Rolls Royce Phantom Drophead Coupe tại Ninh Bình

Trưởng_Thôn

Xe điện
Thế thì bán đi khéo được nửa giá ý chứ.R8 mua 400k mà giờ bán có hơn 100k.mà còn biển trắng nhé.250k usd chứ ko phải vnd đâu mà bác trưởng thôn bảo đáng bao nhiêu:))
Chả đáng với chủ xe ấy chứ với em thì nó là cả gia tài rồi.

cothienlac86

Xe hơi
Thế thì bán đi khéo được nửa giá ý chứ.R8 mua 400k mà giờ bán có hơn 100k.mà còn biển trắng nhé.250k usd chứ ko phải vnd đâu mà bác trưởng thôn bảo đáng bao nhiêu:))
mua về đi xong bán chắc đc 250k hoặc thấp hơn vì lướt 1 đời chủ rùi mà. hii. mấy xe này mua về thi đắt chứ lướt rồi thì mất giá kinh khủng mà kén khách nữa!250k là cả vấn đề với eeeeeeeeeeeeee.huhu. thèm quá3:-O

huykendy

Xe buýt
Làm gì mà rẻ tới cỡ đấy ạ. Em tưởng gần 200K mà :D

Vaan

Xe buýt
Em bò ngày trước nhập về hơn 300k thôi, về nhà anh bạn em cũng rất xa mới đến giá đấy, theo em biết thì xe đấy bán mấy tháng rồi. bán song mới đặt DC

repsol

Xe container
Trưởng_Thôn nói:
Chả đáng với chủ xe ấy chứ với em thì nó là cả gia tài rồi.
E nói là tất cả mọi người ấy.với ai thì 5-6 tỉ nó cũng là tiền cả.e thấy nhiều bác đều bảo bán lambo rồi và bán rồi mới đặt RR.bác ko nên bảo thủ thế.dù gì thì chủ xe vẫn quá khủng rồi.

vuila9

Xe tăng
Các bác đừng cải nhau chứ....

Trưởng_Thôn

Xe điện
E nói là tất cả mọi người ấy.với ai thì 5-6 tỉ nó cũng là tiền cả.e thấy nhiều bác đều bảo bán lambo rồi và bán rồi mới đặt RR.bác ko nên bảo thủ thế.dù gì thì chủ xe vẫn quá khủng rồi.
Thưa bác là em không bảo thủ nhé. Chốt lại là như thế này. Cách đây 2 hôm chủ xe có đến cửa hàng anh bạn em chơi, a ây hỏi Lambor bán chưa? A ấy nói là chưa bán. RR này đặt hàng tận 4 tháng mới về được, a ấy đang rất thích 1 chiếc siêu xe khác nhưng màu anh ấy thích thì hơi khó đặt nên đành phải chờ, nếu suôn sẻ thì khoảng giữa năm thì chiếc siêu xe đó sẽ về, chiếc LP570-4 a ấy nói nếu bán rồi thì chiếc siêu xe kia đã về luôn rồi. A bạn hỏi chiếc RR DC này mua bao tiền thì a ấy nố bên đó mua hơn 500k, về mình ra biển khoảng 1,6 triệu. Hỏi VN có mấy cái DC rồi còn lấy làm gì nữa thì chủ xe bảo con này đặc biệt hơn các con khác vì capo của nó là Titan. Ok. Nếu bảo chém gió thì bác hãy bảo chủ xe nhé, không phải em cố chấp mà sự thực nó là như thế. Lúc đầu em cũng nói là Lambor bán rồi nhưng hôm đó chủ xe nói thế thì biết vậy thôi

Trưởng_Thôn

Xe điện
Em bò ngày trước nhập về hơn 300k thôi, về nhà anh bạn em cũng rất xa mới đến giá đấy, theo em biết thì xe đấy bán mấy tháng rồi. bán song mới đặt DC
Thế có lẽ bác nhầm nhé. Bò mới rời nb được khoảng hơn 2 tháng trong khi đó DC đặt hàng 4 tháng mới lấy được xe về. Cái này em dám khẳng định. Trước cũng lên salon 1 lần em tưởng bán rồi xong lại lấy về chạy mấy tháng rồi gần đây mới không thấy xuất hiện nữa.

maserati_mc12

Xe hơi
Ôi...đi chán thì bán...bán chán lại mua xe mới. Các bác quan tâm mấy chuyện phiếm ấy làm gì.Xe cộ thì chẳng nói cứ đi tìm hiểu chủ và tiền.Có mà k hết chuyện.CM kiểu này bên OS là khóa bài lâu rồi.

