.

Ở trong viện từ sáng đến đêm, hết ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, các cháu ở tỉnh nếu trong tuổi đi học thường là phải bỏ học để chữa bệnh. Rất buồn và ít tiếng cười, em mong là chúng ta có thể giúp đỡ được cho các cháu có nhiều nụ cười nở trên môi hơn.

Alone77

Xe container
Em mai đi tránh lễ hội ở Thanh Hoa anh hùng rồi, không tham gia cùng các Kụ Mợ được. Mọi người đi nhớ chụp ít hình rồi đưa lên đây cho mọi người cùng biết và cảm thông nhé.

Sophieinluv

Xe buýt
Mai se co em va mo Violet , mo Bong di vào trước ạ. Co ai rảnh thì call cho em nhé.
Em xin duoc tong ket lai a. Hien tai bay gio dang co
1. Cu x-one : dau gia duoc 1 cai usb giá la 300n
2. Mo Luxin: dau gia duoc 1 cai usb 4Gb voi gia 500n
Nhung hien vat dang trong time đấu giá là:
1 bộ dây kết nối iphone voi mazda của em gia 650k,
1 bộ phu kiện cho E71 cua cu Nghien đang đc đấu gia rui( đã có 1 cụ đấu giá, e sẽ công bố sớm- cụ Nghiện
được hung 1 cái vào má )
1 bình xịt hơi cay ( cụ Hung 6666 tặng cho quỹ) e đang trả giá la 200n, cac cụ các mợ có ai trả hơn hok, hihihiii
Thay mặt hội tự thiện của nhóm Mazda , e xin chân thành cảm ơn các cụ các mợ đã có lòng hảo tâm, quan tâm đến hội ạ.

X-one

Xe tăng
Hum nay đợi mợ Rô mãi mừ chẳng thấy đến để nộp xiền lấy USB nhà iem đang hết ổ cứng #-o
Bình xịt Hùng sấu gửi cho Chung béo cầm hộ gửi mợ :-*

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Mai se co em va mo Violet , mo Bong di vào trước ạ. Co ai rảnh thì call cho em nhé.
1 bộ phu kiện cho E71 cua cu Nghien đang đc đấu gia rui( đã có 1 cụ đấu giá, e sẽ công bố sớm- cụ Nghiện
được hung 1 cái vào má )
1 bình xịt hơi cay ( cụ Hung 6666 tặng cho quỹ) e đang trả giá la 200n, cac cụ các mợ có ai trả hơn hok, hihihiii
Thay mặt hội tự thiện của nhóm Mazda , e xin chân thành cảm ơn các cụ các mợ đã có lòng hảo tâm, quan tâm đến hội ạ.
Em xì với XXX, sẽ có 1 cụ ra đi với 1 mợ buôn bán ... khà khà

Mazda3CB

Xe tăng
được hung 1 cái vào má )
Rôphi ơi, Xilanh đang cầm cái này nhá. Có đi quá 91 Võ Thị Sáu thì vào đòi nó nhá.