Rio hatback hay Accent Hatback. Chọn xe nào đây?

camry34

Xe buýt
Nên chọn sang Ford đi bác hay Toy nhé

sontung

Xe tăng
Hiện tai anh Công đã nhập Accent đời mới dùng máy Kappa 1.4 và hộp số CVT, Rio vẫn dùng máy Gamma1.4 đời cũ và hộp số 4 cấp. Nếu cụ quan tâm đến khả năng vận hành và tiết kiệm nhiên liệu thì Accent sẽ có một điểm cộng.

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Accent dài hơn rio nhưng chỉ có 1 túi khí
Ngoài ra 2 con như nhau từ động cơ đến hộp số, tuy nhiên rio trông đẹp hơn, trẻ trung hơn

hoangnghiem

Xe máy
Xe em accent hatchback, xe a trai em là rio cá nhân em thấy về option thì rio nhiều hơn , ghế ngồi thích hơn, về độ ồn thì rio ồn hơn có thể là vì vành to hơn và lốp mỏng hơn, acc em đi đường trường khoảng 6,3-6,5 L, rio khoảng 7L, về hình dáng thì mỗi người 1 sở thích cá nhân em thì thấy acc nhìn tổng thể xe dài hơn nhìn trường xe hơn nhìn sport hơn , nhìn *** xe thì rio đẹp hơn.

Giáo Sư Lee

Xe tải
Website
www.dichvudanganh.net
Em đang băn khoăn không biết nên chọn Rio hay Accent:-/
1.Giá: cũng không chênh nhau mấy
2.Mẫu mã: Rio trông có vẻ cá tính hơn chút
3.Kỹ thuật:
-Phanh: nhược điểm Rio thì phanh sau là tang trống, còn accent thì lại phanh đĩa cả hai
-Túi khí: Rio hai túi khí, còn accent chỉ có một
4.Thương hiệu: Accent oai hơn chút (hyundai)
5. Chất máy: độ bền, cảm giác lái, rộng rãi... thì chưa có kinh nghiệm nên em ko có nhận xét gì. các cụ cho quăng cho ít lựu vào đây để em rõ.
Theo các cụ em chọn gì đây:-?
Mua xe nào thì cũng qua em mà mua cho rẻ nhé

nddat87

Xe tải
bác nên tham khảo thêm dòng xe nhật này xem.Kiểu dáng thể thao cá tính và rất mạnh mẽ.

Giá cũng gần giống nhau.

Ninhduong84

Xe đạp
Hiện tai anh Công đã nhập Accent đời mới dùng máy Kappa 1.4 và hộp số CVT, Rio vẫn dùng máy Gamma1.4 đời cũ và hộp số 4 cấp. Nếu cụ quan tâm đến khả năng vận hành và tiết kiệm nhiên liệu thì Accent sẽ có một điểm cộng.
Vậy hả cụ, nhưng em thấy bảo hộp số vô cấp tăng tốc chậm hơn thì phải. Ko bt Rio mới có gì cải tiến ko. Xem ra chắc phải cưỡi thử từng em thì mới quyết định đc nhể

Ninhduong84

Xe đạp
Xe em accent hatchback, xe a trai em là rio cá nhân em thấy về option thì rio nhiều hơn , ghế ngồi thích hơn, về độ ồn thì rio ồn hơn có thể là vì vành to hơn và lốp mỏng hơn, acc em đi đường trường khoảng 6,3-6,5 L, rio khoảng 7L, về hình dáng thì mỗi người 1 sở thích cá nhân em thì thấy acc nhìn tổng thể xe dài hơn nhìn trường xe hơn nhìn sport hơn , nhìn *** xe thì rio đẹp hơn.
khó chọn nhể cụ ^^ thanks cụ đã cho thông tin trực quan

kurumahp

Xe hơi
Nhìn con nào cũng đẹp mỗi tội ko có đủ hìu

maithien_kia

Xe đạp
Website
kiathainguyen.vn
Em đang băn khoăn không biết nên chọn Rio hay Accent:-/
1.Giá: cũng không chênh nhau mấy
2.Mẫu mã: Rio trông có vẻ cá tính hơn chút
3.Kỹ thuật:
-Phanh: nhược điểm Rio thì phanh sau là tang trống, còn accent thì lại phanh đĩa cả hai
-Túi khí: Rio hai túi khí, còn accent chỉ có một
4.Thương hiệu: Accent oai hơn chút (hyundai)
5. Chất máy: độ bền, cảm giác lái, rộng rãi... thì chưa có kinh nghiệm nên em ko có nhận xét gì. các cụ cho quăng cho ít lựu vào đây để em rõ.
Theo các cụ em chọn gì đây:-?
Máy móc thì giống nhau, cùng xuất xứ nhập khẩu, Rio có điểm mạnh là option hơn hẳn: Cửa nóc, khởi động nút bấm, điều hòa tự động, màn hình DVD tích hợp GPS, ghế da, phim cách nhiệt...Hiện đang khuyến mại 15tr trong tháng 11. Bác cần thông tin alo em tư vấn cho