Chi hội Quỹ từ thiện RS- Ai có gì không dùng đến (nhất là tiền) thì cho vào đây nhé!

An Dong

Xe điện
Mợ Kinh Kha lại làm một đợt vận động mới cho quĩ RS nhà ta đi. Hôm tới đi off đầu năm chúng ta cũng bàn luôn xem chương trình 2011 của quĩ RS là như thế nào. Em nghĩ ít nhất cũng nên tổ chức hai chuyến các cụ ạ giống như năm 2010. Ngoài ra mình có thể gây quĩ theo hình thức bán đấu giá một vật nào đó có giá trị. Em có một cái cản sau của Focus được khuyến mại mà không dùng nhưng có vẻ như hàng này không hot lắm nên không dám đưa ra bán đấu giá. Nếu các cụ có đồ gì hot thì mang ra đấu giá gây quĩ cũng được.
Hic, ý kiến này tuy không mới nhưng rất hay. Vụ mua bán này để Kiếm Khách cầm trịch chắc sẽ đắt hàng đấy.

Kinh Kha

Xe tải
Dear anh em Focus!

Đầu năm mới em kính chúc anh em mạnh khỏe để làm tốt tất cả các việc tốt mà mình mong muốn, trong đó có việc Thiện!

Em xin góp vào Quỹ từ thiện RS tấm lòng nho nhỏ của em là 10RS! Đã chuyển khoản cho mợ KK đêm nay! Thể nào mợ ấy cũng giật mình vì có tin nhắn đến lúc đêm hôm thế này của . . . VCB!:D
Em là em tha chưa phạt cụ thì thôi đấy nhé, ai lại nửa đêm cho em ăn quả dưa bở to tướng. Đang ngồi ôm con thấy rung rinh tưởng có tin nhắn zai nào rủ mai đi ăn trưa ăn tối tặng hoa tặng quà, tay run run mãi mới mở được máy ra thì hóa ra báo cụ Ngọc chuyển tiền RS. Thương cho cái thân gái già em:((:((:((

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em là em tha chưa phạt cụ thì thôi đấy nhé, ai lại nửa đêm cho em ăn quả dưa bở to tướng. Đang ngồi ôm con thấy rung rinh tưởng có tin nhắn zai nào rủ mai đi ăn trưa ăn tối tặng hoa tặng quà, tay run run mãi mới mở được máy ra thì hóa ra báo cụ Ngọc chuyển tiền RS. Thương cho cái thân gái già em:((:((:((
Này mợ KK trẻ trung xinh đẹp!
Mợ lúc nào cũng chào sân bằng cả thùng riệu thì zai nào dám rủ mợ đi ăn với hoa cả hiếc gì!!!:))

thumotty

Xe buýt
Hic, ý kiến này tuy không mới nhưng rất hay. Vụ mua bán này để Kiếm Khách cầm trịch chắc sẽ đắt hàng đấy.
Thế cụ có cái gì để đấu giá chưa? Hay cụ mua cái Rear Spoiler của em đi. Giá khởi điểm = 50% giá hãng đấy (nghe nói hãng bảo 2tr).

An Dong

Xe điện
Thế cụ có cái gì để đấu giá chưa? Hay cụ mua cái Rear Spoiler của em đi. Giá khởi điểm = 50% giá hãng đấy (nghe nói hãng bảo 2tr).
Hệ hệ, cái ló khó bán lắm ớ. Em đang muốn có đôi loa main (còi cũng được) để luyện nốt bộ Tam Quốc thôi ạ.

info

Xe tải
Em chào cụ An Dong và Kinh Kha, em không chắc tối thứ 7 có thể tham gia được, phần em hứa hẹn ủng hộ từ thiện (500k) em đã nhờ cụ SVD gửi hộ vào tối thứ 7 rồi ah.

@ cụ SVD: Cảm ơn cụ rất nhiều, nhiệt tình với em về bộ TearmRS và mang thư gửi đến hội giúp em.

An Dong

Xe điện
Em chào cụ An Dong và Kinh Kha, em không chắc tối thứ 7 có thể tham gia được, phần em hứa hẹn ủng hộ từ thiện (500k) em đã nhờ cụ SVD gửi hộ vào tối thứ 7 rồi ah.

@ cụ SVD: Cảm ơn cụ rất nhiều, nhiệt tình với em về bộ TearmRS và mang thư gửi đến hội giúp em.
Cám ơn tấm lòng của Cụ. Cụ cứ để ngỏ khả năng đến dự nhé, cả nhà mong được gặp Cụ.

thumotty

Xe buýt
Hệ hệ, cái ló khó bán lắm ớ. Em đang muốn có đôi loa main (còi cũng được) để luyện nốt bộ Tam Quốc thôi ạ.
Em lại có cả bộ 5.1 cơ. Gỡ đôi main ra cho cụ thì em biết nghe bằng giề bây giờ?

Kinh Kha

Xe tải
Sau viên gạch xếp của nhà 30Z thì em nhận được gạch thật của nhà An Đồng hôm nay nhé, 1M----------Khoản 1M nhà 30Z em đã thực thu hôm Off đầu xuân

Thế là tổng cộng tiền mặt + tiền trong TK + tiền ghi sổ thì quỹ của em hiện có 7,645,000 VND.

