[Camera] Ra đường giờ lắm đầu gấu quá

lum..zzz

Xe điện
Đm con lợn này đã vượt trong còn khệnh. Cụ cắt dc biển số nó ko cho lên đây đi. Loại này 1 lái xe thuê hai chạy dịch vụ kiếm ăn mà còn ngu thế này thì đời nó sẽ đói dài

MTT

Xe hơi
Gặp nó em về nhì cho lành

Pvsc

Xe ba gác
Ỉn mà bỏ qua đi cụ :D

canhdong

Xe tải
cụ lành nhỉ ;)) em đi mà xe nào phía sau còi ầm ỹ là em khỏi cho vượt luôn. mấy thằng mà mở mồm chửi bới thường không dám làm gì đâu, tin em đi. Em từng bị 1 con morning chỉ tay dằn mặt, hạ kính xong thì nó cút chả nói thêm gì. mà mặt mũi em thì hiền khô :D

lele3t

Xe tải
Lối lên cầu chỗ Tây Sơn-Chùa Bộc và chỗ Trần Khát Chân-phố Huế toàn bị chen kiểu ta đây khôn lỏi thế này nên kẹt suốt nè, CSGT không quản được.

vuha0371

Xe tải
Cụ nhịn là đúng rồi. Hàn Tín ngày xưa cũng nhịn được mà cuối cùng làm đến bậc đại tướng :D
Gặp chó điên mình mà cắn lại nó, có thắng cũng chẳng vẻ vang gì.
Cụ 068.78 có đi qua đây cũng đừng giận vì chính xác cụ là chó điên mà :D
"
Một con hổ nhìn thấy một con chó điên, nó vội vã tránh ra thật xa. Hổ con nói với bố: "Bố ơi, bố dám đấu với sư tử, dám tranh hùng với báo săn, vậy mà lại phải tránh một con chó điên, thật mất mặt quá!"

Hổ bố hỏi: "Theo con, đánh bại một con chó điên có vinh quang không?"

Hổ con lắc đầu.

"Để con chó điên cắn phải một nhát, có đen đủi không?"

Hổ con gật gật đầu.

"Đã như vậy, chúng ta việc gì phải động chạm đến một con chó điên? – Không phải người nào cũng có thể coi làm đối thủ của con, không nên tranh biện với những người không có tố chất, cứ mỉm cười một cái rồi tránh thật xa, đừng để họ cắn được con.

Điều này nhất định con phải nhìn cho thấu đáo, bởi lẽ trong thực tế cuộc sống này, vẫn có rất nhiều người đang đấu với chó điên mà không ý thức được vấn đề."
Một con hổ nhìn thấy một con chó điên, nó vội vã tránh ra thật xa. Hổ con nói với bố: "Bố ơi, bố dám đấu với sư tử, dám tranh hùng với báo săn, vậy mà lại phải tránh một con chó điên, thật mất mặt quá!""

Hổ con lắc đầu.

Hổ con gật gật đầu.

"Đã như vậy, chúng ta việc gì phải động chạm đến một con chó điên? – Không phải người nào cũng có thể coi làm đối thủ của con, không nên tranh biện với những người không có tố chất, cứ mỉm cười một cái rồi tránh thật xa, đừng để họ cắn được con.

Điều này nhất định con phải nhìn cho thấu đáo, bởi lẽ trong thực tế cuộc sống này, vẫn có rất nhiều người đang đấu với chó điên mà không ý thức được vấn đề."
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

frozen_flame

Xe hơi
Em cũng rất ghét những thằng hay chen ngang như này. Gặp thể loại này không bao giờ em cho chen vào :s

bigman95

Xe điện
ỉn đi láo thật! nhìn cách đi của cụ chủ thì đúng là dễ nổi cáu thật . Cụ đi kiểu an toàn , đúng luật , nhưng hơi ... cụ bám trái tý thì anh bạn ỉn sẽ không hiểu cụ đang chèn anh ấy mà sẽ hiểu đường chật rồi không lên được.

