Review Mazda CX5 2.5 AWD sau 4 ngày sd

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]
Số 7 Trần khát chân kéo dài, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]
Số 7 Trần khát chân kéo dài, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Cụ nào đi crv 2.0 và cx5 2.0 rồi cho em nhận xét về độ cách âm của 2 xe với.
Cách âm của bản 2016 được cải thiện nhiều hơn so với bản cũ rồi cụ nhé! cụ lăn tăn qua bên e lái thử là ok ngay ah.

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cụ nào đi crv 2.0 và cx5 2.0 rồi cho em nhận xét về độ cách âm của 2 xe với.
Cá nhân em thấy CX5 2016 cách âm tốt hơn cụ ợ. Em đi CRV 2010 2.0 nhập Đài Loan 2 năm, còn bản mới cũng đã đi nhiều lần của anh em bạn bè

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Híc, nhọ quá... vừa mua mất rồi

Vie.ABC

Xe điện
Nhiều cụ, trong đó có em, đang băn khoăn crv 2.4 vs cx5 2.5 :(

Cụ chạy cả 2 rồi cho xin ít review đê :)

Tks cụ.
CRV nó lắp cái động cơ và hộp số đểu ( không cùng loại cùng đời như CRV toàn cầu ) . Nhưng CX5 thì khác !...

DjokoQua

Xe máy
Chúc mừng chủ thớt có vợ mới.

Yaml8290

Xe tải
Em thì kết mấy câu cụ chưởi người ta bên kia...kkk
Cụ nhắc lại e ngại quá thực sự có gì ko đúng mong các cụ bỏ qua chứ mấy cụ ấy vào dìm hàng thô thiển quá e mới vậy vì nhiều khi có lắm cụ mới tham gia of lên để nghiên cứu và được tư vấn (nếu ko có nhu cầu hay quan tâm tới Mazda thì cũng chẳng vào box Mazda làm gì đâu) giống e trước đây để quyết định mua xe nhưng gặp mấy cụ thánh chém ấy có khi ko giúp đc gì trong lúc đang phân vân thành ra nhụt trí luôn ấy chứ.
E chỉ muốn of cũng nói chung cũng như box Mazda nói riêng là nơi để những người như e và cụ cùng mọi người gặp nhau để trao đổi chia sẻ kinh nghiệm cho nhau thôi cụ àh.
Cảm ơn cụ nhiều!

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cụ nhọ thật đấy cái xe họ test là Mazda CX5 2.5L AWD 2016 đúng cái cụ mới lấy xong. Thực sự 8->
Híc... số phận....
Cụ nhắc lại e ngại quá thực sự có gì ko đúng mong các cụ bỏ qua chứ mấy cụ ấy vào dìm hàng thô thiển quá e mới vậy vì nhiều khi có lắm cụ mới tham gia of lên để nghiên cứu và được tư vấn (nếu ko có nhu cầu hay quan tâm tới Mazda thì cũng chẳng vào box Mazda làm gì đâu) giống e trước đây để quyết định mua xe nhưng gặp mấy cụ thánh chém ấy có khi ko giúp đc gì trong lúc đang phân vân thành ra nhụt trí luôn ấy chứ.
E chỉ muốn of cũng nói chung cũng như box Mazda nói riêng là nơi để những người như e và cụ cùng mọi người gặp nhau để trao đổi chia sẻ kinh nghiệm cho nhau thôi cụ àh.
Cảm ơn cụ nhiều!
Cụ chưởi hay chưởi đúng mà...KKK

Yaml8290

Xe tải
CRV nó lắp cái động cơ và hộp số đểu ( không cùng loại cùng đời như CRV toàn cầu ) . Nhưng CX5 thì khác !...
CRV ở bển nó dùng động cơ Earthdream với hộp số CVT nhưng ở mình khẩu hiệu của Honda "Tôi yêu Việt Nam" nên họ lắp động cơ với hộp số có tuổi đời gần chục năm rồi vì sợ hiện đại quá dân mình ko dùng được mà cụ. :))
Cứ chê TH nhưng sang láng giềng Thái Lan mà xem CX5 bên đấy bản thường có 6 loa mâm 17 inch thôi bản full mới 9 loa Bose mâm 19 inch nhé. Còn chuyện lắp đồ Tàu lên xe ấy gì chuyện bình thường thôi đến Mẹc, Audi hay gì gì nữa giờ cũng có nhà máy sx bên đấy hết nên a Hải dù có nhập chút đồ của Mazda Trường An (Nhà máy Mazda chính hãng bên TQ) về để giảm giá thành âu cũng là bt vì thực tế a ấy có đút túi hay tăng giá bán như mấy ông kia ko hay là người tiêu dùng chúng ta đang được hưởng lợi từ chính sách km và giảm giá đều hàng năm?
Hãy là người tiêu dùng thông thái!
ps: e fun tý (ví dụ thôi nhé) nên nếu có cụ nào trót mua CX5 trước thấy sau nó giảm giá cũng như cụ nào đang có ý định mua nhưng lại sợ mấy nữa nó giảm giá nên chờ nhỡ nó lại giảm nữa mà hoãn cái sự sung sướng gì thì e khuyên đừng tội gì phải vậy, vì nếu như vậy nó là tốt mà sau này con mình lớn lên quá sướng có khi nó mua cái oto dễ như mình mua cái xe máy bây giờ cũng nên (vậy hoá ra Việt Nam mình xe rẻ như bên Mẽo) :)):)):))