Tin tức Ra mắt VFe34

supporter

Xe điện
Cụ ats2011 nói là Thông báo cho người đặt cọc , còn Không cần thông báo giải trình trên báo chí cho người Không đặt cọc cơ mà ? cụ lại đi chệch sang hướng là cụ ấy muốn thông báo trên báo chí à ? Cọc rồi mà hãng sai dự kiến vẫn có thông báo ( = zalo , gmail ...) tới các cá nhân khách hàng bình thường cụ nhé ...chứ không phải là im tịt lờ luôn đâu
Báo cũng là khai thác thông tin từ mọi nguồn trong xã hội, em thấy chỉ cần 1 chuyện nhỏ là đã có bài báo rồi
E chưa thấy các hãng làm bao giờ. Cụ thấy thì cho lên luôn đi cho em và mọi người cùng biết

ats2011

Xe tải
E chưa thấy hãng nào chậm dự kiến giao xe mấy ngày hoặc mấy tháng mà có thông cáo giải trình trên báo chí. Cụ biết case nào thì đưa lên cho mọi người mở mang đầu óc.
Bus hanoi chạy từ tháng 10, sao bus điện ko hợp lý thế cụ? Và bus đó chậm có thông cáo giải trình ko?
cụ có vấn đề đọc hiểu ạ? cụ đọc kỹ lại com em đi rồi hãng trả lời chứ ạ.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Báo cũng là khai thác thông tin từ mọi nguồn trong xã hội, em thấy chỉ cần 1 chuyện nhỏ là đã có bài báo rồi
E chưa thấy các hãng làm bao giờ. Cụ thấy thì cho lên luôn đi cho em và mọi người cùng biết
Đang nói chuyện Thông báo cụ lại cứ nói chuyện Báo chí làm gì , thông báo tới các cá nhân thì zalo , gmail thôi là được rồi đâu cần lên Báo ...

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Ngon chờ chạy ngoài đường ngắm chơi.
Anti lại được phen lồng lộn🤣
Kkk...ghế lái với ghế phụ E34 đẹp như ghế của tàu Discoverry Wigo thế mà không được ngồi lên lái thì lại chả tức lồng lộn cụ nhể ...kkk

Palisade

Xe tải
Con này chạy Grab thì hợp , với lại thuê pin giá như đổ xăng thì lại không cạnh tranh vì mức độ phụ thuộc cao . Con V36 dáng khá ổn nếu giá hợp lý có các gói thuê pin linh hoạt , kinh tế thì cũng đáng quan tâm đấy các cụ nhỉ

Arsephan

Xe tăng
Con này chạy Grab thì hợp , với lại thuê pin giá như đổ xăng thì lại không cạnh tranh vì mức độ phụ thuộc cao . Con V36 dáng khá ổn nếu giá hợp lý có các gói thuê pin linh hoạt , kinh tế thì cũng đáng quan tâm đấy các cụ nhỉ
Không ổn nếu để chạy Grab đâu cụ, vì chạy quá 1400km sẽ bị tính phí thuê pin riêng cho phần chạy thêm đó nên có thể sẽ không hiệu quả như xe xăng, ngoài ra, chạy Grab có thể chạy nhiều hơn 300km/ngày thì mất thời gian sạc...

Anh Trung Niên

Xe tải
Con này là con Chevrolet Bolt đổi logo phải không các cụ?
Nếu được thế thì cũng mừng vì ít ra cũng không phải xe tàu dán logo việt.

hungphamgmt

Xe máy
Không ổn nếu để chạy Grab đâu cụ, vì chạy quá 1400km sẽ bị tính phí thuê pin riêng cho phần chạy thêm đó nên có thể sẽ không hiệu quả như xe xăng, ngoài ra, chạy Grab có thể chạy nhiều hơn 300km/ngày thì mất thời gian sạc...
Mất thời gian sạc thôi cụ. Tuy nhiên chạy nhiều thì đơn giá/km lại rẻ