repsol

Xe container
vuila9 nói:
Các bác đừng cải nhau chứ....
Bọn e cãi nhau đâu.tranh luận tí thui :P
Trưởng_Thôn nói:
Thưa bác là em không bảo thủ nhé. Chốt lại là như thế này. Cách đây 2 hôm chủ xe có đến cửa hàng anh bạn em chơi, a ây hỏi Lambor bán chưa? A ấy nói là chưa bán. RR này đặt hàng tận 4 tháng mới về được, a ấy đang rất thích 1 chiếc siêu xe khác nhưng màu anh ấy thích thì hơi khó đặt nên đành phải chờ, nếu suôn sẻ thì khoảng giữa năm thì chiếc siêu xe đó sẽ về, chiếc LP570-4 a ấy nói nếu bán rồi thì chiếc siêu xe kia đã về luôn rồi. A bạn hỏi chiếc RR DC này mua bao tiền thì a ấy nố bên đó mua hơn 500k, về mình ra biển khoảng 1,6 triệu. Hỏi VN có mấy cái DC rồi còn lấy làm gì nữa thì chủ xe bảo con này đặc biệt hơn các con khác vì capo của nó là Titan. Ok. Nếu bảo chém gió thì bác hãy bảo chủ xe nhé, không phải em cố chấp mà sự thực nó là như thế. Lúc đầu em cũng nói là Lambor bán rồi nhưng hôm đó chủ xe nói thế thì biết vậy thôi
Bác nói thế thì e lại biết thế :D
maserati_mc12 nói:
Ôi...đi chán thì bán...bán chán lại mua xe mới. Các bác quan tâm mấy chuyện phiếm ấy làm gì.Xe cộ thì chẳng nói cứ đi tìm hiểu chủ và tiền.Có mà k hết chuyện.CM kiểu này bên OS là khóa bài lâu rồi.
Of khác Os ở chỗ đó ợ.nên e toàn hóng ở Of :D

Vaan

Xe buýt
Có cái xe thôi mà cãi nhau chả phải của mình nên cũng chả nên cãi nhau thế, còn am hiểu 1 chút là hiểu ra vấn đề thôi. Bác chủ mua được cái xe thì tự hào chém lên 1 chút có chết ai đâu bản thân ai cũng thế thôi nói vống lên 1 chút vì xe mình đẹp xe mình độc. Em thấy bác Trưởng thôn có đôi phần bảo thủ. Còn capo làm bằng titan thì em dự chém hơi ác vì titan ứng dụng làm vỏ máy bay, xe bọc thép, xe tăng chứ chưa bao giờ nghe chuyện làm vỏ ô tô, ngay cả chiếc cadillac 1 của obama vẫn chỉ làm bằng thép. Còn theo em hiểu thì sơn bằng công nghệ titan.
E Lp-570 đến bây giờ anh P bao chưa bán thì em cũng chịu chả biết nghe ai. lp-570 giờ cùng chuồng F430, Db9,benley,Roll.... toàn chơi biển trắng. Nhà trên tây hồ nhưng xe toàn đi gửi vì chuồng hơi nhỏ. Bác chủ chỗ xe kia gần 50 rồi nên em nghĩ là k chém gió chẳng nhẽ giàu vậy mà phải đi mượn cái xe à hay Anh P thừa tiền cho mượn cái xe hơn 200k hơn tháng rồi. Theo em biết thì cứ tình hình Kinh tế thế này thì sang năm 5-6 tỉ đối với nhà Anh P này cũng là lớn đấy bác trưởng Thôn à.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Trưởng_Thôn

Xe điện
Có cái xe thôi mà cãi nhau chả phải của mình nên cũng chả nên cãi nhau thế, còn am hiểu 1 chút là hiểu ra vấn đề thôi. Bác chủ mua được cái xe thì tự hào chém lên 1 chút có chết ai đâu bản thân ai cũng thế thôi nói vống lên 1 chút vì xe mình đẹp xe mình độc. Em thấy bác Trưởng thôn có đôi phần bảo thủ. Còn capo làm bằng titan thì em dự chém hơi ác vì titan ứng dụng làm vỏ máy bay, xe bọc thép, xe tăng chứ chưa bao giờ nghe chuyện làm vỏ ô tô, ngay cả chiếc cadillac 1 của obama vẫn chỉ làm bằng thép. Còn theo em hiểu thì sơn bằng công nghệ titan.
E Lp-570 đến bây giờ anh P bao chưa bán thì em cũng chịu chả biết nghe ai. lp-570 giờ cùng chuồng F430, Db9,benley,Roll.... toàn chơi biển trắng. Nhà trên tây hồ nhưng xe toàn đi gửi vì chuồng hơi nhỏ. Bác chủ chỗ xe kia gần 50 rồi nên em nghĩ là k chém gió chẳng nhẽ giàu vậy mà phải đi mượn cái xe à hay Anh P thừa tiền cho mượn cái xe hơn 200k hơn tháng rồi. Theo em biết thì cứ tình hình Kinh tế thế này thì sang năm 5-6 tỉ đối với nhà Anh P này cũng là lớn đấy bác trưởng Thôn à.
Không phải là cãi nhau bác ạ. Đây là tranh luận. Em nói rồi, em không bảo thủ, nghe đc sao em nói thế, vậy mà bác cũng cho là bảo thủ à? Không tin chủ xe thì tin ai? Mình cũng là người biết tí xíu về xe, chủ xe nói nghe thấy hợp lý thì mình tin, thấy bảo capo bằng tintan em chưa rõ nó như thế nào mới lên đây hỏi các bác xem thực hư ra sao, có thể ý chủ xe là sơn bằng ti tan nhưng ông anh em lại hiểu là làm bằng cả titan, a ấy còn chạy ra tận nơi sờ thử capo. Em tham gia OF đã lâu rồi, không phải cứ nói là em tin ngay. Nếu chưa rõ thì em tìm hiểu, k tìm được thì em đi hỏi, không hỏi được thì em hóng chứ không phải là loại ăn tục nói phét chuyên đi phán bừa.

Còn chiếc Lp570-4 có thể là có ý bán cho bạn của bác nhưng bạn của bác biết đâu lấy về chạy thử 1 thời gian sau đó mới đưa tiền thì sao? Thế vẫn là chưa bán đó. Giờ chủ xe nói thế chả nhẽ em lại đi tin bác hơn chủ xe à, bác đâu phải người mua, bác cũng chỉ là người nghe lại thôi.

Còn vấn đề tiền của nhà a P thì em k bàn đến vì đây là diễn đàn ô tô chứ không phải kinh tế. Bác về NB mới hiểu được nhà a ấy khó khăn thế nào, đừng nghe đồn linh tinh. Khó khăn mà vẫn mua được siêu xe cho bọn em ngắm là em vui rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

troctvr_10

Xe tải
OF mãi vẫn là OF bít bao giờ chuyên ngiệp bằng OS bàn chủ xe làm gì đôi khi họ chém gió mình cũng chẳng hay đến lúc nói ra bị người ta sữa lưng ngay cách tốt nhất có bít cũng đừng nên nói quá nhiều làm vậy được gì.Bít nhưng tỏ ra không bít vậy mới cao thủ.Chém gió cũng phải nghệ thuật

tikul

Xe tăng
OF mãi vẫn là OF bít bao giờ chuyên ngiệp bằng OS bàn chủ xe làm gì đôi khi họ chém gió mình cũng chẳng hay đến lúc nói ra bị người ta sữa lưng ngay cách tốt nhất có bít cũng đừng nên nói quá nhiều làm vậy được gì.Bít nhưng tỏ ra không bít vậy mới cao thủ.Chém gió cũng phải nghệ thuật
bác này hình như bên OS là chính,nghe có vẻ phân biệt chủng tộc nhỉ

Trưởng_Thôn

Xe điện
OF nó thiếu chuyên nghiệp nhưng nó không khô khan như OS đâu nhé. Ô tô fun, fun là chính, bác cảm thấy không chuyên nghiệp bác còn tham gia làm gì? Bên OS có bao giờ bác được cười như bên OF không? Mấy bác trước bên OS cứ thấy chê OF suốt dạo này lại thấy rúc đầu sang OF suốt. OS làm gì có đất cho các bác ấy chém gió :)) OF không quá khắt khe về chuyện bàn về chủ xe cho nên biết mà nếu thích thì nói, không thích thì trật tự, không ai band nick bác đâu mà sợ, chứ đừng biết tí rồi up up mở mở, lấp la lấp lửng ra cái giọng ta đây như là mình biết tất vậy. Din lỗi bác chứ em nghe cái kiểu cm của bác và 1 số bác khác thì em thấy cái giọng điệu có vẻ tinh tướng lắm. Rất là khó chịu. Biết tí đã vênh mặt lên rồi chê này nọ, chê sao cứ sang đây rồi chém gió ầm ầm, rồi chủ xe không cho nói thế này, thế kia. Thích nói bỏ mẹ lên còn giả bộ. Tính em nó thẳng hay bốp chát có gì bác bỏ quá cho. Mong bác và bác Lexus_fan rút kinh nghiệm, nhiều anh em nó đọc mấy cm của bác nó không thích đâu

Chỉnh sửa cuối:

SieuNgoooooo

Xe hơi
OS có thể chuyên nghiệp hơn đấy, nhưng em nói thật chứ vào OS em thấy nó đơn điệu lắm, 1 theard lập ra hàng tháng mà được có 2 3 page. Nói chung tiêu chí của 2 diễn đàn là khác nhau ngay từ cái tên đã nói lên điều đó rồi, mỗi người một vẻ, nhưng mà em thấy đa số diễn đàn nào hầu như là để chém gió nó mới vui được, diễn đàn oto cũng vậy chứ khen xe thì cũng được vài câu đẹp quá, độc quá rồi nó cũng nhàm đi :))