Khoe xe Rebel 500, xe ngon trong tầm giá

Tôi nói thật

Xe tải
Lúc ấy em mới lấy bằng, tập tọe chơi PKL nên cũng chả biết thông tin nhiều. Em đi cũng thấy vững vững quen quen rồi, thấy nó cũng dễ đi, giờ đi thấy nhạt nhạt rồi, sang năm có lẽ em mua chú Fat Boy của Mỹ, nhưng vẫn băn khoăn tiếng máy của nó, đời mới này bị mất đi cái chất của Mỹ rồi
BỆNH CHUNG CỦA ANH EM NHẢY HỐ VÔI CỤ ƠI!!!

teutamteu

Xe tải
Website
simdatadulich.com
con này về vẫn cần chỉnh lại tí theo đúng phom người và sở thích sẽ ổn hơn, để nguyên zin đi k khoái lắm, chúc mừng cụ có vợ đẹp

con này về vẫn cần chỉnh lại tí theo đúng phom người và sở thích sẽ ổn hơn, để nguyên zin đi k khoái lắm, chúc mừng cụ có vợ đẹp
Ý cụ là chỉnh ghi đông phải không ạ? Em cũng thấy nếu nó chỉnh được dịch về phía người lái khoảng 5 cm nữa thì lái thoải mái hơn

AnhPT225

Xe đạp
Xe đẹp quá. Mỗi tội chạy trong tp mấy con to to này khổ lắm

Dogmatix

Xe tăng
Em chào các bác, đầu tuần em chốt con xe này, thanh toán xong xuôi là hãng chuyển em nó lên tàu, và sáng hôm qua em đã nhận được xe.
Em chưa đi xe số bao giờ, chứ đừng nói đến PKL, nhưng em trèo lên em này chạy rất dễ, phi từ ga Hàng Cỏ về Đại La,tắc đường các kiểu mà đi vẫn ngon, không bị chết máy phát nào.
Xe dễ điều khiển, đi trong phố em thấy nhẹ nhàng, điều làm em ngạc nhiên nhất là tiếng pô xe, rất trầm ấm và có lực các bác ạ.
Chiều hôm qua em có việc đi phố Nối, liền cưỡi em này đi luôn, so với con dream em đang đi đúng là một trời 1 vực! Đi đường trường rất thích, máy mạnh, bốc, tiếng pô thì bị tiếng gió át đi nên không nghe rõ như trong phố.
Em cao m65, yên thấp nên dừng xe chống cả bàn, rất vững chắc. Ghi đông xe nhiều bác bảo lái mỏi tay, nhưng em thấy bt, chắc do tay em dài. Nói chung xe này em thấy ngon các bác ạ, đi dạo phố dáng ngồi khệnh khạng, rất hợp với các bác trên 40 tuổi.
1 số bức ảnh xin hầu các bác ạ
Em nghĩ nếu mình phấn khích trong một số trường hợp nói vống lên cho nó vui cũng được. Nhưng đừng nói mà thiếu logic, nghe nó buồn cười :D
Chúc mừng cụ đã lựa được xe ưng ý (thời gian đầu) ;)

Em nghĩ nếu mình phấn khích trong một số trường hợp nói vống lên cho nó vui cũng được. Nhưng đừng nói mà thiếu logic, nghe nó buồn cười :D
Cũng có thể chấp nhận trong thời gian đầu, ... cho đến khi chạy thử 1 chiếc xe khác, đậu đỗ cạnh một cái xe khác. Quan điểm lung lay từ lúc đó :))

vangiang76

Xe buýt
Cũng có thể chấp nhận trong thời gian đầu, ... cho đến khi chạy thử 1 chiếc xe khác, đậu đỗ cạnh một cái xe khác. Quan điểm lung lay từ lúc đó :))
Các cụ nói nghe chuẩn,e chưa xem e này nhưng xem con300 phải nói quá chán,e chưa nói kiểu dáng vì mỗi người 1 sở thích,mà nếu nó hợp sở thích của nhiều người thì đã đầy đường rồi,e chỉ nói đến độ hoàn thiện nhìn nó có vẻ lởm sao ý,nhiều cái nhìn còn kh bằng con beo tàu

teutamteu

Xe tải
Website
simdatadulich.com
Ý cụ là chỉnh ghi đông phải không ạ? Em cũng thấy nếu nó chỉnh được dịch về phía người lái khoảng 5 cm nữa thì lái thoải mái hơn
cả ghi đông và chỗ để chân chút nữa, tùy phong cách từng người cụ ạ, dáng mới ngon hơn mấy con rebel cũ

diepnh81

Xe tăng
Em cũng đang tính làm em rebel 500 mới cứng 157tr ship về Hn ra biển tầm 175tr, rebel 500 đi hay hơn vulcan S ko các cụ nhỉ, vì lướt vulcan tầm 160tr

Tôi nói thật

Xe tải
Em cũng đang tính làm em rebel 500 mới cứng 157tr ship về Hn ra biển tầm 175tr, rebel 500 đi hay hơn vulcan S ko các cụ nhỉ, vì lướt vulcan tầm 160tr
Bel 500 ko có gì hơn Vulcan được. Duy nhất chỉ có nhẹ hơn thôi!

Huy Ngọc

Đi bộ
xe đẹp quá cụ ạ, em thích mấy dáng như này :D