@AD: Yên tâm vụ huy động quỹ nhé, em mà xuất chiêu thì quỹ chỉ có vượt chỉ tiêu, hehe:D
Em xin góp vào Quỹ từ thiện RS tấm lòng nho nhỏ của em là 10RS! Đã chuyển khoản cho mợ KK đêm nay! Thể nào mợ ấy cũng giật mình vì có tin nhắn đến lúc đêm hôm thế này của . . . VCB!:D
Em chào cụ An Dong và Kinh Kha, em không chắc tối thứ 7 có thể tham gia được, phần em hứa hẹn ủng hộ từ thiện (500k) em đã nhờ cụ SVD gửi hộ vào tối thứ 7 rồi ah
Hôm trước off đầu xuân em thu được 1 mớ tiền nhưng bận quá chưa sắp xếp lại được để báo cáo các cụ các mợ. Giờ em xin cập nhật qũy thế này ạ:

Nhạc sỹ cưỡi Mustang trắng: 500K
Info: 500K
Trường Mista: 500K
Thất thất bát bát đi xe biển 7788: 500K
Ichbininh: 1M
An Đồng: 500K cộng thêm hôm trước đã đóng 1M
Ngọc Phan: 500K, hôm trước mới chuyển 500K vào VCB hôm nay lại nộp cả tiền mặt, yêu ghê:-<:-*
PHC: 500K
Nhieumucdich: 500K
Ford Focus 2010: 500K
Nowwhat: 1M
3 gái hội Ếch: 500K

Tổng cộng tính đến giờ này Quỹ RS của em có 15,145,000 VND

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hôm trước off đầu xuân em thu được 1 mớ tiền nhưng bận quá chưa sắp xếp lại được để báo cáo các cụ các mợ. Giờ em xin cập nhật qũy thế này ạ:

Ngọc Phan: 500K, hôm trước mới chuyển 500K vào VCB hôm nay lại nộp cả tiền mặt, yêu ghê:-<:-*

Hớ hớ. . .
Cảm ơn bà Sui đã yêu nhé!

30zet

Xe tải

Cứ phải chém rằng, cháu mở hàng...mát lắm b-).

Dự thảo all: Các C/M trong hội đến từ ngành nghề khác nhau...nếu có việc gì có thể hội FF làm ra xiền đóng quĩ thì tuyệt vời nhỉ?
VD: Mợ KK nhà ta thay bằng thuê quảng cáo, dán luôn thêm cả logo "Men" lên xe của hội FF...thế là vẹn đôi đường hehe...$-)
Thôi cháu chạy đây, ko bị ném đá X_X

thumotty

Xe buýt
Chương trình đi Trạm Tấu của quĩ Bầu Bí thứ 6 tuần tới là đi. Không biết liệu quĩ RS của mình có trích ra một ít để góp cùng quĩ bầu bí không nhỉ? Em nghĩ nếu có những hoạt động chung thế này thì hội Cụt-Ếch sẽ gắn bó hơn. Mà ngoài cụ An Đông ra chưa thấy cụ mợ nào hội cụt nhà mình đăng ký đi Trạm Tấu nhỉ? Cụ Xe Ngựa, Cụ Vân, Boeing, Cụ SonBH đâu rồi.

An Dong

Xe điện
Chương trình đi Trạm Tấu của quĩ Bầu Bí thứ 6 tuần tới là đi. Không biết liệu quĩ RS của mình có trích ra một ít để góp cùng quĩ bầu bí không nhỉ? Em nghĩ nếu có những hoạt động chung thế này thì hội Cụt-Ếch sẽ gắn bó hơn. Mà ngoài cụ An Đông ra chưa thấy cụ mợ nào hội cụt nhà mình đăng ký đi Trạm Tấu nhỉ? Cụ Xe Ngựa, Cụ Vân, Boeing, Cụ SonBH đâu rồi.
Vâng. XIn nhận lỗi. Việc viết giấy mời đã nhờ Cụ SơnBH rồi. Sẽ sửa lỗi ngay đây ạ.

Sonbh

Xe tăng
Chào các cụ các mợ, đợt này nhà em mới chuyển công tác sang chỗ mới bận túi bụi nên ko tham gia chuyến đi lần này được. Chúc các cụ hội Ếch và Cụt hoàn thành tốt sứ mệnh cao cả của hội. Cũng đã viết thư mời và thông báo cho toàn thể các cụ trong hội Cụt rồi, cụ nào đi được sẽ chủ động đăng ký với ban tổ chức ah.
Thanks !
Sonbh

An Dong

Xe điện
Hôm trước đi chỉnh sửa đồ ở FLB em đã nhận được từ Cụ Tiến Quân ủng hộ quỹ RS của mợ KK 20 RS nhé. Qua vụ thảm để chân nhận của Cụ Focus2010 6RS. Cụ BW_TN 01 RS. Cám ơn các Cụ.

Kinh Kha

Xe tải
Em cũng mới nhận được 5 RS của tân Chánh Tổng Củ Từ. Hôm nào off mang tiền ra kiểm lại:)

30zet

Xe tải
Lâu rồi nhỉ, off phát lấy quĩ mợ ơi?