Rolls Royce Phantom Drophead Coupe tại Ninh Bình

repsol

Xe container
Ô các cụ sao thế nhể?e với bác trưởng thôn có lạ gì nhau đâu.Chỉ tranh luận, góp ý tí thôi mà:P
Cụ nào vào đây mà chả có đóng góp.Nhưng mà nhập gia thì phải tuỳ tục.Ko nên mang luật của Os sang Of.2 diễn đàn hoàn toàn ko liên quan đến nhau.E tham gia Os trước Of nhưng bao giờ có xe mới e mới sang Os xem thêm ảnh.Nói thật là đọc cm bên Os nhiều khi thấy nhạt.vào đọc toàn kiểu: xe này đẹp,ước gì nó là của e...chả có gì để hóng.quan tâm đến chủ xe e thấy có gì xấu đâu nhỉ?(e ko nói đến những âm binh có thù hằn vảo nói đểu nhé).Quan tâm xem người ta kiếm tiền thế nào,độ giàu ra sao để còn biết mà học tập và biết mình ở đâu trong xã hội cũng hay mà:D

GTSpeed

Xe tăng
Ô các cụ sao thế nhể?e với bác trưởng thôn có lạ gì nhau đâu.Chỉ tranh luận, góp ý tí thôi mà:P
Cụ nào vào đây mà chả có đóng góp.Nhưng mà nhập gia thì phải tuỳ tục.Ko nên mang luật của Os sang Of.2 diễn đàn hoàn toàn ko liên quan đến nhau.E tham gia Os trước Of nhưng bao giờ có xe mới e mới sang Os xem thêm ảnh.Nói thật là đọc cm bên Os nhiều khi thấy nhạt.vào đọc toàn kiểu: xe này đẹp,ước gì nó là của e...chả có gì để hóng.quan tâm đến chủ xe e thấy có gì xấu đâu nhỉ?(e ko nói đến những âm binh có thù hằn vảo nói đểu nhé).Quan tâm xem người ta kiếm tiền thế nào,độ giàu ra sao để còn biết mà học tập và biết mình ở đâu trong xã hội cũng hay mà:D
bảo sao dép cái gì cũng biết;))...nói chung là đất lành chim đậu thế thôi,cãi nhau chi cho mệt

SOURIS

Xe hơi
OF mãi vẫn là OF bít bao giờ chuyên ngiệp bằng OS bàn chủ xe làm gì đôi khi họ chém gió mình cũng chẳng hay đến lúc nói ra bị người ta sữa lưng ngay cách tốt nhất có bít cũng đừng nên nói quá nhiều làm vậy được gì.Bít nhưng tỏ ra không bít vậy mới cao thủ.Chém gió cũng phải nghệ thuật
Bác nói đúng... nhưng em không thích OS...

otohagiang

Xe container
OF mãi vẫn là OF bít bao giờ chuyên ngiệp bằng OS bàn chủ xe làm gì đôi khi họ chém gió mình cũng chẳng hay đến lúc nói ra bị người ta sữa lưng ngay cách tốt nhất có bít cũng đừng nên nói quá nhiều làm vậy được gì.Bít nhưng tỏ ra không bít vậy mới cao thủ.Chém gió cũng phải nghệ thuật
nói bác nghe là em cũng là mem của OS, nhưng bên đó bài quá ít, kể cả có topic hay 1 tháng mới được 2 page, trong khi bên OF được đến 20, anh em bên này sống với nhau bằng vui vẻ là chính, cũng có cãi nhau, cũng có tranh luận nhưng chỉ thời gian ngắn thôi, bác thấy không chuyên thì mời bác đi chỗ khác cho, lên mặt tinh tướng, OF mãi mãi là OF, không thể thành OS được, OF không có chỗ cho mấy người như bác đâu, cười người hôm trước hôm sau người cười

yeusieuxe

Xe đạp
Không phải là cãi nhau bác ạ. Đây là tranh luận. Em nói rồi, em không bảo thủ, nghe đc sao em nói thế, vậy mà bác cũng cho là bảo thủ à? Không tin chủ xe thì tin ai? Mình cũng là người biết tí xíu về xe, chủ xe nói nghe thấy hợp lý thì mình tin, thấy bảo capo bằng tintan em chưa rõ nó như thế nào mới lên đây hỏi các bác xem thực hư ra sao, có thể ý chủ xe là sơn bằng ti tan nhưng ông anh em lại hiểu là làm bằng cả titan, a ấy còn chạy ra tận nơi sờ thử capo. Em tham gia OF đã lâu rồi, không phải cứ nói là em tin ngay. Nếu chưa rõ thì em tìm hiểu, k tìm được thì em đi hỏi, không hỏi được thì em hóng chứ không phải là loại ăn tục nói phét chuyên đi phán bừa.

Còn chiếc Lp570-4 có thể là có ý bán cho bạn của bác nhưng bạn của bác biết đâu lấy về chạy thử 1 thời gian sau đó mới đưa tiền thì sao? Thế vẫn là chưa bán đó. Giờ chủ xe nói thế chả nhẽ em lại đi tin bác hơn chủ xe à, bác đâu phải người mua, bác cũng chỉ là người nghe lại thôi.

Còn vấn đề tiền của nhà a P thì em k bàn đến vì đây là diễn đàn ô tô chứ không phải kinh tế. Bác về NB mới hiểu được nhà a ấy khó khăn thế nào, đừng nghe đồn linh tinh. Khó khăn mà vẫn mua được siêu xe cho bọn em ngắm là em vui rồi :D
Theo Thông tin em được biết thì LP570-4 100% đã bán lại cho chủ khác rồi nhé, còn nếu chủ xe nói chưa bán là nói phét, hôm nọ em mới thấy em nó còn đang nắm bất động ở chỗ xưởng sửa xe, cạnh cây xăng chỗ SVD mỹ đình ấy, hỏi đấy là xe của ai thì ông chủ xưởng xe bảo là trước là ở NB nhưng giờ là của 1 đại gia ở HN nhé!

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
thối thế không biết hả ông trẻ trâu này, chụp ảnh được vài cái xe, ảnh thì lởm kha lởm khởm súng thì tầu. Đã thế còn bày bán lịch có mấy cái ảnh đểu đấy chứ=)).
Cho xin ảnh con Aventador hay Phantom gì đi ông giời con?
Nếu e k nhầm bác cũng là new mem thôi, có từ sau khi có vụ Car & Passion =))

Chỉnh sửa cuối:

Trưởng_Thôn

Xe điện
Theo Thông tin em được biết thì LP570-4 100% đã bán lại cho chủ khác rồi nhé, còn nếu chủ xe nói chưa bán là nói phét, hôm nọ em mới thấy em nó còn đang nắm bất động ở chỗ xưởng sửa xe, cạnh cây xăng chỗ SVD mỹ đình ấy, hỏi đấy là xe của ai thì ông chủ xưởng xe bảo là trước là ở NB nhưng giờ là của 1 đại gia ở HN nhé!
Chém chủ xe nhé các bác, em vô tội :D Mà 20/01 âm này rồng về thật không bác yeusieuxe? Để em còn biết lối chuẩn bị súng ống :D

lexus_fan7801

Xe điện
anh nói quá rồi đó a trai ^^ . OF hay OS không quan trọng , quan trọng là ta học được gì , " cho vào đầu " mình được bao nhiêu kiến thức về xe và đặc biệt là được thể hiện tình yêu với xe .
OF là website đầu tiên em hoạt động , nhờ OF mà em được mở mang kiến thức lẫn quen được nhiều bạn bè hơn ( đa số các mem cũng từ OF mà ra ). Đôi lúc cũng qua OS chơi vì có vài bài rất hay . Nhưng nếu nói về hoạt động thì bên OF hoạt động rất mạnh mẽ , không ảm đạm như bên OS đâu anh . OS chỉ có box Cafe' là đông đúc thôi . Nhưng nói sao đi nữa thì cũng không nên phận biệt , kỳ thị nhau như vậy .

Em trai
TIM

SOURIS

Xe hơi
anh nói quá rồi đó a trai ^^ . OF hay OS không quan trọng , quan trọng là ta học được gì , " cho vào đầu " mình được bao nhiêu kiến thức về xe và đặc biệt là được thể hiện tình yêu với xe .
OF là website đầu tiên em hoạt động , nhờ OF mà em được mở mang kiến thức lẫn quen được nhiều bạn bè hơn ( đa số các mem cũng từ OF mà ra ). Đôi lúc cũng qua OS chơi vì có vài bài rất hay . Nhưng nếu nói về hoạt động thì bên OF hoạt động rất mạnh mẽ , không ảm đạm như bên OS đâu anh . OS chỉ có box Cafe' là đông đúc thôi . Nhưng nói sao đi nữa thì cũng không nên phận biệt , kỳ thị nhau như vậy .

Em trai
TIM
Chú Tim còn trẻ tuối mà lý lẽ ra phết... kính chú 1 chum...

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện

Em trai
TIM
Chú Tim giờ người lớn phết rồi, chứ chả như ông anh có lớn mà chả có khôn gì cả=))

yeusieuxe

Xe đạp
Chém chủ xe nhé các bác, em vô tội :D Mà 20/01 âm này rồng về thật không bác yeusieuxe? Để em còn biết lối chuẩn bị súng ống :D
Chắc chắn bác ạ, tâm khoảng 20=> 25 âm, 100% là về đấy bác nhé, nên có gì bác chẩn bị súng ống trước đi.

repsol

Xe container
Viva auto.chỗ này toàn xe xịn vào làm.trước e thấy cả con ghost nằm chùm mền,phía trước kê 2 bánh.chắc bệnh nặng :-s

yeusieuxe

Xe đạp
Sao bác khẳng định chắc nịch thế. Không về anh em nó cười vào mặt cho
Bác không tin thì cứ đợi thôi :-D, riêng về chuyện xe cộ thì nhà XT có chém bao giờ đâu, em kết mấy anh em nhà này ở cái chỗ đã nói là làm mà :-D!

lexus_fan7801

Xe điện
Chú Tim còn trẻ tuối mà lý lẽ ra phết... kính chú 1 chum...
Em nói không phải để lấy vod hay lấy cái vinh dự vào mặt mà nói để anh của em ( anh Troc ) hiểu thôi ( cũng chả phải dạy đời anh ấy ) .
Đằng nào cũng ở OF lâu năm mà ^^ , mặc dù đôi lúc HẬN nhiêu ông trong OF lắm , Trưởng Thôn với Nửa Khoanh Giò chẳng hạn =)))))

Hôm nọ em con thấy cả em California vs Phantom + ghost, toàn xe ngon
Bác chắc như Cú ấy nhỉ ??? Em biết tin này mà chỉ dám 50/50 thôi , bác 100/100 cơ đấy :))