Thảo luận Review giúp em con xe Morning DeLuXe 2019

ThanhTungxpr

Đi bộ
có bác nào dùng con này chưa ạ, review giúp em với, em đang có dự định mua ạ, bản này có tiết kiệm nhiên liệu không ạ, mỗi ngày em đi làm cả đi cả về khoảng 7km ạ

có bác nào dùng con này chưa ạ, review giúp em với, em đang có dự định mua ạ, bản này có tiết kiệm nhiên liệu không ạ, mỗi ngày em đi làm cả đi cả về khoảng 7km ạ
Đi tiết kiệm hay ko thì ngoài thông số về tiêu hao nhiên liệu thì phụ thuộc nhiều vào chân ga của mình nữa. Bác đi dồn ga đạp phanh gấp nhiều thì xe nào cũng hao cả. Bác ở đâu có thể ra showroom xem và nghe trực tiêp tư vấn sẽ ok hơn nhiều

Việc tiêu tốn xăng hay có tiết kiệm nhiên liệu hay không thì nó lại vô cùng lắm bác à =))=)) . mức tiêu thụ hãng công bố cho dòng xe Morning khá là tiết kiệm , nhưng thực tế mức tiêu thụ sẽ có thể thay đổi, tùy tuộc vào điều kiện sử dụng , như địa hình , kỹ năng lái xe ...\:D/
Xét cho cùng đây cũng là chiếc xe được cộng đồng quan tâm đến rất nhiều , sử dụng xe trong phạm vi gia đình , dịch vụ lâu năm ... nên khá là ổn với mức ngân sách . Nên bác cứ cân đối nhé :-bd

Good morning 18

Xe máy

Một chiếc xe hợp lý về nhiều mặt bác ạ, kiểu dáng, giá tiền, option, bền bỉ... đều rất hợp lý, chất lượng đã được kiểm chứng hơn 10 năm tại Việt Nam. Trăm nghe không bằng 1 thấy, trăm thấy không bằng 1 thử, em mời bác lên Showroom bên em, xem xe trực tiếp và lái thử xe ạ.

Xe đẹp quá

dautuong

Xe máy
Con này không có cửa nóc à các cụ