Thảo luận Review về chất lượng sơn sửa tại garage oto thiên lộc tại 25 lê văn thiêm

Tucsonhd

Đi bộ
Hôm nay sau khi sơn sửa xe xong tại gara oto thiên lộc tại 25 lê văn thiêm( trước ở 33 lê văn lương) em xin có vài đánh giá để cụ nào muốn sơn tại đây thì có thể tham khảo. Đầu tiên e xin chia sẻ qua là e rất khó và kỹ tính về mảng sơn, bản thân em đã mang xe đi sơn 9 lần tại 4 gara nhưng đều không đạt yêu cầu của em và cuối cùng e mang xe qua sơn tại gara thiên lộc là gara thứ 5 thì mới đạt yêu cầu. Sau đây e xin có đôi dòng đánh giá như sau:

1. Về chất lượng sơn thì em đánh giá đạt 80-90% so với sơn zin bóng mịn, rất đạt yêu cầu (mắt em so sánh phần sơn zin và phần sơn lại thì rất khó phát hiện)
  2. Màu sơn chuẩn ko bị lệch màu so với các phần còn lại, các mép sơn, các mép tiếp giáp giữa các phần nối sơn rất đẹp, ko bị bọt và khá mịn, không có mép sơn
  3. Phần bụi trong sơn, như các bác biết thì trừ phòng sơn tại nhà máy xử lý được không có bụi lọt vào trong quá trình sơn thì tất cả các phòng sơn còn lại đều không thể hút sạch được bụi 100% tuy nhiên tỷ lệ bụi e thấy rất rất ít và e đánh giá là ok.
  4. Tổng điểm em đánh giá về độ tỉ mỉ, chất lượng sơn đạt 80-90% so với sơn zin.
    Đây là số đt của a vũ chủ gara sdt: 0982368886

Chỉnh sửa cuối:

baohiemBSH.HN

Xe đạp
Bên a Vũ thì chuẩn lại nhiệt tình 😀