Rất cần được tư vấn về xe Lacetti SX và SE nhập.

themxequa

Xe đạp
Hôm nay vào đc trang wed này thật là may mắn cho em vì em đọc bài của cả nhà thấy rất bổ ích.hnay em muốn hỏi 1 vấn đề mà em cứ lăn tăn mãi.
Tài chính của em có khoảng 500tr.nên em chỉ xin các bác tư vấn về 2 con này đừng khuyên em cố thêm lấy con Lacetti CDX nha.
Hôm trước đi xem xe thì em đã kết con Lacetti SE nhập số sàn lấy ngay nhưng 10 ngày mới có giấy tờ giá 23.800 ( giá USD ở đó tính 18,3 ) về khoản giá USD em cũng rất lăn tăn là k biết mình mua thì tính giá USD chợ hay USD của VCB ( 17,84 ).Các Bác giúp em hiểu cái khoản với này nhé(l).
Đấy là cái thứ nhất còn cái thứ 2 là :
Ngắm chán rồi đi thử và kết lắm rồi nhưng khi chuẩn bị đi về thì em thấy có 1 con Lacetti SX cũng số sàn lấy ngay giá 26.500 ( giá USD cũng 18.3 ) em lại ngồi lên xem lại đi thử....và bây giờ vấn đề của em là phân vân ko biết xách em nào về làm vơ2 :102::102::102:.
Khẩn mong các bác cho em 1 lời tư vấn chân thành về giá cả như thế đã hợp lý chưa và giá USD như vậy có phải không và về chất lượng.
Em có cưới đc vợ 2 ưng ý hay không chính là ở sự tư vấn thật lòng và nhiệt tình của các bác......em sẽ có voka mời các bác (b)(b)

P/S : và còn 1 cái này nữa em muốn hỏi là mình nhìn vào đâu để biết full options..tại em cứ nghe ngta giới thiệu là full nhưng vẫn chưa hiểu dựa vào đâu thì biết full

Chỉnh sửa cuối:

xe_hoi

Xe tải
vì xe nhập nên sẽ tính theo đô chợ giời...18.3 :102:.Trước e nhớ có bác nào trong OF nói là co nơi tính 17.8 ạ,nhưng ko nhớ nữa,bác nhớ ấn cái cân nhé (b) :))

toechivn

Xe đạp
SX tốt hơn nhiều vì dòng SE là sản xuất cho dòng taxi còn SX và CDX là sản xuất theo dòng xe cá nhân , chất lượng khác chút xíu nếu anh nghiên cứu kỹ và oftion thì khác nhau hoàn toàn , dòng SX cao cấp hơn hẳn đó bác à mà giá cả thì cũng ko chênh nhiều lắm cố mà lấy SX cho nó yên tâm anh ạ

toechivn

Xe đạp
à còn chuyện đô bác có thể mua đô rồi đem đến mua cũng dc mà đâu giá đô rẻ thì bác mua cũng dc còn họ mà tính thì theo giá đô chợ đen rồi

themxequa

Xe đạp
y
bác lấy bản nào thì cứ call em nha em có đủ hết se thì thứ 3 này xe e về đấy bác ạ sx và cdx lúc nào cũng sẵn cứ call em 0982245011(b)
lí do tại làm sao bác ko ném luôn cái giá vào đây cho em cân đối nếu hợp lý em gọi bác k hợp lý thì em sẽ ko gọi hì hì.
bác cứ cho cái giá đi em thì nói thật là em máu cưới vợ 2 lắm rồi nên bác cho em cái giá hữu nghị quất luôn (l) chứ ê a thì mệt lắm bác nhỉ
mà tiện đây em hỏi bác cái là USD bác tính giá nào nhỉ ?
Giá SE nhập số sàn : ????? ( chỉ lấy màu trắng hoặc đen )
Giá SX nhập số sàn : ????? ( chỉ lấy màu trắng hoặc đen )
bác thông cảm vì mệnh em mệnh thủy hợp mỗi 2 màu này

tetsu

Xe tăng
Định khuyên cụ con CDX thêm tý ..nhưng thôi, cụ không cho khuyên thế mất rồi:21:

themxequa

Xe đạp
Định khuyên cụ con CDX thêm tý ..nhưng thôi, cụ không cho khuyên thế mất rồi:21:
cụ ơi cháu nói thật là nếu quất con SX cháu còn phải đi vay tầm 50 cành nữa nếu được cháu mới dám quất cụ à hì hì.