Chắc cụ chủ cũng nhỏ con thư sinh nên anh ỉn mới hung hăng vậy chứ gặp em ,em dừng xe khi qua cầu và nói chuyện ngay! (nếu bị ném chai nước như cụ chủ nói, còn chủi thì khỏi quan tâm)

FutureOne

Xe tải
30E 068.78, chắc trễ giờ đón khách nên a í nổi máu Chí phèo :D

Matizcoi

Xe cút kít
Lái kiểu ấy mà chạy dịch vụ thì phải biết, chửi cả khứa cũng nên :D

Dr Derek

Xe hơi
giữ mình thôi cụ ah. giờ cả thiên hạ sống bon chen thì biết làm seo

Lão Long

Xe tăng
Đi như kiểu taxi chuyên bon chen chèn hàng

pbinh979

Xe tăng
Không phải cụ ơi, nó vướng xe ranger rẽ ra nên phải dừng lại đấy chứ em đang đi thẳng mà
Thôi thông cảm. Bố nó hấp hối nên nó đi về gấp. Sao mà em ghét cái thể loại bon chen, người ta đã mất công xếp hàng rồi chờ đến lượt lên cầu, mấy thằng cờ hó bon chen vượt phải xong tạt đầu chen ngang. Đặc trưng của văn hoá Đông lào - bon chen, khôn lỏi.
Gặp em thì em cũng ép cho bằng được, éo cho tạt đầu

Vivitar

Xe máy
Mấy thằg này bác hạ kính xuống có khi nó lại chuồn chuồn ngay ko dám ho he j

Manh Nam SHBC

Xe buýt
Chiều nay em đang bon bon trên đường để leo qua cầu vượt Nguuyễn Chí Thanh- Trần Duy Hưng thì anh ỉn đằng sau bóp còi như cứu hoả đòi vượt, mặc dù đã cố nép vào nhưng cầu vẫn không đủ rộng để cho 3 xe dàn hàng ngang nên chắc anh ấy càng phát điên vì không vượt được. Sau khi cố nhoi lên thì anh ấy hạ kính ném thằng chai nước vào xe em và chỉ tay chửi bới rất bất lịch sự. Thật là một ngày cuối tuần kém vui
Cụ mua camera ở địa chỉ nào cho em xin em làm một chiếc ạ. Giờ ra đường nhiều súc vật lắm

Lé Xai

Xe tăng
Chắc nhìn cụ hiền, chứ e mà cầm lái đố ông nào chen lên đc ở mấy cái đoạn có thể tắc đường. Đi xe có bảo hiểm cũng tự tin :D. Cứ tương quan lực lượng mà hành xử thôi.
Cụ lấy nick con đầm pic mà cụ định xử như Gherman thật à ?
Thỉnh thoảng lội youtube xem các clip va chạm ,kéo xuống dưới đọc comment lại thấy có ngay cái còm : ông này hiền chứ pải tao mà bị thằng kia nó abc thế là tao thế lọ thế chai ngay
Phỏng cụ :)
Ra đường né cho nó lành, trừ khi nó quá quắt đụng vào sự an toàn của vợ con, gia đình mình. Còn lại kệ con mợ nó, nhịn tí đ.é.o sao, cụ nhá.
Đây, quote lại cho cụ xem các cụ dưới đây có ok là nhường chút chả sao ko :)
Giờ, ra đường ấy, nhường nhịn là thể hiện đầu óc. Chứ nhảy vào đánh nhau thì khéo chả có dịp ngồi gõ phím nữa ấy :)
Chấp làm gì cụ ơi, mấy thằng này sau cũng gặp tay chân miệng lại thôi :D
Ngày nào Em cũng gặp, nhường cho rồi vẫn bị ăn chửi mới buồn ạ.
Vội vàng gì. Nhường nhau chút thì đã sao nhỉ?
Gặp nó em về nhì cho lành
Cụ nhịn là đúng rồi. Hàn Tín ngày xưa cũng nhịn được mà cuối cùng làm đến bậc đại tướng :D
Gặp chó điên mình mà cắn lại nó, có thắng cũng chẳng vẻ vang gì.
Cụ 068.78 có đi qua đây cũng đừng giận vì chính xác cụ là chó điên mà :D
"
Một con hổ nhìn thấy một con chó điên, nó vội vã tránh ra thật xa. Hổ con nói với bố: "Bố ơi, bố dám đấu với sư tử, dám tranh hùng với báo săn, vậy mà lại phải tránh một con chó điên, thật mất mặt quá!"

Hổ con lắc đầu.

Hổ con gật gật đầu.

Một con hổ nhìn thấy một con chó điên, nó vội vã tránh ra thật xa. Hổ con nói với bố: "Bố ơi, bố dám đấu với sư tử, dám tranh hùng với báo săn, vậy mà lại phải tránh một con chó điên, thật mất mặt quá!""

Hổ con lắc đầu.

Hổ con gật gật đầu.

Chỉnh sửa cuối: