Ra mắt v2 mới rước về & công cuộc ẻm "hành hạ" em !!

ABCShop

Xe hơi
Thanks cụ ợ...Fiat của Ý mà cũng phong thủy Châu Á kinh nhĩ vip tien sinh :P
E đang cày kéo để tu bổ lại chút cho em nó ổn định lại
Chúc mừng cụ, xe rất đều và đẹp.
Nhưng năm nay, năm Đinh Dậu. Không hợp mí Fiat.
Chắc do Camera của phone em nó chộp đẹp đó cụ ợ ;;)
Xe cụ ABCShop bộ ghế nỉ còn đẹp nhỉ

Mấy cái đó cụ XuanAnh chỉnh vã mồ hôi luôn cũng gọi là đi được đó a ợ... Hơi khó chịu nhưng đi được 8->

Chỉ có 1 lỗi rất nặng mà anh không cảnh báo em (vì anh đã từng bị hồi tháng 09/2016) chắc do quên hay sao đó...
Làm e hú hồn 4 lần, may là tính em kĩ, luôn chạy đúng tốc độ cho phép & giảm tốc khi cách nơi cần dừng từ rất xa...nên êm xui. Chứ không là ngay mùng 6 tết là em đổ nợ rầu đấy :-"
Vợ 2 của em ở với em rất hiền lành và biết điều, đi cả năm chả sửa chữa gì sao vào tay cụ lại nhiều chuyện thế nhỉ? Cái vụ không vào số được em nghi là do cụ chưa quen xe ko đạp hết côn hay là mạnh tay với em nó quá nên mới vậy, còn vụ hết nhớt là em bận quá chưa kịp thay, còn mây cái vụ lẻ tẻ kia thì nói thật em chỉ biết đi thôi chứ ko để ý đâu. Nói chung xe em đảm bảo ngon bổ rẻ, cụ chịu khó nâng niu chiều chuộng em nó tí thời gian là cụ quen và em nó lại quay qua phục vụ cụ hết mình ý mà. Chúc cụ năm mới hanh phuc bình an và hạnh phúc nhé.
Vâng...chính vì ở gần các cụ yêu xe Fiat như cụ XuanAnh nên em liều chiến lao vào hố vôi cho có cảm giác Yomost.
Nhiều lúc em phiền cụ ấy đến mức em cảm giác mình quá phiền, đến phát ngại...vì em cực gà & chân tay lại lóng ngóng...
E có $ đại tu xong là mời ngay cụ XuanAnh ly rượu...(còn nợ từ trước tết) :-bd
Ở gần cụ xuananhmbv thì cũng yên tâm phần nào rùi.Cụ cứ nhảy vào hố vôi đi.Biết đâu da lại trắng hơn.

vip tien sinh

Xe ngựa
Thanks cụ ợ...Fiat của Ý mà cũng phong thủy Châu Á kinh nhĩ vip tien sinh :P
E đang cày kéo để tu bổ lại chút cho em nó ổn định lại

Chắc do Camera của phone em nó chộp đẹp đó cụ ợ ;;)

Mấy cái đó cụ XuanAnh chỉnh vã mồ hôi luôn cũng gọi là đi được đó a ợ... Hơi khó chịu nhưng đi được 8->

Chỉ có 1 lỗi rất nặng mà anh không cảnh báo em (vì anh đã từng bị hồi tháng 09/2016) chắc do quên hay sao đó...
Làm e hú hồn 4 lần, may là tính em kĩ, luôn chạy đúng tốc độ cho phép & giảm tốc khi cách nơi cần dừng từ rất xa...nên êm xui. Chứ không là ngay mùng 6 tết là em đổ nợ rầu đấy :-"

Vâng...chính vì ở gần các cụ yêu xe Fiat như cụ XuanAnh nên em liều chiến lao vào hố vôi cho có cảm giác Yomost.
Nhiều lúc em phiền cụ ấy đến mức em cảm giác mình quá phiền, đến phát ngại...vì em cực gà & chân tay lại lóng ngóng...
E có $ đại tu xong là mời ngay cụ XuanAnh ly rượu...(còn nợ từ trước tết) :-bd
Tưng bừng lên cụ, mời tới bến, quắc cần câu lun. Cớ sao lại mời có "ly rượu".

Duonglang123

Xe tăng
Sao máy lắm dầu thế nhỉ....

Lamcoca

Xe buýt
Vợ 2 của em ở với em rất hiền lành và biết điều, đi cả năm chả sửa chữa gì sao vào tay cụ lại nhiều chuyện thế nhỉ? Cái vụ không vào số được em nghi là do cụ chưa quen xe ko đạp hết côn hay là mạnh tay với em nó quá nên mới vậy, còn vụ hết nhớt là em bận quá chưa kịp thay, còn mây cái vụ lẻ tẻ kia thì nói thật em chỉ biết đi thôi chứ ko để ý đâu. Nói chung xe em đảm bảo ngon bổ rẻ, cụ chịu khó nâng niu chiều chuộng em nó tí thời gian là cụ quen và em nó lại quay qua phục vụ cụ hết mình ý mà. Chúc cụ năm mới hanh phuc bình an và hạnh phúc nhé.
Em tưởng quên thay thì dầu chỉ hết độ nhớt thôi chứ ạ! Của cụ còn cạn luôn ạ

hungteng

Xe tải
Vào số bằng 2 tay thì em quá nể cụ luôn :)):)):))

ABCShop

Xe hơi

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Chảy dầu, hở dầu gì đó...e là phải chăm đủ thứ, để e nó che chở cho cả nhà em 8->

Vâng....e phải luyện võ công thâm hậu lắm ạ...!
Cụ tường thuaạt tiếp đi :D

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

bobesoc

Xe tăng
cụ mua xe đời sâu quá thì cũng phải sống chung với lũ thoai!