236ac

Xe đạp
Hôm nay vào đc trang wed này thật là may mắn cho em vì em đọc bài của cả nhà thấy rất bổ ích.hnay em muốn hỏi 1 vấn đề mà em cứ lăn tăn mãi.
Tài chính của em có khoảng 500tr.nên em chỉ xin các bác tư vấn về 2 con này đừng khuyên em cố thêm lấy con Lacetti CDX nha.
Hôm trước đi xem xe thì em đã kết con Lacetti SE nhập số sàn lấy ngay nhưng 10 ngày mới có giấy tờ giá 23.800 ( giá USD ở đó tính 18,3 ) về khoản giá USD em cũng rất lăn tăn là k biết mình mua thì tính giá USD chợ hay USD của VCB ( 17,84 ).Các Bác giúp em hiểu cái khoản với này nhé(l).
Đấy là cái thứ nhất còn cái thứ 2 là :
Ngắm chán rồi đi thử và kết lắm rồi nhưng khi chuẩn bị đi về thì em thấy có 1 con Lacetti SX cũng số sàn lấy ngay giá 26.500 ( giá USD cũng 18.3 ) em lại ngồi lên xem lại đi thử....và bây giờ vấn đề của em là phân vân ko biết xách em nào về làm vơ2 :102::102::102:.
Khẩn mong các bác cho em 1 lời tư vấn chân thành về giá cả như thế đã hợp lý chưa và giá USD như vậy có phải không và về chất lượng.
Em có cưới đc vợ 2 ưng ý hay không chính là ở sự tư vấn thật lòng và nhiệt tình của các bác......em sẽ có voka mời các bác (b)(b)

P/S : và còn 1 cái này nữa em muốn hỏi là mình nhìn vào đâu để biết full options..tại em cứ nghe ngta giới thiệu là full nhưng vẫn chưa hiểu dựa vào đâu thì biết full
Full option của dòng SE có bổ sung:
- Phanh ABS
- Gương ngoài gập điện
Có 2 thứ trên thì Bác ...nhắm mắt lại mà mua, còn mỗi giá phải xem nữa thôi. Bác đọc được bản specification tiếng Anh thì em gửi riêng cho

Roamer

Xe đạp
Em cũng tìm 1 em CDX màu bạc hoặc màu lông chuột. Bác nào có giá tốt nhắn tin cho em với.

xe_hoi

Xe tải
lí do tại làm sao bác ko ném luôn cái giá vào đây cho em cân đối nếu hợp lý em gọi bác k hợp lý thì em sẽ ko gọi hì hì.
bác cứ cho cái giá đi em thì nói thật là em máu cưới vợ 2 lắm rồi nên bác cho em cái giá hữu nghị quất luôn (l) chứ ê a thì mệt lắm bác nhỉ
mà tiện đây em hỏi bác cái là USD bác tính giá nào nhỉ ?
Giá SE nhập số sàn : ????? ( chỉ lấy màu trắng hoặc đen )
Giá SX nhập số sàn : ????? ( chỉ lấy màu trắng hoặc đen )
bác thông cảm vì mệnh em mệnh thủy hợp mỗi 2 màu này
bác đừng hỏi giá trên đây,bác cứ đến tận nơi làm việc giá sẽ tốt hơn cho bác :21: (có một số chỗ ko bớt một cành :mad:)

themxequa

Xe đạp
@236ac : bác ơi tình hình là chỉ có gương gập điện còn ABS k có.thực sự cảm ơn bác rất nhiều nhưng em ko đọc được tiếng anh hihi..giá bác có bản dịch thì tốt (l)
@ xe hơi : bác ơi em cũng nói giá rồi nếu mấy bác đó làm giá tốt hơn thì pm là em quất mà..chứ bh biết tnao` mà gọi điện

Koel

Xe máy
Hix, Em đang thích em SE tu nhiên anh 236ac vác thêm môt em SX (Trước cứ nghĩ chi có Ex, Se và CDX). Lại phải suy nghĩ rồi.

toechivn

Xe đạp
đây là dòng xe nhập mà anh , lấy sx đi nội thất hơn mà cũng đáng đồng tiền bát gạo

themxequa

Xe đạp
ủa không bác nào tư vấn nữa ạ :(

xe_hoi

Xe tải
tư vấn gì nữa ạ,em thấy SX bây giờ giá nó cũng ngang ngang CDX thế nào ấy,vì thế theo e bác cứ lấy cái CDX số sàn cũng đc,loại ko có cửa nóc ấy ạ,e đoán nó tầm 25-26.Thât sự bác thích cái nào thì lấy luôn đi ạ,dòng LAC này option của nó linh tinh lắm,tư vấn nhiều quá bác lại loạn cả lên,lúc ấy lại cứ đứng núi này trông núi nọ,mệt (b)

hoang204

Xe buýt
bác cố lấy con SX có tối thiểu những thứ này nhé:
1- nội thất da
2- ABS 4 bánh, có ECM
3- Kính sấy, gương chỉnh điện 4 cánh.
4- Cửa nóc ( nếu thích hít mùi hoa sữa Hà nội:6:)
5- Vành 16".

Nếu Sâu chưa có thì đặt hàng về. Giá cũng chỉ hơn con SE 2000-3000$ thôi nhưng không phải lo độ xe lên nữa.
Chúc bác sớm mua được xe.(b)

xe_hoi

Xe tải
bác cố lấy con SX có tối thiểu những thứ này nhé:
1- nội thất da
2- ABS 4 bánh, có ECM
3- Kính sấy, gương chỉnh điện 4 cánh.
4- Cửa nóc ( nếu thích hít mùi hoa sữa Hà nội:6:)
5- Vành 16".

Nếu Sâu chưa có thì đặt hàng về. Giá cũng chỉ hơn con SE 2000-3000$ thôi nhưng không phải lo độ xe lên nữa.
Chúc bác sớm mua được xe.(b)
nếu bác có chữ tối thiểu thì bỏ cho e cái số 4 đi ạ :21: